• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
Hôm nay HC chính thức công bố với ae toàn diễn đàn PV kể từ hôm nay Thảo - kute đã chọn HC và em đã trở thành bạn gái của HC ===> ai đụng vào tui chém..=))=))=))
Đây là 1 pic mới của em tui vừa cho tui chụp:\-/

ac ac...âu phải em âu....ai zám giả dạng Tha0_kute he? :-? .... hok đc rồi phải làm vài hình ảnh nũa cho mấy anh thấy # biệt...hehe

HuyChung

ac ac...âu phải em âu....ai zám giả dạng Tha0_kute he? :-? .... hok đc rồi phải làm vài hình ảnh nũa cho mấy anh thấy # biệt...hehe

Rõ ràng là hình này hôm em bảo "anh ơi chụp cho em 1 tấm nào" hôm nay anh tiện thể post lên cho mọi người chia vui mà , em quên rồi sao?:(

Cleonardo

Hiii, rốt kuộc là tới jờ vẫn chưa có ai ah.Vậy mình mon men cưỡi xe wa Thảo mình đi dạo nc nha.Chịu hok? (a Tình lườm kìa)

Piskubi93

Hj , tuyen ox juj nhj , tham gja voj dk k may pan , mjh thj zua xau zua ngeo laj hok dot , dk moj caj thap pe nho kok , mog ah e chjeu co , haha

NgocHoan

Tuyển mấy tháng rùi mà vẫn chưa chấm ai vậy ta , mình phải làm gì để đạt được chỉ tiêu đưa ra nhỉ :-?:-?:-?

HuyChung

Tuyển mấy tháng rùi mà vẫn chưa chấm ai vậy ta , mình phải làm gì để đạt được chỉ tiêu đưa ra nhỉ :-?:-?:-?

Coi vợ cậu mà biết thì toi đấy đừng léng pég vào nơi này!!!!!!!!!!!!!!11:))