• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tỷ lệ phone chết khi hạ FW có cao không?

galabuon

Đã có người chạy fw của 5530 trên 5800 và ngược lại fw 5800 trên 5530 đó bạn. Bạn search clip mà xem nhé.

có người j.a.f xài gói giao diện (CNT) thôi chứ chưa thấy ai fw nguyên 1 gói cả. Nêu ko thì 5800 đã có ks rùi

cái clip là chích fw của 5800 (v40,v30) vào em 5530 cũng là cao hơn chỉ số fw 5530 ,tức là hành động upgrade nên ko chết là phải rồi

tên clip là : Part flashing a nokia 5800 to a nokia 5530 :D

Chỉnh sửa cuối:

habaolinh

Super V.I.P
[YOUTUBE]iZm1K-P7Tc0[/YOUTUBE]

Còn 1 link nữa là 5800 flash fw N97 hay N97 flash fw 5800 gì đó. Xem rồi nhưng không để ý link chỗ nào để search lại có mình post tiếp.

Xem kỹ lại link đi bạn ơi, ở đây chỉ flash mỗi file PPM( file ngôn ngữ) và file CNT( file bộ sưu tập) thôi, khi flash xong máy vẫn là 5800 mà, có phải là 5530 đâu.=))=))=))

galabuon

Cái video là hàng giả thì phải, có thể đó là con 5230 thì sao :-?

nhìn video thì máy là 5800 , nhưng sao nó ghi là 5530. khi flash nó xài 2 gói cnt, và ppm của 5530

tiêu đề thì ghi khác : là dùng 1 phần fw của 5800 vào 5530

Có lẽ là lừa tình rùi

Chỉnh sửa cuối:

simhoang

hồi trước mình xài s60v3 nên hay xem bên kia,nay xài v5 nên ít khi qua bên đó xem.nhưng hồi trước ở bên kia mình có nghe nói là 3230 chạy fw của 3250 đó.chạy ok nhưng hình như là máy chậm và không đủ fím để dùng 1 số chức năng thì fải.
mình cũng thấy các bạn lạc chủ đề rồi,có lẽ nên lập thêm cái "độ fw" cho ae nào can đảm vào thảo luận và thử!!!!
Posted via Mobile Device