• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

AlyCuong

Active Member
sau 24h nữa vẫn chưa có kết quả, tôi tuyên bố Close Topic!>:)>:)>:):)):)):)):p:p:p:D:D:D

Lâu quá nhỉ, thôi thay mặt Pé Thảo kute e tuyên bố thắng cử luôn cho rồi, MOD close topic và người thắng cử là AlyCuong. hahaha:)):))

HuyChung

Lâu quá nhỉ, thôi thay mặt Pé Thảo kute e tuyên bố thắng cử luôn cho rồi, MOD close topic và người thắng cử là AlyCuong. hahaha:)):))

hi vui nhỉ nói gì tuyên bố chuyện gì thế.. ai chấp nhận ...thắng cái gì ..hổng hiểu?

pethuylovely

hic tự an ủi bản thân nè ,theo như tình hình cập nhật thì chưa ai lọt vào danh sách topten kaka

TruongHan

Super V.I.P
Ai chịu em này thì pm tui giới thiệu cho

Cleonardo

E này mình dây nè,nhưg mình thix kon gái tròn trịa tí.Cơ pắp nổi lên nhìn thấy 2 đuôi chuột 2 pên kìa.