• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer 2.1_VI + UCWEB 7.0 _VI Cặp đôi hoàn hảo !

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Ðã test ok coi video trực tuyến, nguồn lấy từ ucweb,buffering khá lâu,ngồi chờ dài cả cổ,nhưng rất hay, âm thanh tốt, hình ảnh sống động....Tested -> N70
Posted via Mobile Device

0988345352

cảm ơn bạn.bạn cho mình hỏi chút.mình dùng N7610 nhưng khi cài đặt file thì báo là.. : (file corrupate) gì gì đó.. ai biết chỉ giùm mình nhé

n2ln2l

Dùng Unmakesis bung nó ra trên PC rồi cop vô System/Apps là ok.Dùng Sisboom được không thì chưa thử nơi.Anh em nào test thử xem.

lecong1978

Sao mình kg cài dc vậy chủ topit hình như cái file này bị lổi thì phải mình cũng kg biết nữa . Tại hôm qua bị ông thần cách mạng nào đưa p.m có virut lên diển đàn cài vô trắng xóa màn hình mới fomart xong .

Thangnd31082

Sao mình kg cài dc vậy chủ topit hình như cái file này bị lổi thì phải mình cũng kg biết nữa . Tại hôm qua bị ông thần cách mạng nào đưa p.m có virut lên diển đàn cài vô trắng xóa màn hình mới fomart xong .

Tất cả các bạn nào kêu lỗi tính tới thời điểm gửi bài viết này , đề nghị quay lại bài #1 để tải nhé ! Mình đã đóng gói lại rồi , hy vọng sẽ giúp ích cho các bạn !

Cách chép đè .RSC chỉ là biện pháp tức thời thôi, vì nó sẽ làm giảm giá trị VIệt của PM_ do chưa có file .mbm, nếu thích thì hãy chép đè bộ 3 đính kèm dưới bài viết này cũng được.

Chỉnh sửa cuối:
Tất cả các bạn nào kêu lỗi tính tới thời điểm gửi bài viết này , đề nghị quay lại bài #1 để tải nhé ! Mình đã đóng gói lại rồi , hy vọng sẽ giúp ích cho các bạn !

Cách chép đè .RSC chỉ là biện pháp tức thời thôi, vì nó sẽ làm giảm giá trị VIệt của PM_ do chưa có file .mbm, nếu thích thì hãy chép đè bộ 3 đính kèm dưới bài viết này cũng được.

anh ơi sao em cài vào nhưng mở pm lên thì nó không đọc video vậy anh ,hay là em đặt video chưa đúng đường dẫn vậy , huuuuuuu
:((

DreamLand

anh ơi sao em cài vào nhưng mở pm lên thì nó không đọc video vậy anh ,hay là em đặt video chưa đúng đường dẫn vậy , huuuuuuu
:((

anh à! Anh làm thế này nhá:
Vào phần mềm UCPLAY -> Chọn thêm video --> Nó sẽ mở UCWeb ( Cửa sổ Video)
--> Đợi UCWeb bắt đầu tải trang này --> Xong, anh chọn Video muốn xem
-->Tự động sẽ mở UCPLAY và bắt đầu BUFFERING( Tải bộ đệm)
Khi tải xong bộ đệm là nó tự động play và mình chỉ việc thưởng thức nữa thui.
Hihi

0988345352

Posted via Mobile Device vay la chi xem duoc video co san o trang do a ban ? Khong xem duoc video o trang khac hay nghe thu nhac duoc sao ? Hjx

DreamLand

Posted via Mobile Device vay la chi xem duoc video co san o trang do a ban ? Khong xem duoc video o trang khac hay nghe thu nhac duoc sao ? Hjx
:|UCPlayer 2.1_VI + UCWEB 7.0 _VI Cặp đôi hoàn hảo !

Đúng rồi bạn,hok thể xem Video ở trang khác ngoài UcWeb...
Nguồn Video cung cấp bởi Ucweb và 2 cái này liên kết với nhau
Hok can thiệt được :^^

TruBic

Well-Known Member
cái này dùng chung voi bản 6.3 dc ko pổ tui ngại đổi phiên bản lắm
Cứ cài vào dùng xem có được ko nè bạn. Mà hình như bản 7.0 đã được thay đổi UID nên bạn có thể cài và chạy song song với bản 6.3 đấy.

Cứ cài vào dùng xem có được ko nè bạn. Mà hình như bản 7.0 đã được thay đổi UID nên bạn có thể cài và chạy song song với bản 6.3 đấy.

Cái ucplayer này đọc cũng khá nhiều định dạng nhưng tội cái là chạy cứ cà giật-cà giật thảm lắm , :((
Em xem clip bóng đá vui nhộn với cái này là cười vỡ bụng- cái thằng cầu thủ thì zẽ bóng trong khi đó màn hình điện thoại cũng zẽ theo :O, thấy mà cười>:)

đôi lời nhận xét xin đừng phán tội=D>

hacdongphong

nhưng em thấy ở bên đó tùm lum file hết...... tải file nào ??? ( chi tiết dùm em xíu , em hơi gà vụ này lắm )......:(:(:(
còn bản này có phải là để duyệt web ko??? hay là để dành coi video trên web vậy anh chị .....( đừng cười heng , em ko biết thiệt áh );;);;);;);;);;)

tải bản của LQT ấy bản mới nhất.còn cái này chỉ để xem video trên web thôi con duyệt thì ucweb

0988345352

:|UCPlayer 2.1_VI + UCWEB 7.0 _VI Cặp đôi hoàn hảo !

Đúng rồi bạn,hok thể xem Video ở trang khác ngoài UcWeb...
Nguồn Video cung cấp bởi Ucweb và 2 cái này liên kết với nhau
Hok can thiệt được :^^

Nếu vậy thì buồn thật đấy.. ^^!

0988345352

PC thì sao ? to và nặng. hihi.. chứ còn đầu tư thì quan trong gì. nếu ai còn đi học tất nhiên cũng hơi khó.Nhưng nếu đi làm thì 1 tháng lương chứ bao nhiêu. À mà không biết ai có phần mếm tắt sóng điện thoại nhỉ ? ^^! trợ giúp với.. hậu tạ sau. hỳ

NGUYENTRANDUNG

PC thì sao ? to và nặng. hihi.. chứ còn đầu tư thì quan trong gì. nếu ai còn đi học tất nhiên cũng hơi khó.Nhưng nếu đi làm thì 1 tháng lương chứ bao nhiêu. À mà không biết ai có phần mếm tắt sóng điện thoại nhỉ ? ^^! trợ giúp với.. hậu tạ sau. hỳ

Tắt sóng điện thoại đâu cần phần mềm vào Profiles>>>Offline

Cái ucplayer này đọc cũng khá nhiều định dạng nhưng tội cái là chạy cứ cà giật-cà giật thảm lắm , :((
Em xem clip bóng đá vui nhộn với cái này là cười vỡ bụng- cái thằng cầu thủ thì zẽ bóng trong khi đó màn hình điện thoại cũng zẽ theo :O, thấy mà cười>:)

đôi lời nhận xét xin đừng phán tội=D>

Ứng dụng này chỉ v3 dùng tốt thôi>>Wifi No.1. Nó không được phổ biến ở v2 mặc dù luôn ra phiên bản song hành cùng ucweb. Vào trang ucweb tất nhiên nó kề cận. Ước gì có v3 mà xài sướng lém đây:D

Àh. Anh Thắng nè đã có Ucweb build date mới rồi anh ngâm cứu chưa vậy?

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Tắt sóng điện thoại đâu cần phần mềm vào Profiles>>>Offline

Ứng dụng này chỉ v3 dùng tốt thôi>>Wifi No.1. Nó không được phổ biến ở v2 mặc dù luôn ra phiên bản song hành cùng ucweb. Vào trang ucweb tất nhiên nó kề cận. Ước gì có v3 mà xài sướng lém đây:D

Àh. Anh Thắng nè đã có Ucweb build date mới rồi anh ngâm cứu chưa vậy?

anh chưa ! Em làm gỏi nó cho anh em xài đi !:-?
Mà anh vừa kiểm tra , cho v2 vẫn 7.0 beta 1 mà

Thangnd31082

Hơi lạc đề nhưng các MOD thông cảm nhé !

Posted via Mobile Deviceminh dung 7610,kh0ng co che do
offlie ban a

Có bản Việt hóa của Vokhanhyen đó , tìm trên Google cho chắc ăn nhé !
Nếu vẫn không tìm nổi thì PM mình sẽ thử giúp xem sao !

Thôi tặng mọi người File đính kèm đó , hướng dẫn sử dụng = Google nhé , có tên PM rồi thì chỉ việc gõ là có tất ! Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.