• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

le0pard

Tớ thấy cái bộ data của legoosix với lacvietmtd2008 cho s60v3 y chang nhau. chả khác gì cả

truyphong123

các bạn ơi cho mình hỏi mình cài cái từ điển này dùng một thời gian, bây giờ vào tra từ điển việt anh thì nó bào như thế này "this dictionary is expired! please register to continue". các bạn giúp mình với mặc dù mình đã register được ngay lần cài đầu tiên rùi

giangvungtau

các bạn ơi cho mình hỏi mình cài cái từ điển này dùng một thời gian, bây giờ vào tra từ điển việt anh thì nó bào như thế này "this dictionary is expired! please register to continue". các bạn giúp mình với mặc dù mình đã register được ngay lần cài đầu tiên rùi

bạn vào lại,chọn option,chọn thông tin,nhập đại bất kỳ số nào rồi oke là xong nha

hailong259

Tớ thấy cái bộ data của legoosix với lacvietmtd2008 cho s60v3 y chang nhau. chả khác gì cả

Hồi trước dùng lacviet mình thấy truy xuất dữ liệu chậm lắm, dùng cái này nhanh hơn nhiều

le0pard

*#7370# hoặc 4 ngón thần chưởng đi bạn à! mình cũng bị như bạn. vào option chọn thông tin nhập lại số cũng ko ăn thua :D. Theo mình thì chắc bạn này cài lexisgoo vào thẻ nhớ xong lại tháo thẻ nhớ ra cắm lại vào máy nên mới bị hiện tượng này. bạn nào test hộ xem có bị tương tự như thế không nhé để mọi người cùng rút kinh nghiệm

luuconghoa

chắc bác tải nhầm cái ko có cR@k hay bác chưa register cho nó???
em dùng nó chạy hay phết
nhiều từ mà M-dict cũng chưa có

luuconghoa

*#7370# hoặc 4 ngón thần chưởng đi bạn à! mình cũng bị như bạn. vào option chọn thông tin nhập lại số cũng ko ăn thua :D. Theo mình thì chắc bạn này cài lexisgoo vào thẻ nhớ xong lại tháo thẻ nhớ ra cắm lại vào máy nên mới bị hiện tượng này. bạn nào test hộ xem có bị tương tự như thế không nhé để mọi người cùng rút kinh nghiệm

chắc bác nhầm đó chứ
em cài trong thẻ nhớ tháo ra tháo vô hoài mà có bị làm sao đâu
em cài được hơn 1 tháng mà vẫn chạy như ngựa

trang84

bạn cho mình hỏi cách sử dụng của bộ từ điển này!Các phím bấm để tra từ mình cần tìm (ví dụ như từ:Definition dịch sang tiếng việt thì mình phải bấm phím nào mà mình mò mãi ko ra bạn ơi)điện thoại của mình là nokia E61i

Bo0Bo0

bạn cho mình hỏi cách sử dụng của bộ từ điển này!Các phím bấm để tra từ mình cần tìm (ví dụ như từ:Definition dịch sang tiếng việt thì mình phải bấm phím nào mà mình mò mãi ko ra bạn ơi)điện thoại của mình là nokia E61i
cách viết từ là nhấn phím shift và bàn phím số bạn nhé