• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Mobile Dictionary 1.2 Full (Kèm file Phát âm TV) S60 OS6-7-8 đây

tols253

mÌNH XÀI N76, cài vào nó báo ko hỗ trợ..đt mình ko cài đc cái này hả các bạn?

dongbg

hix2 muốn down dât việt anh mà chẳng down dc j cả!!!!!!!!!!!!!!huhuhuhu ai up dât lên host khác đi dfc ko????

thanhtrung1278

có phát âm tiếng Việt nhưng Eng thì hok thui. M cũng cài đi cài lại biết bao lần rùi, 70, 72, cả 7610 nhưng chẳng lần nào thấy phát âm tiếng Anh đc hết. có người thì bảo đổi đuôi Eng.dat từ PC rùi copy vào thẻ nhớ, dùng c trình quản lý file đổi đuôi lại thành Eng.dat. làm thử cũng chẳng có tác dụng, chỉ có CHúa mới bik vì sao. Nhà tui mà gần chắc tui cầm qua cho hbinhlove cài giùm wa. ac ac.:|

Le_Quang_Minh

Lời mời hấp dẫn quá!

-anh cài thành công và khẳng định là 100% + chụp hình từ con N70 của anh , sau đó anh mới dám post chứ.Phát âm tiếng Anh + tiếng Việt 100% (tiếng anh phát âm chừng 50% số từ)

- file ENG.DAT và VIE.DAT là 2 file *.dat mặc dù giống đuôi của VCD nhưng cái này là data của từ điển DT # nhau hoàn toàn.

- Nếu ai gặp khó khăn về vấn đề cài đặt từ điển này mình sẽ cài dùm trực tiếp và gặp nhau tại quận 7 , sẵn tiện uống cafe chơi (Phone mình: 0909156185)

"sẵn tiện uống cafe chơi" Nghe hấp dẫn quá!
Nhân tiện báo cáo với mấy bác là test thành công trên N70, nhưng từ phát âm không nhiều lắm!

hbinhlove2003

chính xác , phát âm TV khoảng 50%, còn tiếng anh khoảng 70%
P/S all: ai ở gần Q1, Q7,Q4 thì đem qua máy mình cài free cho nhé :D

prettyboy247

có bác nào có cái từ điển A-V nào cho máy n73 mà có phát âm lun không.bost len cho e xin với e cảm ơn

phamvan123

thank nha

Thì ra chương trình này do thầy Nguyễn Tấn Trần Minh Khang ở trường Đại Học Khoa Học Tự Nhiên TP.HCM viết đó ah

kakalot29307

từ điển

CÁI NÀY HỒI TRƯỚC MÌNH CÓ CÀI Ở BÊN THIÊN LONG RỒI CÁC BẠN CỨ ĐỌC KỶ HƯỚNG DẪN RỒI CÀI TỪNG BƯỚC THEO HƯỚNG DẪN TRÊN LÀ ĐƯỢC CHỨ CÓ GÌ KHÓ ĐÂU

141

cac ban oi cho minh hoi 1ti cai nay co dung cho 7610 duoc ko ma daw o dau vay ban

poison071089

cac ban oi cho minh hoi 1ti cai nay co dung cho 7610 duoc ko ma daw o dau vay ban
Dùng được cho 7610 bạn ạ !
Link down ở trong khóa Code dưới cùng đó !
Viết tv cẩn thận không bị del bài đó !

Posted via Mobile Device