• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCweb 6.3 và 6.6 việt hóa, trang mở đầu việt nam (NEW)

vokhanhyen

uh :D nhưng cũng định xem để chỉnh eng server luôn :D mà cái app những 1mb12 tìm được chữ cn trong đống đó mà xem dạng hex chắc mắt thêm 1 đi ốp nữa mất :(
bạn nói có vẻ dễ chỉnh sửa server từ china sang E quá nhỉ ! làm 1 bài hướng dẫn anh em 1 chút đựoc khống ! xin cảm ơn và hậu tạ !:-??

manhtu

UC6.6 vào được vài lần sau đó vào lại thì bị out ra và không vào được nữa

JokerB

:D k hiểu sao máy mình chả bị lỗi j, chắc tại mình đóng gói :D PÓ chíu luôn :)

JokerB

Hehe. Sao lai co muc"mát me?" trong 4rum viet the nhj? Click vao xem sao? =))
Posted via Mobile Device

trời nóng thế này phải giải nhiệt chứ =))
Có cả mục kiến thức giới tính ở phần báo điện tử nữa đấy :-?? :))

avadakedavra799

Ec. Tui click open by system thi no ko hjen ji het? X-plore 1.32 ma? May cai dow tren pc thj gjai nen dc, dow =ucwed thi po tay roi?
Posted via Mobile Device

JokerB

Khác gì nhau đâu,mình suốt ngày dùng ucweb down và xplore giải nén đây, trừ các tệp đã đặt mã thôi còn lại đc hết.Bạn ấn ok vào tệp .Rar .Zip trong xplore rồi ấn phím 4,chọn vị trí giải nén,ok.
Ah những tệp up trên pdaviet hay có đuôi .7z,nếu .Rar.7z thì bạn xoá .7z đi(ấn phím 7 để đổi tên tệp) rồi giải nén như thường.
Posted via Mobile Device

avadakedavra799

Ax, bi hu roi?
Minh xai dc 1 luc roi no loi ket noi, mac du cai opera van xai binh thuong? Sao the nhj? No cu "dang ket noi" ca tieng van ko vo dc 4rum?
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Khác gì nhau đâu,mình suốt ngày dùng ucweb down và xplore giải nén đây, trừ các tệp đã đặt mã thôi còn lại đc hết.Bạn ấn ok vào tệp .Rar .Zip trong xplore rồi ấn phím 4,chọn vị trí giải nén,ok.
Ah những tệp up trên pdaviet hay có đuôi .7z,nếu .Rar.7z thì bạn xoá .7z đi(ấn phím 7 để đổi tên tệp) rồi giải nén như thường.
Posted via Mobile Device

Sao mình nhấn ok vào tập tin Zip or Rar nó cứ mở MusicPlayer lên vậy ta :|:|
P/s: Bản Ucweb 6.6 Re-up (trang 2 #17) của bạn mình cài vào kô có icon, bản 6.3 bình thường, nhưng bên dưới nó kô hiện hình ảnh như trên bài 1, mà nó hiện Tiếng Eng (S60world...v.v), phần "chọn" thì có TV, mong bạn test thử lại.

manhtu

Sao mình nhấn ok vào tập tin Zip or Rar nó cứ mở MusicPlayer lên vậy ta :|:|
P/s: Bản Ucweb 6.6 Re-up (trang 2 #17) của bạn mình cài vào kô có icon, bản 6.3 bình thường, nhưng bên dưới nó kô hiện hình ảnh như trên bài 1, mà nó hiện Tiếng Eng (S60world...v.v), phần "chọn" thì có TV, mong bạn test thử lại.

trường hợp mở file zip hoặc rar nó mở bằng musicplayer thì chắc là bạn có cài ttpod hả, nếu đúng thì bạn xem lại nhé mình cũng dùng nhưng có bị làm sao đâu vẫn mở bình thường
mà tốt nhất vẫn nên dùng bản 6.3 cho ổn định

JuRay-Duan

trường hợp mở file zip hoặc rar nó mở bằng musicplayer thì chắc là bạn có cài ttpod hả, nếu đúng thì bạn xem lại nhé mình cũng dùng nhưng có bị làm sao đâu vẫn mở bình thường
mà tốt nhất vẫn nên dùng bản 6.3 cho ổn định

Đúng rùi, mình có cài TTpod, vậy có cách nào để khắc phục kô ạh :|

manhtu

Đúng rùi, mình có cài TTpod, vậy có cách nào để khắc phục kô ạh :|

nếu dùng Xplore thì vẫn mở rar zip bình thường mà có bị làm sao đâu, khắc phục thì xóa bớt mấy cái codec định dạng nhạc đi chắc là được

avadakedavra799

Ec, vua moj xoa cai lai ban 6.3 luc dau thj khoi tao ko dc, chep cai cddata vao thj ok nhung ma may cai muc 4rum viet dj dau het kon lai may kai khac toan tjeng anh?
Posted via Mobile Device

JokerB

Bạn nào k sài N70-1 thì đừng thắc mắc lỗi nữa nhé, mình chịu thôi, mình k hề gặp lỗi nào cả :(
Nếu sài N70-1 mà có lỗi thì mình sẽ share cho bộ lib mình dùng xem còn lỗi k :(

marbuk002

mình dùng fonttv2in1 cua le vinh khi vào toàn bị out ra.Lần đầu không bị làm sao.nhưng khi khởi động lại máy là bị:(:)(:)((

TruBic

Well-Known Member
mình dùng fonttv2in1 cua le vinh khi vào toàn bị out ra.Lần đầu không bị làm sao.nhưng khi khởi động lại máy là bị:(:)(:)((

vậy bạn tìm font khác xem mà fonts có ảnh hưởng gì đâu ta do máy của bạn rồi