• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.2.37-999-28 Build 09113011_SyMPViet

hiep277

Cập nhật thêm proxy cho 3 mạng Mobifone, Viettel, Vinaphone ở bài #1.A e test thử xem có tăng được tốc độ lướt web lên tí nào ko!:D

E test thu tren nokia 5320 mang mobi roi.. Dung la toc do tang nhanh hon.. Thank's bac nha
Posted via Mobile Device

nguoivodanhtx

Cập nhật thêm proxy cho 3 mạng Mobifone, Viettel, Vinaphone ở bài #1.A e test thử xem có tăng được tốc độ lướt web lên tí nào ko!:D

Posted via Mobile Device
Mình dùng mạng VinaPhone,nhưng khi down link trên Mediafire về rồi khi install ra gần xong toàn thấy báo tập tin bị lỗi là thế nào nhỉ.Mình down link về từ trên điện thoại,đầy đủ 718.14 kb mà vẫn ko đc.pó tay!
Có bác nào up hộ link trực tiếp lên forum xem có khá hơn ko?
Thanks nhiều !!!

levietcuong08

Posted via Mobile Device
giờ có 3G rồi thì mình toàn dùng 3G nên nhanh. Hồi trước cũng cài proxy gì đó trên diễn đàn khôg thấy gì khả quan cả. Trong 3 mạng thì 3G vina nhanh nhất. Mobi bằng 1/10 vina. Viettel cỡ 1/2 vina.

DinhTuan

Posted via Mobile Deviceminh dung ban proxy cua mobi ma khong download duoc,dung lai ban cu thi down duoc

magus

Pác ơi,trong tập tin đính kèm kg có file usdata.zip nhé mong pác xem lại và up lên pác nhé

thaiminh40

Sao trang tìm kiếm nó cứ trả về toàn tiếng china không vậy ? mỗi lần tìm hơi bị cực luôn. Mình thấy bản 6.3 xài tiện hơn:(

thanhquang123

Proxy mobifone load du liêu vè trog vòg chua day 10s nhanh sám :D Mà vè download coi bô kô ôn tí teo nào,tãi file dính kèm trên Pdaviêt nó cu im nhu thóc vây ?

Bo0Bo0

Xin lỗi bác nào kêu 3G vina nhanh nhất đấy à..bác xin mang ra đây so tốc độ 3g VIettel với em à..e đảm bảo vina thua xa
Mà có ai giúp em sửa lỗi này..e dùng nokia 5320 k hỉu sao giờ vào web ngoài trình duyệt mặc định ra e k thể dùng bất cứ phần mềm nào khác..opera,sky fire..đều lỗi..k thể vào mạng..ai giúp e xin hậu tạ

MinhThang

Manager
Xin lỗi bác nào kêu 3G vina nhanh nhất đấy à..bác xin mang ra đây so tốc độ 3g VIettel với em à..e đảm bảo vina thua xa
Mà có ai giúp em sửa lỗi này..e dùng nokia 5320 k hỉu sao giờ vào web ngoài trình duyệt mặc định ra e k thể dùng bất cứ phần mềm nào khác..opera,sky fire..đều lỗi..k thể vào mạng..ai giúp e xin hậu tạ

Mấy vụ này mò ệt lắm, mà cũng không biết đâu mà lần, có lần mình cũng bị, phải format mới cài lại được.

tiephien1

máy mình cũng thế, opera mini không thể vào được. không hiểu là tại sao nữa, mà mình có động gì đến nó đâu chứ :-?:-?:-?:-?

hhkkll

máy mình cũng thế, opera mini không thể vào được. không hiểu là tại sao nữa, mà mình có động gì đến nó đâu chứ :-?:-?:-?:-?

Posted via Mobile Device
Bạn cài đặt lại kết nối xem. Skyfire thì mạng tốt mới chạy. Yếu wá nó conecting cả ngày. Uc thì đc.

hvnh

mình ở hn chưa thấy 3G nên ko bit ntn ,còn mún vào web bằng trình duyệt mặc định thì bạn phải dùng cấu hình VIETTEL STREAMING (GPRS N5320 ->191 )
vào tools ->setting->general->->network chọm USTM và manual thế chắc là đc

mikel

có bác nào giúp em với! n78 của em không cài được cái đuôi ".sis" này.