• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer 2.1_VI + UCWEB 7.0 _VI Cặp đôi hoàn hảo !

Status
Không mở trả lời sau này.

nganha_vn2002

nhờ cậy chút nhé!
đây là bản UCplay2.1.0.3 của trung quốc (do VOKHANHYEN pót tui chi lấy post qua đây thui) bản này có thể chạy dc cả file trên máy tiện hơn bản 2.1 trên ( không có ý so sánh đâu nhưng thật sự như vậy có j bỏ qua nghen) qua mày mò tui thấy dùng bản này rất ok vì vậy mún nhờ các bạn việt hóa bản này cho mọi người cùng dc dùng với
júp nghen!:):)

Thangnd31082

nhờ cậy chút nhé!
đây là bản UCplay2.1.0.3 của trung quốc (do VOKHANHYEN pót tui chi lấy post qua đây thui) bản này có thể chạy dc cả file trên máy tiện hơn bản 2.1 trên ( không có ý so sánh đâu nhưng thật sự như vậy có j bỏ qua nghen) qua mày mò tui thấy dùng bản này rất ok vì vậy mún nhờ các bạn việt hóa bản này cho mọi người cùng dc dùng với

Hehe ! cái này ai thắt nút thì người đó khắc sẽ tự cởi bạn nhé ! Mình cũng muốn làm thịt nó lắm nhưng có lẽ phải chờ VKY thôi >:) ! Dạo này bận quá !

jimmyvn88

nhờ cậy chút nhé!
Posted via Mobile Device
Bạn xem lại đi nhé Link của bạn là bản 2.1.02 chứ có phải 2.1.03 mà Vokhanhyen up đâu

TruBic

Well-Known Member
Mọi người cho trubic hỏi 1 câu nhé, bản 2.1.03 này không quét được thư mục chứa nhạc, hay nói rõ hơn là ko thể phát nhạc đã lưu trong bộ nhớ. Còn video vẫn phát được, vậy tại sao có người nói bản 2.1.03 quét được nhạc? Trong khi đó trubic vh và dùng thì ko thấy quét nhạc được.

DreamLand

Mọi người cho trubic hỏi 1 câu nhé, bản 2.1.03 này không quét được thư mục chứa nhạc, hay nói rõ hơn là ko thể phát nhạc đã lưu trong bộ nhớ. Còn video vẫn phát được, vậy tại sao có người nói bản 2.1.03 quét được nhạc? Trong khi đó trubic vh và dùng thì ko thấy quét nhạc được.
Bản 2.1.0.3 xem trực tuyến và xem video trên máy được anh à!
Có điều video trên máy em test thử mp4 và flv đều hok thể xem tốt được(hình bị giật hoặc không chạy được)gần như là lag điện thoại !
Bản đó được VKY úp hôm qua hay hôm kia gì đấy.

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Có điều video trên máy em test thử mp4 và flv đều hok thể xem tốt được(hình bị giật hoặc không chạy được)gần như là lag điện thoại !
Posted via Mobile Device
Ý a Trubic là cái ucplayer nó ko quét dc nhạc đã lưu trog bộ nhớ, còn video thì vẫn bình thường, ^!

Thangnd31082

E XÀI BÌNH THƯỜNG MÀ CÁC BRO!

Cụ thể hóa cái bình thường của bạn nhé ! Trên đây các Pro nói rất nhiều vấn đề nè ! Cần thiết thì nên trích dẫn bài trước nhé bạn !

Các Pro chờ đi , cuối cùng thì cũng đã có người xả thân vì nghĩa lớn, mình được biết Trubic đang hoàn thiện bản mới nhất, chắc là từ giờ tới tối sẽ up lên, anh em chờ đi và nhớ ủng hộ nhé ! Chúc PDAV ngày càng phát triển ! Có người Việt hóa rồi cần có đội ngũ sử dụng hùng hậu thì mới test hết lỗi được ---> mới có bản Việt hóa hoàn chỉnh được. Chúc vui !

DreamLand

Cụ thể hóa cái bình thường của bạn nhé ! Trên đây các Pro nói rất nhiều vấn đề nè ! Cần thiết thì nên trích dẫn bài trước nhé bạn !
Các Pro chờ đi , cuối cùng thì cũng đã có người xả thân vì nghĩa lớn, mình được biết Trubic đang hoàn thiện bản mới nhất, chắc là từ giờ tới tối sẽ up lên, anh em chờ đi và nhớ ủng hộ nhé ! Chúc PDAV ngày càng phát triển ! Có người Việt hóa rồi cần có đội ngũ sử dụng hùng hậu thì mới test hết lỗi được ---> mới có bản Việt hóa hoàn chỉnh được. Chúc vui !
100% chính xác,em rất ủng hộ ý kiến của anh,
Người bỏ công làm ra tất phải có người dùng và ủng hộ!
anh Trubic up lên rồi anh em sẽ test và fix hết trong một ngày (nếu có lỗi)
PDAVIET thật là pro đúng không nào!
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
E XÀI BÌNH THƯỜNG MÀ CÁC BRO!
Bình thường như thế nào vậy bạn? mình đã thử bản gốc và cả bản mình việt hóa nhưng có 1 lỗi chung là không thể phát các nhạc đã lưu sẵn trong bộ nhớ máy hay thẻ nhớ. còn video thì lại xem được.và nghe nhạc xem phim trực tuyến cũng được mà.Xin bạn cho mình biết bình thường như thế nào nhé.

Posted via Mobile Device
em xem lại vần đề anh nói nhé, anh đã thử bản gốc và cả bản mình việt hóa nhưng có 1 lỗi chung là không thể phát các nhạc đã lưu sẵn trong bộ nhớ máy hay thẻ nhớ. còn video thì lại xem được.và nghe nhạc xem phim trực tuyến cũng được.
100% chính xác,em rất ủng hộ ý kiến của anh,
Người bỏ công làm ra tất phải có người dùng và ủng hộ!
anh Trubic up lên rồi anh em sẽ test và fix hết trong một ngày (nếu có lỗi)
PDAVIET thật là pro đúng không nào!
Posted via Mobile Device

hehe về vấn đề này anh cảm ơn em nhưng mà anh VH chỉ khi nào anh dùng thấy không còn lỗi thì anh mới up lên PDA.Nên vấn đề có lỗi ở trong phần mềm anh VH là ko thể có.Bằng chứng là em có thể xem toàn bộ các phần mềm anh đã VH sẽ rõ.
P/S Vì hiện giờ USB thằng bạn mượn nên đúng chiều thứ 7 mình sẽ up lên cho tất cả mọi người dùng bản UCPlay 2.1.0.3 nhé.

DreamLand

em xem lại vần đề anh nói nhé, anh đã thử bản gốc và cả bản mình việt hóa nhưng có 1 lỗi chung là không thể phát các nhạc đã lưu sẵn trong bộ nhớ máy hay thẻ nhớ. còn video thì lại xem được.và nghe nhạc xem phim trực tuyến cũng được.

hehe về vấn đề này anh cảm ơn em nhưng mà anh VH chỉ khi nào anh dùng thấy không còn lỗi thì anh mới up lên PDA.Nên vấn đề có lỗi ở trong phần mềm anh VH là ko thể có.Bằng chứng là em có thể xem toàn bộ các phần mềm anh đã VH sẽ rõ.
P/S Vì hiện giờ USB thằng bạn mượn nên đúng chiều thứ 7 mình sẽ up lên cho tất cả mọi người dùng bản UCPlay 2.1.0.3 nhé.

HIHI tại lúc đầu em không hiểu câu hỏi đó của anh, Anh thông cảm ha!
Còn phần mềm do anh Việt Hóa thì quả là đúng như vậy,vì em hok có kinh nghiệm nên rất là yếu kém trong việc này,toàn phải fix, và chờ ý kiến!
à Sao anh không dùng điện thoại up lên 4shared hay mediafire để anh em sớm thưởng thức ạ? Cảm ơn anh trước he

TruBic

Well-Known Member
HIHI tại lúc đầu em không hiểu câu hỏi đó của anh, Anh thông cảm ha!
Còn phần mềm do anh Việt Hóa thì quả là đúng như vậy,vì em hok có kinh nghiệm nên rất là yếu kém trong việc này,toàn phải fix, và chờ ý kiến!
à Sao anh không dùng điện thoại up lên 4shared hay mediafire để anh em sớm thưởng thức ạ? Cảm ơn anh trước he
Hic! Bản này nặng 960kb tương đương 0.9m up lên qua sóng GPRS chi bằng đưa tiền cho nhà mạng sài hả em? Hihi ráng chờ đi em nhé.

__Symbian__

cho hỏi diễn đàn sao em không thể nào tải nổi mấy file đính kèm trong forum do các anh up lên ạ...... dùng chrome hay IE đều bó tay

Status
Không mở trả lời sau này.