• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser7.4 offical VI S60V2 server Việt Nam

daoquangsu

Phiên bản mới ra mắt với nhiều thay đổi mới.

1) Trang hiển thị tốt hơn với sự hỗ trợ đầy đủ tiêu chuẩn WAP2.0

2) Tăng cường hiệu suất lên đến 30%

3)Duyệt web với con trỏ mặc định

4)Quản lý phím chọn nhanh-Duyệt các trang ưa thích chỉ bằng 1 click chuột

5) Thiết kế lại trang mở đầu ,tối ưu hóa hiển thị các trang

6) Chức năng "free copy" với hệ điều hành Symbian

7) Phản hồi thông tin với sự hỗ trợ từ UC Team

8)Chọn lựa khu của bạn trong lần khởi tạo.

9)Tùy biến màn hình khởi động cho các quốc gia khác nhau trên nền tảng Java

Chạy trên N6681 quá good. Nếu Daoquangsu mà sửa đường dẫn cho Ucweb6.3 để chạy cùng thì quá tuyệt vời.
bản fix uid đây nhé
Tập tin đính kèm
UCBrowser7.4 offical VI S60V2 fix uid.rar‎ (810KB)

Chỉnh sửa cuối:

Anhquoi

Tôi cũng bị vậy đang dùng 6.3 cho nhẹ. Cài 7.4 phải gở 6.3ra ax nhưng khi mở uc7.4 chọn khu vực vietnam lại bị out. Mong bạn xem lại

Thuong_nguyet

Em xài rất ok .Có bị gì đâu.Mà em xem ở bên ucweb mới có 7.2 mà anh sự kiếm ở dâu 7.4 hay thế

vjpcoj

Member
cuối cùng cũng có bản việt hóa.A Sư có thể fix UID để dùng chung với Ucweb 6.3 không.Bản 7.4 em thấy tốc độ tải về nhanh hơn.Nhất là có free copy rất tiện lợi khi mình muốn lấy 1 đoạn văn bản về

Anhquoi

Sau khi ngâm cứu thì .Cài cả uc7.2 từ trang chủ, thì uc7.4 của ĐQS mới dùng được. Tóm lại uc 7.4 bị thiếu file nào đó?

vuongtrongan

cuối cùng cũng có bản việt hóa.A Sư có thể fix UID để dùng chung với Ucweb 6.3 không.Bản 7.4 em thấy tốc độ tải về nhanh hơn.Nhất là có free copy rất tiện lợi khi mình muốn lấy 1 đoạn văn bản về

mình cài bản 7.4 đâu cần đè lên 7.2 đâu.tốt nhất bạn nên cài bản 7.4 tiếng anh rồi đè lên

quangdct

Chạy trên N6681 quá good. Nếu Daoquangsu mà sửa đường dẫn cho Ucweb6.3 để chạy cùng thì quá tuyệt vời.

Chỉnh sửa cuối:

cute09

So với 7.4 build 10091312 chả có gì thay đổi nhiều lắm.Vào "số hoá" còn bị đơ máy,trong khi vào bằng 7.3.1.56 k vấn đề gì.Tóm lại dùng 7.4 build 10091312 vẫn ok nhất(chỉ tội cài thêm font đa ngôn ngữ)

xtruong89

tớ cài N70 vào vô tư ko bị sao cả, đúng đó anh sự thêm mấy cái skin đi đơn điệU quá :D