• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.7.32 BUILD 09062719 en

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Nhưng 6.6 lại down tốt hơn thế mới tiếc ấy chứ ;)
Posted via Mobile Device

Lovesjckd

Edit

caj nay co long text chu ko an dc caj 6.6 ve toc do download may a mod thong cam em post = dien thoai

Lovesjckd

Ban vao xem topic ucweb6.5 trong dien dan co huong dan rat chj tjet .minh van dung ucweb down ngon ma

hurryghost

Thế này nhé,bạn vào trang mediafire cần down,xuống dòng click here to download,ấn # 7,chọn Url liên kết,rồi ấn # 3,nhấp vào cái link,xoá đoạn đầu cho đến trước chữ http,nhấp ok.nhấp lại vào link vừa edit,giữ #,chọn copy.mở quản lí tải về,hay download manager,mở menu,chọn new,giữ # rồi paste.

Em không dùng dc theo cách này because cách này dùng cho máy không có "penkey" but máy em lai có nút "penkey" nên không dùng dc. Press #+7 không có tác dung . Thanks

Posted via Mobile Device

vincentgreen54

Thế làm thế này.xuống chỗ click here ...,ấn 1,ấn 7.chuyển xuống url link,mở menu,copy.mở menu của ucweb,ấn 4,ấn 3.giờ thì edit link như cái cũ ở trang 2,đoạn nào cần giữ # thì đổ thành giữ pen.

cupidbaby

Trình duyệt tuyệt vời lại ra phiên bản mới với nhiều cải tiến đáng giá.
Tận hưởng cảm giác thú vị khi lướt web bằng Ucweb.
Lưu ý: gỡ bỏ các phiên bản trước rồi mới cài.
Enjoy !

Mình cài được rồi.Nó hiện ra cái icon ,mình kic vào thì nó out ra!:-??
Phải cài thêm cái gì không bạn?
Máy mình đã hack.
Thank bạn!

vincentgreen54

Mình cài được rồi.Nó hiện ra cái icon ,mình kic vào thì nó out ra!:-??
Phải cài thêm cái gì không bạn?
Máy mình đã hack.
Thank bạn!
click thank chứ đừng thank thế bạn à.
Mình thì cài vào dùng bình thường,ko cài thêm gì cả.à,bạn thử search patch 4 run ttpod về cài,xem có fix đc lỗi ko
Posted via Mobile Device

DinhTuan

Posted via Mobile Device
minh dung n73,minh lam may lan theo huong dan cua ban,nhung van khong download duoc tu trang mediafire.chac la tuy may moi down duoc thui

DinhTuan

Posted via Mobile Device
minh down dc ruj,khonh bjk mjh lam saj phan nao lun, cam on ban nha.do dag dug dt,mjh ko thay nut thanks o dau ca,nua mjh len PC, thank ban may caj lun

vincentgreen54

Posted via Mobile Device
minh down dc ruj,khonh bjk mjh lam saj phan nao lun, cam on ban nha.do dag dug dt,mjh ko thay nut thanks o dau ca,nua mjh len PC, thank ban may caj lun
một phát là đc bạn à ^^
mà nhớ gõ có dấu nếu ko bị mod xử đó ^^
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
một phát là đc bạn à ^^
mà nhớ gõ có dấu nếu ko bị mod xử đó ^^
Posted via Mobile Device

Bác này post theo ngôn ngữ gì mà đọc muốn chóng mặt luôn. Dù không dấu nhưng cũng phải rõ ràng. Bó tay.:|

DinhTuan

Posted via Mobile Device
may ban thong cam N73 khong co ghi dau duoc,bai nao post bang dt deu co dong "Posted via Mobile Device",nen may mod biet va thong cam thoi. minh thuong nhan tin cho nguoi khac kieu nay vua tiet kiem vua nhanh chong do ma

vincentgreen54

Bác này post theo ngôn ngữ gì mà đọc muốn chóng mặt luôn. Dù không dấu nhưng cũng phải rõ ràng. Bó tay.:|
bác mới gọi là làm em chóng mặt,topic nào cũng chen 1 comment,thế có gọi là spam ko nhỉ.em đùa đấy,vừa sang box theme,thấy có cái topic theme dung lượng lớn của bác,thấy bác đặt tên cho mấy cái theme hay qúa.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.