• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.2.2.51-401-28-10051919 VI SERVER VIETNAM by SymPViet

Xgamex

trong phần down skin của pm ucweb đó mà!
Đây nè bạn 3 style mới, trong đó có cái mà bạn đang cần.
Link down : http://www.mediafire.com/?ytwmdomoxzt

Xgamex

Giận luôn! :-/
Mình hết đown đc ở mf zùi :D
Chắc bạn đang ngơ vụ dạo này khi download MF trên Ucweb xuất hiện tới mười mấy dòng Click here to start download.. Thế này nhé bạn chọn chế độ duyệt theo kiểu phóng ý, chỉ hiện 1 dòng thôi cứ thế trỏ chuột vào để lấy link mà dán vào tác vụ trong phần quản lý tải về \-/

katimor

Chắc bạn đang ngơ vụ dạo này khi download MF trên Ucweb xuất hiện tới mười mấy dòng Click here to start download.. Thế này nhé bạn chọn chế độ duyệt theo kiểu phóng ý, chỉ hiện 1 dòng thôi cứ thế trỏ chuột vào để lấy link mà dán vào tác vụ trong phần quản lý tải về \-/

Cuối cùng cũng down đc medifire . Thank

trinhhongha90

Bạn nào hiểu biết cho mình hỏi cái trang mở đầu của UC 7.2 này sửa sao vậy?Mình muốn sửa lại theo ý thích một chút. Thanks.

pk911

Hot hot,ucweb đã tung ra 1 bản sever VN,em đã test,rất good. Tất nhiên là trang chủ bản này kèm theo khá nhiều bookmark như tải nhạc ở zing,giải trí download... . Bảo đảm ko có 1 tí china dính vào,down tại Đây

DinhTuan

Hot hot,ucweb đã tung ra 1 bản sever VN,em đã test,rất good. Tất nhiên là trang chủ bản này kèm theo khá nhiều bookmark như tải nhạc ở zing,giải trí download... . Bảo đảm ko có 1 tí china dính vào,down tại Đây

server vn cung the, khong nhanh hon chut nao, load nhu server en. Thi ra trang mo dau, bac daoquangsu lay tu thang nay ra. Lam minh mo mai ma ko biet cach mod lai trang mo dau

0938399557

Nếu PM này có thể chạy flash 10 thì nó sẽ vượt qua tất cả các PM lướt web hiện nay như opera hay skyfire.Cái này gọi là được voi đòi thêm 2 bà trưng

daoquangsu

Nếu PM này có thể chạy flash 10 thì nó sẽ vượt qua tất cả các PM lướt web hiện nay như opera hay skyfire.Cái này gọi là được voi đòi thêm 2 bà trưng

bản này tụi china dịch lỗi tùm lum cả,đọc mà chẳng hiểu chúng viết gì nữa.vẫn cần phải dịch lại.mà thực ra sever zin với sever fix cũng như nhau cả thôi

DinhTuan

Hôhô :D bạn down thử đi rồi biết liền à? Mà không ai giúp mình vụ sử cái trang khởi đầu của UC 7.2 này vậy? Tác giả sửa sao vậy? Cho mình biết đi?
trang khoi dau la do Trung Quoc tao ra trong phien ban Tieng Viet. Roi chu topic lay file do the file o ban mod vh nay. Chua ai sua duoc trang mo dau ca ban ah

vn_soft

cái này đúng là vô đối, chạy nhanh khủng khiếp, mình dùng qua 3,4 trình duyệt rồi. ở với em này được lâu nhất

hugon72

Uc này giờ có down đc media không vậy ae

chào đồng chí.Mediafire hiện nay ucweb pó tay rồi.Jờ nó hiện 12 link click here... thì chưa có cách nào cả.Hy vọng thời gian tới sẽ có cách khắc phục,hy vọng thế vì tôi hay down fim trên mediafire bằng di động.

Auto

chào đồng chí.Mediafire hiện nay ucweb pó tay rồi.Jờ nó hiện 12 link click here... thì chưa có cách nào cả.Hy vọng thời gian tới sẽ có cách khắc phục,hy vọng thế vì tôi hay down fim trên mediafire bằng di động.
wen dùng chế độ Adaptive rồi thì khi down gì b chuyển qua Zoom Mode!
Home\Menu\6\4

hugon72

uh thank nhe vip down okie rồi vậy mà lâu rồi ko biết tuy hơi chậm 1 chút nhưng okie,vậy thì cắm dowm cả ngày rồi

trinhhongha90

trang khoi dau la do Trung Quoc tao ra trong phien ban Tieng Viet. Roi chu topic lay file do the file o ban mod vh nay. Chua ai sua duoc trang mo dau ca ban ah

ồh. Hóa ra là như vậy? Mình cứ tưởng pro vietnamese tạo ra cơ. Buồn nhỉ,bọn tàu nó không cho sửa nhỉ. :((