• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.055 bản chính thức VI & Fix sever Vn by LQT_SymPViet ! [15/07/2010]

duylinh27884

Moderator
Bình tĩnh để mình xem lại cho !

Anh em thử vào trang chủ tải bản phù hợp với máy mình test xem có lỗi tương tự không. Nếu không lỗi là do mình, nếu lỗi tương tự thì là do máy của các bạn !
Link tải trên wap : http://wap.uc.cn/ucpack/dlmobile/co...ESSID=ma6st4vjh9qmf993jqkuo1qbi6&vendor=nokia

Ý,bản china cài đc nè,vào bình thường pác ạ,hên quá,mém tí xíu 4mat thằng nhỏ rùi,vậy cài bản china rùi cài đè bản của pác được ko zậy?có báo updata erro ko?pác có bản tiếng anh ko cho e xin cũng đc ròy ạ

nttuan93

Bản này máy em xài bt mà, có sao đâu, mà cũng chẳng cần cài font hỗ trợ china. Mỗi tội cái tìm kiếm và URL là chữ china.

leminhhai111

Hình ảnh tets thử trên N95-8G

Nhận xét tốc độ nhanh vô hoặc thoát ra t.g chờ dc cải thịên thấy rõ

góp ý vời chủ TOPIC bạn để còn quá nhiều chử CHINA

Killer_Rose

À cài bản tung của ok rồi xóa cài bản server VN chạy dc nha bác

Chỉnh sửa cuối:

Xgamex

n82 cũng bị tình trạg như 2 bạn trên,tìm đủ mọi cách gỡ ra cài vào,cài trên thẻ rồi cài vào memory phone vẫn ko đc,cài lun cái font hỗ trợ ngôn ngữ Cn ròy ạ,vẫn thế.từ bản 7.2 trở về trước thì bình thườg,chạy ầm ầm!ko biết nó có đụg pm nào hog ta,hog lẽ bi jơ 4mat 1cái rồi cài nó trước trước?nge pác nói chạy nhanh mà chụp màn hình cũng ko dính làm em bị ám ảnh nổi dã tâm:(( bằng mọi giá phải cài bằg đượcX_X
Bạn thử bản này xem có chạy được ko nha?
Link: http://www.4shared.com/file/JQ4RN40e/Trnh_duyt_UC_73_Finalsis.html

duylinh27884

Moderator
ôiii lạy chúa !e cài đc ròy này,mừng wá!xóa bản china xog cài lại bản vh thì khởi tạo đc bình thường,chắc trong bản gốc cn có một thành phần nào đó bác đã bõ ra lúc vh để cho nhẹ bớt,thiếu thành phần đó nó ko chạy,còn các bạn cài thàh công có lẽ trước đây đã cài 1bản gốc của cn trong máy đã có sẵn thành phần ấy để chạy.Phùù,cuối cùng cũng ok,nhẹ tội thanh thản ròy:))ko còn ám ảnh!!!

Thangnd31082

Hình ảnh tets thử trên N95-8G

Nhận xét tốc độ nhanh vô hoặc thoát ra t.g chờ dc cải thịên thấy rõ

góp ý vời chủ TOPIC bạn để còn quá nhiều chử CHINA

Bạn dùng saver CN thì còn nguyên cả trang đầu CN, thích thì dùng Patch !

Bạn dùng saver VN thì khởi tạo toàn bộ TV ! Mấy dòng "Nhập URL" và "tìm kiếm" đã bị mã hóa trong EXE tìm không ra --> dịch không nổi

Phần giới thiệu PM và HDSD ngay sau khi khởi tạo là của Bản 7.3.055, thừa sức trộm của bản 7.0.041 VN cho bắt mắt nhưng không thể đem râu ông nọ cắm cằm bà kia được !
anh em nào thích thì có thể tự Edit được mà !

katimor

sao mình cài vào mà tải trang pdaviet.net cứ hiện màn hình trắng vậy. Mình thử cả 2 bản cuả mod rùi nhưng vẫn bị vâỵ.

0o__o0

sao mình cài vào mà tải trang pdaviet.net cứ hiện màn hình trắng vậy. Mình thử cả 2 bản cuả mod rùi nhưng vẫn bị vâỵ.

Giống mình. Cài xong sever VN khi vào màn hình UC trắng xóa không thấy gì ngoài cái Menu!

DinhTuan

Giống mình. Cài xong sever VN khi vào màn hình UC trắng xóa không thấy gì ngoài cái Menu!

co the do song gprs hay server khong on dinh, ban thu luc sang som thu xem. may minh luc xai rat ngon, luc thi khong co mau nen, luc thi khong tai duoc trang. Thoat ra vao lai thay do hon
mobile

Xgamex

Do mạng hoặc máy chủ đấy bạn.
Bản dịch thì của bác L.Q.T có xào lại vài chỗ theo sở thích riêng
Các bạn ko khởi tạo được UcHome thì tải bản này nha. Bảo đảm 99% thôi ko dám chắc 100% vì sợ bị các AC đưa lên thớt :(

Link: http://www.4shared.com/file/JQ4RN40e/Trnh_duyt_UC_73_Finalsis.html

Thangnd31082

có mã hóa gì đâu Thang31082,dịch được mà.

attachment.php

Uh ! Đang xử nốt, đêm qua làm vội quá ! Fix xong sever lần đầu mừng quá đi pót bài luôn!

Xong , lúc nãy mất điện nên không add ảnh thêm cho anh em được giờ thì OK rồi

Uploaded with ImageShack.us

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

E đang dùng bản 7.0.41 final tiếng việt down ở web chủ của nó..vậy nên down bản này dùng k a..có hạn chế 1 số web không?

Thangnd31082

E đang dùng bản 7.0.41 final tiếng việt down ở web chủ của nó..vậy nên down bản này dùng k a..có hạn chế 1 số web không?

Test thử đi ! Tuy nhiên nên thử thấy tốc độ khá mượt, hơn nưa bản này có thể dùng song song cùng bản 6.3 và bản 7.041
Mặt khác đã Fix sever rồi thì như nhau về sever mà ! Hơn kém chỉ là khả năng xử lý thôi !

duylinh27884

Moderator
down skin về thảy vào thư mục nào cho ucweb nhận skin mới vậy mấy bác?mình đơn về rùj mà ko biết bỏ vào đâu

MinhThang

Manager
Uh ! Đang xử nốt, đêm qua làm vội quá ! Fix xong sever lần đầu mừng quá đi pót bài luôn!

Xong , lúc nãy mất điện nên không add ảnh thêm cho anh em được giờ thì OK rồi

Uploaded with ImageShack.us

Cài trên N82 của mình vào Ucw nháy 1 cái là thôi, mặc dù đã restart phone.

duylinh27884

Moderator
Cài trên N82 của mình vào Ucw nháy 1 cái là thôi, mặc dù đã restart phone.

Mìh cũng cài trên n82 lúc đầu cũng bị như vậy,bác chỉ cần cài bản gốc china =>khởi tạo dữ liệu,sau đó xóa rồi cài lại bản vh là ok.