• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7 phiên bản official chính thức tiếng Anh!

dung1291985

Sau bao lâu chờ đợi, phần mềm duyệt WEB nổi tiếng UCweb đã cho ra mắt bản quốc tế bằng tiếng anh, tất cả bằng tiếng anh, mà ko phải bất cứ bản dịch nào nữa, nên sẽ ko có 1 chữ trung quốc nào ở phiên bản này! Điều đáng quan tâm ở đây là trung quốc block trang mediafire, bản này thì sao, hy vọng là bạn có thể download tốt ở 1 số trang bi block!

Kết quả đây ạ :D

Phần mềm này đã được giới thiệu rất nhiều, có lẽ mình ko cần phải nói lại, ở dưới là nguyên văn tiếng Anh:
UC Browser is a professional mobile browser designed by UC Mobile Limited. It is
offered totally free of charge for users. UC Browser enables you to access the
Internet fast and exchange data at any time. Not only can you edit your blogs, surf
around online forums and communities, send and receive e-mails, but also
download online resources. All of which will bring the large colourful world into
your pocket, and provide fantastic mobile life for you!
Here is a GOOD NEWS you are waiting for!
The LATEST English and Russian version UC Browser 7.0 just released!
We release 3 platforms this time: Java, Symbian, Windows Mobile
What's new in UC Browser 7.0
• Optimized layout to provide more comfortable visual effect.
• Fancier UI experience
• More scientific menu arrangement
• Considerate Help Contents to help you understand your UC Browser.
• Rotate your screen as you like
• Support Flash 6 play online (only available on Symbian v3&v5, PPC 2005)
• Send downloaded files and bookmarks by bluetooth(Symbian)
• New function Cursor Mode and Zoom Mode help revive the PC effect. (Java)
• Bookmarks Top and Bottom function (Java)
• Click Dial key to enter Quick Visit, set sites mostly visited here.(Symbian)

SCREEN SHOTS:

Bạn tùy chọn loại máy và download ở đây!

PC DOWNLOAD

thaitidi1986

tuyệt vời,mình vừa dùng thử xong.giao diện hoàn toàn tiếng anh,load web nhanh.ổn định,chế độ zoom mode đã fix ok.và đặc biệt là chúng ta có thể vào 4shared,mediafire,vv được rồi.UCWEB7 thật tuyệt vời!!!!:)

phuonxinh

tuyệt vời,mình vừa dùng thử xong.giao diện hoàn toàn tiếng anh,load web nhanh.ổn định,chế độ zoom mode đã fix ok.và đặc biệt là chúng ta có thể vào 4shared,mediafire,vv được rồi.UCWEB7 thật tuyệt vời!!!!:)
Theo mình nghĩ vẫn fải cài song song ucweb 7 server china để dùng cho ucplayer và ttpod...
Posted via Mobile Device

vokhanhyen

hê hê !! có vậy chứ =)) đã không uổng công hy vong hô hô hô ,bi h dùng mới thực sự có hứng thú:))

Whinny

ho ho. Hay wá.Công nhận nhanh ghê áh. Nhưng chữ vẫn to đùng chồng hết lên nhau, chẳng pít phải dùng fonts nào cho nó hiển thị tốt đây :-?

Posted via Mobile Device

Ineedyou20

anh chủ topic có cái font hiển thị chữ trên UC rất đẹp, anh cho em xin font đó với ạ. vì em cài pm này vào chữ nhỏ quá..

WIN86

anh chủ topic có cái font hiển thị chữ trên UC rất đẹp, anh cho em xin font đó với ạ. vì em cài pm này vào chữ nhỏ quá..

Nếu mình không nhầm thì chủ thớt dùng v3, những sreenshot đó có size lớn lắm không phải v2. nên bạn không dùng được font đó đâu mà xin.

tuanhien98

mìng dùng uc 6.3 thấy wen rùi. Nghe quảng cáo uc7 down link mediafire đc nên dùng thử ai dè...Chán! So với 6.3 thì uc 7 có ưu điểm nổi trội hơn uc6.3 ko các huynh :)
Posted via Mobile Device

Whinny

mìng dùng uc 6.3 thấy wen rùi. Nghe quảng cáo uc7 down link mediafire đc nên dùng thử ai dè...Chán! So với 6.3 thì uc 7 có ưu điểm nổi trội hơn uc6.3 ko các huynh :)
Posted via Mobile Device
tất nhiên là phải hơn roài pạn.Chạy nhanh hơn nè, skin đẹp hơn nè... Dùng bản nâng cấp vẫn tốt hơn chứ;;)

Posted via Mobile Device

DreamLand

Bản này nhiều hơn bản China đúng 1 string , Việt hóa sắp xong gòi ! :D
Còn phải fix lại nữa :D
Anh em ai có nhã hứng thì ngày mai mình up ha !

JuRay-Duan

Bản này nhiều hơn bản China đúng 1 string , Việt hóa sắp xong gòi ! :D
Còn phải fix lại nữa :D
Anh em ai có nhã hứng thì ngày mai mình up ha !
Tất nhiên là có nhã hứng rồi :D nhanh nhanh lên nhá :))
Nhận xét bản này:
+ Ko bị out khi thao tác nhanh các phím bấm lúc chèn symbol = phím * (so với bản 6.3)<-- thích nhất điều này.
+ Có vẻ gần giống với IE trên pc ở chỗ load 1 số trang (mà trên pc yêu cầu duyệt = FF) thì bản này vẩn ko mượt bằng 6.3, đôi khi load trang song phải đợi nó "Opening" một lúc (chậm hơn 6.3) mới thao tác đc các phím lên, xuống...
+ Nghe nói download đc ở MF, nhưng thử thì toàn báo lỗi. Tốc độ down các file khác cũng bình thường. Tested 3g viettel.

Kết nhất là ko bị xung đột với unikey (kể từ lúc test), chờ xài ké bản vh của DL :p :p
Posted via Mobile Device

tuanhien98

Skin bằng sao 6.3 nhỉ...Hì. Mà pro nào việt hoá thì cho thêm data như v6.3 nhé để a e tiện vào rum di đông, thêm facebook nữa.Dạo ny fb rộ lắm các pác ạ.

danghau

em đã test.Bản này quả thật skin và tốc độ good wá
Posted via Mobile Device

Whinny

có bạn nào sửa được trang mở đầu Việt Nam nữa thì thật là tuyệt.
Để thế là dùng good rùi bạn.
Hix. Mình down trên MF toàn báo lỗi code [-49997]. Vậy là sao nhỉ.
Rất mừng là bản này down đc những file trực tiếp trên dđ rùi. nhưng down trên MF nữa thì hoàn hảo :-?

Posted via Mobile Device