• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7 phiên bản official chính thức tiếng Anh!

Whinny

Thank nhé
Posted via Mobile Device
Ôi, lại nữa rùi :(
Chỉ cần Click thanks là đủ rồi bạn !
Lần sau đừng post bài thanks nữa nha bạn.
Thân !
ps:chìu lên pc thanks chủ top nhé !
Pslần2: hix bản này không save page as text file đc :(

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Ôi, lại nữa rùi :(
Chỉ cần Click thanks là đủ rồi bạn !
Lần sau đừng post bài thanks nữa nha bạn.
Thân !
ps:chìu lên pc thanks chủ top nhé !
Pslần2: hix bản này không save page as text file đc :(

Posted via Mobile Device

Vẫn còn cách lưu trang >> Txt ở phần công cụ đó bạn

Posted via Mobile Device

nolis

Năm mới chúc đại gđ Pv ta an khang, hạnh phúc. Chúc cho PV ngày càng lớn manh...

phuonxinh

Mînh thây' ba?n china vâ~n nhanh høn thì pha?i.

hai bản như nhau thôi bạn ạ, có điều bản eng nó hỗ trợ duyệt đc nhiều trang mà bản final china không vào đựơc. Có 1 lỗi mà cả 2 bản thừơng mắc là ' load trang trống'

Posted via Mobile Device

h04ngl0ng

Ko pít các bản khác thế nào nhưng bản cho 6600 chữ hiển thị lớn quá.Rất khó nhìn mặc dù đã chọn font size là small.Pro nào có cách khắc phục ko?. Cho chữ trong Uc7 nảy nhỏ lại.Xin chỉ giáo

DreamLand

Ko pít các bản khác thế nào nhưng bản cho 6600 chữ hiển thị lớn quá.Rất khó nhìn mặc dù đã chọn font size là small.Pro nào có cách khắc phục ko?. Cho chữ trong Uc7 nảy nhỏ lại.Xin chỉ giáo

Bản này hình như 6600,6680,6681 đều bị như vậy.
Thử Test Fonts khác xem nhé bạn :)

httronghieu

anh sự bảo rồi dùng font gdr là okie thui ban àh. Mình đang dùng nè. Good lắm.Os 8.1 trở lên RAM khỏe chạy TTF mới nuột còn 7,8 RAM yếu thì nên dùng gdr cho nhẹ máy.Thân!
Posted via Mobile Device

piore

em thấy font đẹp lám. Mọi người qua font danh cho s60v2 ẩy. Tải font là ok

loveandlove

Cũng bị trường hợp trên. Bác nào có font ngon cho 6 béo thì cho em xin luôn với dùng 6 béo duyệt web chữ cũng béo theo luôn!X-( hjc

Anhtoitb

Bản việt này dùng cũng được đó. Khổ nỗi vẫn bị lỗi font ở một số vị trí

TruBic

Well-Known Member
Bản việt này dùng cũng được đó. Khổ nỗi vẫn bị lỗi font ở một số vị trí
có nhầm ko vậy VIP? Đây là bản ENG mà, bản việt nằm bên box việt hoá mà VIP!

tuananhdnx

Bản mới đẹp nhưng tốn pin lắm, ko biết có bác nào bị như em ko, em test mấy con khi đang còn hơn nửa pin bật uc 7 lên là pin yếu ngay :(

Thich_Mobile

Bản mới đẹp nhưng tốn pin lắm, ko biết có bác nào bị như em ko, em test mấy con khi đang còn hơn nửa pin bật uc 7 lên là pin yếu ngay :(

pin thì vẫn vậy thoi dùng gprs là tốn , bản này lướt chạm hơn hẳn 6.3 và 7 chi:-?

piore

sao bản này khi vào 1 số trang thì nó thành như vào phần seach vậy

Thich_Mobile

sao bản này khi vào 1 số trang thì nó thành như vào phần seach vậy

Thành trang trắng thì thấy ròi mà thành phần seach thì lạ :-/ dùng cũng nhiều mà chua gặp như bồ nói:-??

Whinny

ví dụ như khi vào trang wapviet. Mobi no hiện ra cửa sổ seach
Hoho.. Nghĩa là trang wap đó không tồn tại hoặc bạn viết sai tên wap, có phải bạn đang nói đến trang nì: http://wapviet.mw.lt/.
Chúc bạn vui vẻ!
Thân !

Posted via Mobile Device

phuonxinh

ví dụ như khi vào trang wapviet. Mobi no hiện ra cửa sổ seach

đúng đó, ko những thế nó còn hiện thiếu trang và ko thể thực hiện upload vd như upload lên 4share

Posted via Mobile Device

piore

Giúp em với. Khi em nhập url, mỗi lần ấn dấu "." thì nó nhảy cách 1 khoàng. giống như trên pc. vậy em phải làm sao