• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.2.37-999-28 Build 09113011_SyMPViet

rinhvh

UCWEB 7.0.2.37-999-28 Build 09113011
Phần mềm hỗ trợ lướt web với tốc độ cao

Thông tin bởi Mod Caominh171

Giới thiệu: Các bạn cũng đã biết, UCWEB là 1 trình duyệt web nhanh & miễn phí. Đã được kiểm chứng ở các phiên bản trước

Chức năng:

Trình duyệt: Bạn có thể duyệt cả trang Web & Wap với UCWEB 1 cách nhanh chóng & miễn phí.

Tìm kiếm: UCWEB hỗ trợ công cụ tìm kiếm Baidu/Google, vì thế sẽ dễ dàng tìm bất cứ gì bạn muốn.

Tải về: Hỗ trợ tải cả những file dung lượng lớn với chi phí rẻ.

Định vị: Với các liên kết nhanh có sẵn, bạn sẽ dễ dàng xem lại những trang đã duyệt ngay lập tức.

Dịch vụ E-mail: Hỗ trợ nhiều định dạng mail, với độ an toàn, tin cậy cao & cá nhân hóa. Vì thế bạn sẽ không bao giờ bị quấy rầy bởi các tin rác, quảng cáo.

Quản lý dữ liệu cá nhân: Với công cụ tuyệt vời như RSS, bookmark, đĩa cứng, nó cho phép bạn chia sẻ thông tin giữa điện thoại với PC.

Cập nhật:

1, Hỗ trợ Flash Lite (v2.0/2.1/3.0), bạn có thể chơi game flash trên các web flash (phải nhập địa chỉ trang game trước)

2, Hỗ trợ định đang FLV cho S60v3

3, Tối ưu hóa giao diện ở chế độ Zoom & tương thích

4, Đã thêm 1 chủ đề mới, giao diện bắt mắt hơn

5, Tối ưu hóa chức năng Bookmark, vì thế quản lý, đồng bộ, sao lưu dễ dàng hơn

6, Nhiều lỗi nhỏ được sửa chữa!

Lưu ý: Để xóa các trang web ở giao diện bắt đầu, các bạn thực hiện:

- Truy cập đến thư mục !\private\2001f848\usdata (! là ổ cài) & xóa hết những gì trong đó

- Giải nén file USDATA.zip vào trong thư mục đó.

- Khởi động lại ứng dụng

- Xong!!!

Để tăng tốc độ lướt web bằng GPRS mình fix thêm proxy của 3 mạng Mobifone, Viettel, Vinaphone:

Mobifone

Viettel

Vinaphone

Chỉnh sửa cuối:

hanhoai

tải chóng mặt luôn mà người biết nguồn gốc của cây này ít quá

Posted via Mobile Device
Các bác tải file trực tiếp từ điện thoại về có thấy bị lỗi ko?Em tải từ đt về rồi xóa đuôi .7z dùng PM Winrar trên đt gjảj nén ra mà ko đc,và ko thấy file Sis ở bên trong đâu cả.bó tay.com

traicauhd

mình cũng bị đang nằm ngủ lại phải bật máy tính nên để tải + nhấn thanks

tiephien1

mình thấy Ucweb không vào web nhanh bang opera mini. mọi người thấy có đúng không?

levietcuong08

mình thấy Ucweb không vào web nhanh bang opera mini. mọi người thấy có đúng không?
hên xui. Vì tuỳ lúc tuỳ mạng nữa. Mình xài nhjều thj thấy ngang nhau nhưng hình như opera hiển thị đẹp hơn uc.

Posted via Mobile Device

Bin9x

Posted via Mobile Device
Các bác tải file trực tiếp từ điện thoại về có thấy bị lỗi ko?Em tải từ đt về rồi xóa đuôi .7z dùng PM Winrar trên đt gjảj nén ra mà ko đc,và ko thấy file Sis ở bên trong đâu cả.bó tay.com

Mh cũng bị như zậy ! Bác nào dow về up lên dùm em đi !! Thanks
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Mh cũng bị như zậy ! Bác nào dow về up lên dùm em đi !! Thanks
Posted via Mobile Device

Không biết sao mà chủ Topic cứ nén 7z mãi thế, úp lại cho các bạn đây.
Giải trên PC mà chưa ra đay là ĐT.:)):)):))

Mr_Tommy

Đây là bản cập nhật của beta 2 hay sao đây các bác. Phải sign mới cài đc :((. Ko biết khi nào mới hack đc n86 đây hjx2

hanhoai

Posted via Mobile Devicehjx.a e test thu xem,ban này mình ko down duoc o link mf va 4shared
Link của Bác MinhThang up lên trực tiếp down về bằng đt ngon lành mà.dùng PM Winrar trên đt mà gjảj nén ra sẽ có file sis để cài đặt.Làm gì phải down từ Host nào nữa cho mất thời gjan.

DinhTuan

Link của Bác MinhThang up lên trực tiếp down về bằng đt ngon lành mà.dùng PM Winrar trên đt mà gjảj nén ra sẽ có file sis để cài đặt.Làm gì phải down từ Host nào nữa cho mất thời gjan.
y cua ban do la ban ucweb nay khong down duoc tren MF va 4shared

Posted via Mobile Device

Auto

Sao mình vào youtube hay các trang khác đâu xem đc phim online đâu nhỉ :)
Posted via Mobile Device

DinhTuan

Sao mình vào youtube hay các trang khác đâu xem đc phim online đâu nhỉ :)
Posted via Mobile Device
co chuc nang xem phim online nua ha ban? Minh chi thay co chuc nang choi game flash va nhac flash thoi

Posted via Mobile Device

hanhoai

Posted via Mobile Devicehjx.a e test thu xem,ban này mình ko down duoc o link mf va 4shared

Posted via Mobile Device
Xin thông báo cho các bạn là Ucweb phiên bản này vẫn vào đc Host www.Mediafire.com còn www.4shared.com thì ko vào đc.Mình đã test thử rùi.

AlyCuong

Active Member
Bản này mình thấy nhanh thật nhưng không hiển thị trọn vẹn màn hình, nó hơi thu lại và có đường viền màu trắng nhỏ xung quanh, nhìn hơi xấu xấu.