• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.055 bản chính thức VI & Fix sever Vn by LQT_SymPViet ! [15/07/2010]

Thangnd31082

Dieu minh mong doi nhat la chay dc flash the ma cha thay dong day gi nhi.xl minh post bang mobile

Flash thì quả thật là có chạy được ! Nhưng là với UC 7.3 gốc ( Sever CN ), khi đó bạn có khả năng chơi một số trò chơi Flash trực tiếp do chính UC cung cấp mà thôi. Cũng cần nói thêm cái Flash này và cái Flash mà Skyfire tích hợp là hoàn toàn khác nhau, nhiều bạn mong muốn UC của chúng ta xem được các kênh trên vtc.com.vn như Skyfire thủa nào điều này vào lúc này là không thể bạn nhé !

Cài bản này vào không xài được, bấm vào nháy phát thôi luôn. Cài bản 6.3 vẫn dùng bình thường E72

Vào đây kiếm bản gốc dành cho đời máy E72, cài bản China trước sau cài đè bản Việt hóa lên xem thế nào nhé, một số anh em dùng N82 cũng làm cách này và được, bản VI của mình là làm trên file dành cho N95_1

http://wap.uc.cn/ucpack/dlmobile/co...ESSID=ma6st4vjh9qmf993jqkuo1qbi6&vendor=nokia

xài bản này tren E63 được 2 ngày ,rất nhanh và ổn định , ngoại trừ việc khởi tạo quá nhanh :|

Vậy thì quá tuyệt rồi !

0o__o0

Vào đây kiếm bản gốc dành cho đời máy E72, cài bản China trước sau cài đè bản Việt hóa lên xem thế nào nhé, một số anh em dùng N82 cũng làm cách này và được, bản VI của mình là làm trên file dành cho N95_1

http://wap.uc.cn/ucpack/dlmobile/co...ESSID=ma6st4vjh9qmf993jqkuo1qbi6&vendor=nokia

Thật bực với bản của MOD Thangnd31082!
sửa lại gói Sis đây. Do bạn đóng gói lỗi. Đã làm thêm phần About và Help tv luôn

RACKQUAN

Vao waptrick.com tren trang mo dau ban 7.3 van bi nhan dien la o trung quoc.Ban 7.0 thi ok.Khac nhau vi sao zay?Fix chua hoan hao phai k ah.Chieu minh edit co dau.OP chua kip tim hieu cack viet co dau

nhanngoquyen

Thật bực với bản của MOD Thangnd31082!
sửa lại gói Sis đây. Do bạn đóng gói lỗi. Đã làm thêm phần About và Help tv luôn

có gì bác cũng từ tốn chút chứ ! em đã tải bản của Thangnd31082 nhưng vẫn cài ngon lành trên E63 này , ko chút lỗi . Đừng chủ quan phán 1 câu xanh rờn thế hở , thử đặt mình vào vị trí người khác xem :|

0o__o0

có gì bác cũng từ tốn chút chứ ! em đã tải bản của Thangnd31082 nhưng vẫn cài ngon lành trên E63 này , ko chút lỗi . Đừng chủ quan phán 1 câu xanh rờn thế hở , thử đặt mình vào vị trí người khác xem :|

Vì 4 ngày nay mình thử cài rát nhiều mà vẫn ko chạy nên mới thế. Chắc có lẽ chưa có nhiều người cài bản này nên ko ai có ý kiến!

Thangnd31082

Vao waptrick.com tren trang mo dau ban 7.3 van bi nhan dien la o trung quoc.Ban 7.0 thi ok.Khac nhau vi sao zay?Fix chua hoan hao phai k ah.Chieu minh edit co dau.OP chua kip tim hieu cack viet co dau

Fix theo cách thông dụng nhất hiện nay ( Thực ra chỉnh có 2 loại String trong file .exe thôi mà )
waptrick.com phía dưới có chọn ngôn ngữ Việt Nam đó !
E 63 không dùng dc ạ???

Nhiều bạn dùng E63 dùng tốt mà ! Bạn chịu khó đọc topic vài trang xem có tìm được cái mình cần khong nhé , mấy trang trước có chia sẻ một số thủ thuật khi không chạy dược UC đó bạn !

Thangnd31082

Cài bản của mình gói lại chưa? Bản của Mod nhiều máy cài không dùng được mà

hoặc tải bản Sever VN chính thức về xài cũng được.
Giờ mới đọc bài nhận xét của bạn về bản VI của mình. Vui lòng đọc kĩ bài #1 mấy dòng cuối nhé.
Bạn phàn nàn mình đóng gói lỗi là không thỏa đáng khi nhiều người test OK và thậm chí mình con quay lại toàn bộ quá trình khởi tạo tới khi vào được PV thành công. Cũng có thể bản dành cho E63 và N95 có sự khác biệt. Điều này chỉ nhà sx mới rõ được.
Bạn nói : ít người xài nên ko phản ánh là ko đúng. Tại topic này mình đính kèm 4 tệp tin tất cả và bạn có thể ktra số lượt tải không dưới 800.
Chốt lại : cần thận trọng khi đánh giá bạn nhé.
Chúc vui khi tham gia PV !

Thangnd31082

Cài cho E63 ko chạy :((

Đọc kĩ mấy trang topic trước đi bạn , có tiểu xảo dùng cho E63 và các đời máy không chạy khi dùng cái này đó !

1. Tải bản đặc trưng cho E63 từ trang chủ. Chạy phát đầu cho tới khi khởi tạo thành công ! ( link tải trực tiếp xem ở mấy bài pót trước.)

Mà thôi ở đây nè : http://wap.uc.cn/ucpack/dlmobile/co...ESSID=ma6st4vjh9qmf993jqkuo1qbi6&vendor=nokia

2. Cài đè bản VI vào !

Nếu có thời gian sẽ gói riêng 1 bản dành cho E63 cho anh em !

Chỉnh sửa cuối:

baeanhvaem

Mọi người đọc kỹ topic rồi hãy post thắc mắc.mình thấy anh LQT đã hướng dẫn cụ thể rồi mà(bài của pác ấy lúc nào kũng chất lương:D)

Bo0Bo0

Mình thấy ai k được thì lên web chủ down bản 7.2 final k cần fix gì hết thế là xong

prettyboy247

Mjh cài bản naỳ máy e63 co cho tải về và dowloat quản lí tập tin ý,bị lôĩ ô vuông ở chỗ chữ save và xem thử là sao zị,các bản ucweb khác sai bt ko bị lôi font nthe

cuongnho

Đọc kĩ mấy trang topic trước đi bạn , có tiểu xảo dùng cho E63 và các đời máy không chạy khi dùng cái này đó !

1. Tải bản đặc trưng cho E63 từ trang chủ. Chạy phát đầu cho tới khi khởi tạo thành công ! ( link tải trực tiếp xem ở mấy bài pót trước.)

Mà thôi ở đây nè : http://wap.uc.cn/ucpack/dlmobile/co...ESSID=ma6st4vjh9qmf993jqkuo1qbi6&vendor=nokia

2. Cài đè bản VI vào !

Nếu có thời gian sẽ gói riêng 1 bản dành cho E63 cho anh em !

E 63 cài dc mà bạn,làm theo cách mấy a hướng dẫn ấy,down bản trên trang chủ,khởi tạo xong remove đi cài bản VH là oke

prettyboy247

E 63 cài dc mà bạn,làm theo cách mấy a hướng dẫn ấy,down bản trên trang chủ,khởi tạo xong remove đi cài bản VH là oke

minh cài đươc vào khởi tạo nhanh lám nhưng chỉ một so lỗi ô vuông ở một số chỗ thôi,còn đâu vẫn dùng bt,thì liêu có nên xóa đi caì lại như ban nói ko nhỉ

Thangnd31082

minh cài đươc vào khởi tạo nhanh lám nhưng chỉ một so lỗi ô vuông ở một số chỗ thôi,còn đâu vẫn dùng bt,thì liêu có nên xóa đi caì lại như ban nói ko nhỉ

Dùng cả hai đi bạn ! Cái ô vuông đó là Tiếng China thôi ! Bạn cài Fonts có hỗ trợ tiếng China vào thì nó hiện đầy đủ tiếng ... China !

Dùng thêm bản này nữa nhé, mới nhât hiện nay và có thể dùng song song 2 chiếc: http://www.pdaviet.net/showthread.p...71-chính-thức-Từ-trang-chủ-của-UC-19-07-2010-!