• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

HuyChung

Bé thảo chắc nhìn thấy mấy bác hùng mạnh thế này chạy đâu mất tiêu rồi?????

DreamLand

iEm có í kiến thế này: Chúng ta sẽ làm giống Đào cốc lục tiên trong Tiếu ngạo giang hồ: Mỗi người cầm 1 chi, xé ra 4 mảnh. Hơi dã man tí, nhưng công bằng.

Khoaaa

iEm có í kiến thế này: Chúng ta sẽ làm giống Đào cốc lục tiên trong Tiếu ngạo giang hồ: Mỗi người cầm 1 chi, xé ra 4 mảnh. Hơi dã man tí, nhưng công bằng.

Hehe giống ý của anh nè, định đem chặt ra làm 4 cho 4 anh em mình ai dè em nói trước :)) hihi

Cleonardo

Thảo ơi sáng rùi dậy đi e ah..e ngủ gák chân làm a ko thở nổi suốt đêm,để a xem topic e có thêm nhìu fan hâm mộ ko,mở laptop kái...

Khoaaa

Thảo ơi sáng rùi dậy đi e ah..e ngủ gák chân làm a ko thở nổi suốt đêm,để a xem topic e có thêm nhìu fan hâm mộ ko,mở laptop kái...

Nằm mơ thấy laptop luôn, :)) chịu hết nổi em này rùi hahaha =))

HuyChung

[Thao_Kute] Ơi em tuyển đến 40 trang rồi mà hổng chọn được ai à ????????? Boy

HuyChung

[Thao_Kute] Ơi em tuyển đến 40 trang rồi mà hổng tìm được ai à ..??? boy PV toàn là những anh chàng đẹp trai lồng lộn đấy chứ...kakakaka=))=))=))