• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TUTORIAL] MOD LANDSCAPE MENU ĐƠN GIẢN NHẤT CHO CFW N97(MINI)/C6 (STEP - BY - STEP)

kulboy_vn

topic này lâu rồi mà rất hay vậy mà không ai vote, mình mở màn Vote tuyệt vời

nó như ảnh và lời giới thiệu đó

thanh tùy chọn suống dưới, mặc định nằm bên phải

vậy thì cái này e biết rồi ạ e nghĩ cứ tưởng nó là caí khác cơ hì

socloc20

chà...vừa cho mod menu 3x4 2x6 này vào n97 mini v12 bật ko lên nguồn, lâu ko cook quên hết rồi

LoiPT

chà...vừa cho mod menu 3x4 2x6 này vào n97 mini v12 bật ko lên nguồn, lâu ko cook quên hết rồi
soclo20 là ai bên CNViet nhỉ
mấy cái file trong sys kia n97miniv12 khác v30 đó :)
mà mod menu giống nhau cả mà nhỉ

socloc20

soclo20 là ai bên CNViet nhỉ
mấy cái file trong sys kia n97miniv12 khác v30 đó :)
mà mod menu giống nhau cả mà nhỉ

tình hình là mã đuôi trong file dll v12 và v30 khác nhau nên mở ko lên....lười sửa quá...bạn nào rảnh mở file 10283389.dll v12 ra copy hàng cuối rồi paste vào v30 giùm mình đi.

mrvan90

cái này chỉ xài được cho c6 thôi à pro.có cách nào xài cho s60v5 không.mình đang muốn cfw của c506 mà không được.

khangvn

C5-6 chưa có mod này thì phải.có patch căn giữa và qwerty n8 cho rompatches cho ofw không biết c5-06 sử dụng được không

mrvan90

C5-6 chưa có mod này thì phải.có patch căn giữa và qwerty n8 cho rompatches cho ofw không biết c5-06 sử dụng được không
2 cái đó mình có rồi.xài được cái căn giữa.nhưng mún cái màn hình xoay ngang 2x6 cơ ^^

barracuda

Lưu ý thêm: Đối với N97 mini v30, muốn có đc Menu Landscape Sym^3 thì phải bỏ qua bước 4 (nếu patch thêm bước 4 thì sẽ bị lỗi Landscape v1 khi vào ứng dụng). Thanks bro vurain84 vì phát hiện này
cho mình hỏi cái dòng này tức là sao :-? đang cần menu landscape mà bỏ qua bước 4 thì làm sao mà có đc :-?
mình cũng patch bước 4 xoay ngang vào ứng dụng bị lỗi :(
hiện tại mình đang làm landscape+alpha 6 dòng thế thôi mà bị cái lỗi kia :(