• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.7.32 BUILD 09062719 en

Status
Không mở trả lời sau này.

vincentgreen54

[HOT]UCWEB 6.7.32 BUILD 09062713 en

Trình duyệt tuyệt vời lại ra phiên bản mới với nhiều cải tiến đáng giá.
Tận hưởng cảm giác thú vị khi lướt web bằng Ucweb.
Lưu ý: gỡ bỏ các phiên bản trước rồi mới cài.
Enjoy !

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trình duyệt tuyệt vời lại ra phiên bản mới với nhiều cải tiến đáng giá.
Tận hưởng cảm giác thú vị khi lướt web bằng Ucweb.
Lưu ý: gỡ bỏ các phiên bản trước rồi mới cài.
Enjoy !

Cho xin thêm vài tấm hình minh họa đi bạn ơi. Bạn lập topic mới thì nên edit bài cho đúng quy định.

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Device
bạn thông cảm,mình đang ôn thi nên ko dùng pc đc,phải online bằng đthoại.

Ộc ộc..Online bằng điện thoại sao đính kèm tập tin được vậy bạn? Bản ucweb6.7 này ra ngày 26-06 nhưng tiếng Trung, giờ gặp tiếng Eng này nhanh thật. Test phát-:D

vincentgreen54

Ộc ộc..Online bằng điện thoại sao đính kèm tập tin được vậy bạn? Bản ucweb6.7 này ra ngày 26-06 nhưng tiếng Trung, giờ gặp tiếng Eng này nhanh thật. Test phát-:D
mình dùng uachange fake cái trình duyệt mặc định thành của iphone,thế là đính kèm vô tư.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Nội qui của PV đấy bạn, post bài pm ứng dụng thì phải có hình ảnh đầy đủ.:D

Auto

Mình thấy k down đc ở mediafire đúng hong nè?
Posted via Mobile Device

jackpham

Tiêu đề là UCWEB 6.7.32 BUILD 09062719 en

Nhưng file đính kèm là
UCWEB-6.7.32-09062713.rar.7z‎

Chủ topic có thể giải thích vấn đề này được không?

vincentgreen54

Tiêu đề là UCWEB 6.7.32 BUILD 09062719 en
Nhưng file đính kèm là
UCWEB-6.7.32-09062713.rar.7z‎
Chủ topic có thể giải thích vấn đề này được không?
oops,do mình nhầm bạn ạ,sorry mọi nguời.bạn tinh mắt nhỉ,mình cũng ko hề nhận ra.
Posted via Mobile Device

jackpham

oops,do mình nhầm bạn ạ,sorry mọi nguời.bạn tinh mắt nhỉ,mình cũng ko hề nhận ra.
Posted via Mobile Device

Do mình theo sát pm này lắm. Đang chờ nó update để chạy được trên S60v5 touch. Hiện tại cài đặt vào 5800xm được rồi nhưng không hỗ trợ touch.

vincentgreen54

Do mình theo sát pm này lắm. Đang chờ nó update để chạy được trên S60v5 touch. Hiện tại cài đặt vào 5800xm được rồi nhưng không hỗ trợ touch.
mình edit title rồi nhưng chỉ đổi tên đc trong bài viết.còn tên topic thì ko có hiệu qủa.à,mà ucweb ko hỗ trợ touch thì 5800 dùng làm sao đc

Posted via Mobile Device

vincentgreen54

Thế này nhé,bạn vào trang mediafire cần down,xuống dòng click here to download,ấn # 7,chọn Url liên kết,rồi ấn # 3,nhấp vào cái link,xoá đoạn đầu cho đến trước chữ http,nhấp ok.nhấp lại vào link vừa edit,giữ #,chọn copy.mở quản lí tải về,hay download manager,mở menu,chọn new,giữ # rồi paste.

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Cái đóa thì biết gòy nhưng mà ver này làm thế hem có đc.
Posted via Mobile Device

Auto

Rùi, bạn nào down thử chưa!
Down rồi thấy hiện tượng gì nè ;)
Posted via Mobile Device

Auto

Down trên mediafire chỉ hiện dung lượng đã down, k hiện số dung lượng file.
Down xong báo lỗi mặc dù...file vẫn dùng đc ;)
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.