• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.2.2.51-401-28-10051919 VI SERVER VIETNAM by SymPViet

bản này trang chủ được việt hóa mà không thấy ai ngạc nhiên hết vậy nhỉ? từ bản 7.0 đến giờ có ai việt hóa hay anh hóa được đâu?

Trang chủ làm gì có bản tiếng Việt cho file SIS...
phiên bản JAVA mới có tiếng Việt:p

hungcuonglove

Một ý tưởng !
Lưu ý anh em : Chép đè File Exe vào là không ổn đâu ! Ta phải dùng SisEditor thay file .exe cũ băng file .exe đã chỉnh sửa sau đó thì cài đặt lại UC thì mới chạy được !

bạn có thể làm và up lên cho mọi người không , có nhiều người đâu biết làm.....thanks trước

hvnh

Cái này chỉ nên gọi là "Mod Proxy Việt Nam" thôi Sự nhé ! Không phải là Server VN !
e nghĩ server việt là chuẩn đó a :D , cái này khi search giống hệt search trên pc , còn vụ proxy thì ng ta mod theo mạng sử dụng ( ip address , proxy port , proxy server..)

cuongsaker1306

bạn có thể làm và up lên cho mọi người không , có nhiều người đâu biết làm.....thanks trước

làm như a Thắng nói nhá, bạn dùng SisEditor mở tập tin Uc7.2.sis của bạn, di chuyển xuống dưới sẽ thấy File list, truy nhập vào đó tìm Ucwebs60signed.exe chọn extract ra 1 nơi nào đó để "sửa".
Xog lại làm như trên tìm đến ucwebs60signed.exe chọn replace = tập tin đã sửa kia. Lưu lại rùi install
sr vì lười screenshot quá ^^'

hungcuonglove

Mạn phép anh ĐQS nha, post cho ae chưa biết để vọc
* Cách thay server Ucweb (s60v3)
công cụ cần có Xplore và Siêu dịch
dùng xplore truy nhập vào !:\sys\bin copy file Ucwebs60Signed.exe ra 1 thư mục nào đó

...................................

999 : china
352 : eng
351 : inđônêxia
350 : ấn độ
401 : việt nam

phần mềm siêu dịch nào vậy...cho mình xin với , mình ko biết

Last edited by a moderator:

Thangnd31082

có down đc trên mediafire k bạn?

Thử đi bạn nhưng tin là không thể ! Cái này chỉ UC 6.3 EN mới xử được thôi !

phần mềm siêu dịch nào vậy...cho mình xin với , mình ko biết
Bản EN ở đây nhé ! Bản VI có trong box Việt hóa bạn thử tìm xem sao , tác giả HD trên bản EN nên mình giúp bản này !
http://www.pdaviet.net/showthread.php?78993-[C%C3%A2%CC%A3p-nh%C3%A2%CC%A3t]-ZntxHan-_-Si%C3%AAu-di%CC%A3ch-2-04-EN-S60v3-!&highlight=ZntxHan+_+Si%C3%AAu+di%CC%A3ch+2.04+VI+by+L.Q.T

Chỉnh sửa cuối:

Lovesjckd

Sao em ko thay tieng viet nhi google van tieng tau ? A nao huong dan em voi thank .mod thong cam em dang onli = dd

Auto

anh có thấy gì đâu lick vô dg linhk ra 1 trang trắng ah
trong phần down skin của pm ucweb đó mà!