• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Player V3.0.16 S60v5 Full English 7.7.2011

jack_hunter97

Cho mình hỏi cái đi có cách nào coi đứng kô giống như hãng con mèo đó tại vì mình kô thích xoay ngang cho lắm lỡ như đang coi cái gì .. . Xoay ngang dễ để ý lắm ( mình nói ví dụ thôi chú mình ngay thơ lắm ) vậy có cách nào kô

NTiolanDatluu

Cho mình hỏi cái đi có cách nào coi đứng kô giống như hãng con mèo đó tại vì mình kô thích xoay ngang cho lắm lỡ như đang coi cái gì .. . Xoay ngang dễ để ý lắm ( mình nói ví dụ thôi chú mình ngay thơ lắm ) vậy có cách nào kô

bản mới này mình load video nó tự động xoay ngang màn hình, bác chỉnh trong cài đặt ấy, mình mò vẫn chưa thấy :D

kaise

chưa có ai việt hóa em này ak?bác dragon chiến em này đi:p

jack_hunter97

Việt hóa cho nó dễ sài cho cài đặt có nhiều cái hay mà mình chưa khám phá

lecong1978

đang xoay ngang thì lick vô options bên trái sẽ chuyển về màn hình đứng thôi àh

Dragon459

Manager
" đờ da gôn" VI phát đi! :D
m việt hóa rồi nhưng bị lỗi,việt từ bản tiếng CN nhưng k hiểu sao vẫn còn khựa nên k post
.chắc vụ nay chờ người khác dịch thôi.dịch lại nản qué:p sorry các ae

jack_hunter97

Vậy rồng459 việt hóa phần mềm safe manager 2.5 đi phần mềm đó khá là hay lắm đó có giao diên anna khá hay

NTiolanDatluu

m việt hóa rồi nhưng bị lỗi,việt từ bản tiếng CN nhưng k hiểu sao vẫn còn khựa nên k post
.chắc vụ nay chờ người khác dịch thôi.dịch lại nản qué:p sorry các ae

"có công mài phím có ngày chai tay"
:D

hoanglangtu83

Nhung cai nay ko load het dc file video trong foder.ma xem fim trong may ma van tu dong truy cap internet la the nao nhi?

NTiolanDatluu

Nhung cai nay ko load het dc file video trong foder.ma xem fim trong may ma van tu dong truy cap internet la the nao nhi?

ai nói bạn ko load đc hết video, vào tab local update list là nó tự động search all clip trong thẻ nhớ của bạn!
nó hỏi truy cập internet thì cancel!

Note: lần sau cmt bạn chú ý gõ tiếng việt có dấu nhé!

socloc20

Xài UC phải mod lại icon của nó vào theme, mình xài theme iphone và anna ko có hỗ trợ icon pm này, thật bất công vì pm này tốt hơn SM nhiều mà SM thì theme nào cũng hỗ trợ icon

NTiolanDatluu

Xài UC phải mod lại icon của nó vào theme, mình xài theme iphone và anna ko có hỗ trợ icon pm này, thật bất công vì pm này tốt hơn SM nhiều mà SM thì theme nào cũng hỗ trợ icon

mình thấy quan trọng gì mấy cái nhỏ nhặt đó đâu, mình k thích dùng icon Anna, nhìn mềm mại quá! :D