• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCweb 6.7_VI fixed lỗi tự out by L.Q.T _ Việt hóa bởi anhtamhcm

nghanh_pc

Bản fix thì nặng wá. LQT anh up file Ucweb60.rsc ở bản fix lên cho em xin để em sài tiếng việt. thank

Thangnd31082

Bản fix thì nặng wá. LQT anh up file Ucweb60.rsc ở bản fix lên cho em xin để em sài tiếng việt. thank

Cái quan trọng không phải là File UCweb60.RSC em ạ , muốn có File này em chỉ cần tải bản Việt hóa của anh tám về rồi dùng Sisboom bung riêng thằng đó ra thôi !

Lời khuyên chân thành dùng UC 6.3 cho nuột nhé , không thì tải và cài trọn gói bản Fix này cho xong !

Bản Sever EN của UC 6.7 nói tới trước đây mấy bài chỉ là giả hiệu thôi em nhé ! Anh và Mạnh Tú cũng đã test rồi !

nghanh_pc

Cái quan trọng không phải là File UCweb60.RSC em ạ , muốn có File này em chỉ cần tải bản Việt hóa của anh tám về rồi dùng Sisboom bung riêng thằng đó ra thôi !
Lời khuyên chân thành dùng UC 6.3 cho nuột nhé , không thì tải và cài trọn gói bản Fix này cho xong !
Bản Sever EN của UC 6.7 nói tới trước đây mấy bài chỉ là giả hiệu thôi em nhé ! Anh và Mạnh Tú cũng đã test rồi !
Posted via Mobile Devicenhưng uw6. 7 nay em thấy load nhanh hơn thì fải

nghanh_pc

ah. Cho em hỏi đk lấy cer và key để hack phone ở dâu em tìn ko thấy. Thank

Thangnd31082

ah. Cho em hỏi đk lấy cer và key để hack phone ở dâu em tìn ko thấy. Thank

Lộn chủ đề rồi bạn! Vô V3 thì mới có hack phone bạn nhé.

Trước khi hỏi thì nên vô Google trước nhé. Mình vừa gõ một cái mà hiên ra tá lả luôn !

Thangnd31082

Posted via Mobile Devicenhưng uw6. 7 nay em thấy load nhanh hơn thì fải

Cái này thì đúng đó vì phiên bản mới hơn mà tuy nhiên dùng không ổn định lắm vì Sever của TQ mà , nó chặn tùm lum. hơn nữa nếu không Fix lỗi thì chỉ sau một thời gian hầu như toàn bộ bản đó của bạn trở thành tiếng Trung hết ( chỉ còn một ít TV ở menu VH thôi _ ngay cả trang đầu cũng bị gọi lại tiếng Trung luôn_ mình cũng đã HD cách gọi trở lại rồi đó , nếu quá sốt sắng thì dùng bản Fix này cũng được nha !)

nghanh_pc

Lộn chủ đề rồi bạn! Vô V3 thì mới có hack phone bạn nhé.
Trước khi hỏi thì nên vô Google trước nhé. Mình vừa gõ một cái mà hiên ra tá lả luôn !
Em ko có pc nên tìm thông tin hơi khó. Lại là thành viên mới Các bác thông cảm

punchan

trời lằng nhằng wa':-?? có pác nào hướng dẫn đơn giản hơn 1 chút đc ko?

Thangnd31082

trời lằng nhằng wa':-?? có pác nào hướng dẫn đơn giản hơn 1 chút đc ko?

Tại sao lại lằng nhằng ??? Bạn vô topic kiếm thông tin hay Spam vậy ?

Đọc kỹ hướng dẫn chỉ có 2 thao tác :

B1 : Tải bản Fix lỗi tại mediafire

B2 : cài vào và khởi động lại máy

Các Phần bổ sung thì gặp thằng nào thì xào thằng ấy. Ví dụ :

+ Máy báo không cài được thì remove Fonts TV rồi cài ( không báo thì thôi )

+ Dùng 12 tháng mà độtnhieen sau một ngày tỉnhdaayj thấy trang đầu Tiếng Việt chuyển thành Tiếng tàu hết thì lại làm theo hướng dẫn ( tải 1 File về chép đè vô là xong )

----> Bài viết dài vì hướng dẫn tỉ mỉ , chi tiết , lường trước cả những khả năn sẽ xảy đến cho anh em mới vào nghề ( nói thật ngay cả các Pro cài nó vào rồi mai nó ra bản 7.0 Sever EN luôn mà không qua nghe hướng dẫn tháo gỡ có lẽ là cũng còn phải mệt nghỉ đấy bác ạ ) vậy mà Bạn lại bảo lằng nhằng :| :-?X-(

leminhhai111

Xin hỏi anh em cái này có thể tải nhửng file 5Mb từ những trang 4shared có đuôi là htnl kg vậy đuôi 7z thì mình biẽt cách còn đuôi html thì mình kg biết nó tòan hiện ra cái đ.chỉ kg anh em nào rành cái này xin hứơng dấn mình với

hunterviet

Well-Known Member
Xin hỏi anh em cái này có thể tải nhửng file 5Mb từ những trang 4shared có đuôi là htnl kg vậy đuôi 7z thì mình biẽt cách còn đuôi html thì mình kg biết nó tòan hiện ra cái đ.chỉ kg anh em nào rành cái này xin hứơng dấn mình với

Mình down bình thường mà bạn
Nếu có vấn đề thì bạn làm như sau: để con chuột bôi đen dòng link tại trang web chia sẻ bấm #7, chọn lưu trang URL, bấm tiếp #3 rồi chọn trang mình vừa lưu click vào đó-->Copy link rồi đưa vào đường dẫn->Sever và bắt đầu down:D

Thangnd31082

Mình down bình thường mà bạn
Nếu có vấn đề thì bạn làm như sau: để con chuột bôi đen dòng link tại trang web chia sẻ bấm #7, chọn lưu trang URL, bấm tiếp #3 rồi chọn trang mình vừa lưu click vào đó-->Copy link rồi đưa vào đường dẫn->Sever và bắt đầu down:D

Làm như hướng dẫn của hunterViet bạn nhé ! Chúc vui và nếu sử dụng xin đọc kỹ hướng dẫn cài đặt và Gỡ bỏ nhé !

Còn theo mình nếu tải File co dung lượng lớn thì nên dùng PC cho chắc ăn !

leminhhai111

Sao mình làm như vậy mà nó tải về 1 file có mãy kb bạn có mãy tấm hình hứơng dấn kg cho mình xin với

hunterviet

Well-Known Member
Sao mình làm như vậy mà nó tải về 1 file có mãy kb bạn có mãy tấm hình hứơng dấn kg cho mình xin với

Down từ 4shared là tốt nhất khi dùng UCWeb đó bạn, mình ko hiểu sao bạn ko down được, cách của mình áp dụng khi down tại mediafiremega, còn các hot khác đều down rất tốt và nhanh, mình down có lúc giật lên tới 24kb/s đó bạn. Nhớ cài để hiện ảnh GIF và hiện ảnh bình thương độ nét thì tùy bạn để còn thấy ảnh mà điền code ngẫu nhiên tại các hot chia sẽ nhé

nghanh_pc

1

mình đã test rất kĩ thấy lỗi bị uot là do file UcWeb60.rsc tao ra. file cùa LQT bị uot khi chọn * với ảnh* của bản trc thì bị uot khi nhấn fím * 0* cả bản China và bản Eng server sau khi minh chép vào để sdụng giao diện VH thi bị. Còn bị uot do ko có font tiếng Trung thì ng dùng tự khắc phục. LQT test lại xem ồy fix cho ae sài nhé. Thank

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

Bạn có thể hướng dẫn kĩ cho mình thêm 1 tí với thí dụ mình tải Ttpod của manhtu về mình lik vô địa chỉ 4shared của manhtu nó nhảy ra 1 đ.chỉ khác là 4shared.com/ file/ 125835182/68bb1515/ttpodv350-Build20. html mình tô đen đ.chĩ này mình bấm #7 chọn sao chép url xong mình bấm #3 thì mình nó nhảy

NGUYENTRANDUNG

Giang hồ đồn rằng tối hôm qua Ucweb đã cho ra mắt chính thức phiên bản 7.0, Ucweb 7.0 s60v2,v3 và Ucweb 7.0 Java phone. Anh em tranh thủ ngâm cứu:D:D