• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb v6.01 Việt Hóa- PM lướt web ổn định nhất

Caominh171

"Đắm đuối" với em này trong 1 ngày,dịch phát khóc lun :((,dài we' chừng,ngang ngửa TTPod.Cuối cùng cũng hoàn thành,nhưng chỉ khoảng 97% thui tại có mấy cái dịch còn khó hỉu hơn ko,1 ít thì dịch là bị lỗi nên ko dám đụng :p.Do máy mình ko có wifi (cùi bắp mừh:D) nên test ko đc nhiu hết.Share lên đây ae nào test thử rùi cho ý kiến nha.Thank trước!!
Do bản này giao diện ưa nhìn hơn bản 6.03,nên lấy bản này VH,mấy bạn thông cảm:-??

Ucweb v6.01 Việt Hóa

Mình up cả bản TA và TV cho các bạn lựa chọn cài đặt và test xem mình nói có sai ko (về giao diện :D)
Về tính năng,các bạn có thể tham khảo bài này :http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=46534

Hy vọng các bạn Thank để mình có hứng VH tiếp :D (vì có bài mình đăng,nhìu người tải mà chẳng thấy Thank,làm mình thấy nản wa' chời :()

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mục "hướng dẫn mặc định" đúng ra phải là "Tải xong lưu vào:" chứ :)

Caominh171

Mục hướng dẫn mặc định đúng ra phải là "Tải xong lưu vào:" chứ :)

Ở đâu vậy a KJR,e hok hĩu:D.Tại nó dài wa',e đuối:) Ah tại a đánh chữ "ngộ" Ima95c nên e hok hiu~,để e chỉnh lại :D

Caominh171

Phần Cài đặt Download đó em :) Default Directory, em dịch chỗ đó thành hướng dẫn là sai à :)

E dò TĐ thấy ghi vậy :D,sr a.
Đã up lại file,các bạn đã tải thông cảm tải lại dùm.Thân

Chỉnh sửa cuối:

tuankbt

Sau khi test em có một số ý kiến như sau
Mục cài đặt phím tắt chữ: Sao chép và tìm chưa có dấu.
Phần mềm này duyệt wed nhanh nhưng chưa hợp lý, cụ thể:
- Những từ cuối hay bị ngắt nửa chữ đọc khó chịu lắm
- những mục con trỏ đi qua hay bị mất dấu

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Sau khi test em có một số ý kiến như sau
Mục cài đặt phím tắt chữ: Sao chép và tìm chưa có dấu.
Phần mềm này duyệt wed nhanh nhưng chưa hợp lý, cụ thể:
- Những từ cuối hay bị ngắt nửa chữ đọc khó chịu lắm
- những mục con trỏ đi qua hay bị mất dấu

Như mình đã nói ở trên,có 1 số từ muốn sửa cũng ko đc,mình đã sửa,nhưng nó hiện ô vuông nên đành chịu:D.Bạn có thể tìm bản 6.03 xem có khắc phục đc 2 lỗi kia ko,chứ mình hài lòng với bản này rồi.Thân!!

Auto

Như mình đã nói ở trên,có 1 số từ muốn sửa cũng ko đc,mình đã sửa,nhưng nó hiện ô vuông nên đành chịu:D.Bạn có thể tìm bản 6.03 xem có khắc phục đc 2 lỗi kia ko,chứ mình hài lòng với bản này rồi.Thân!!
A đã vh thế thì hay wá rồi.
E đồng tình với a!
Bản này e rất là hài lòng :)
Posted via Mobile Device

Auto

Đã test thử, theo tôi bản này duyệt wep không hay bằng OPERA mi ni!
Để xem có bao nhiu người như pác nhe! :D
Test kĩ kĩ sẽ thấy ;)
Hơn rất là nhìu!
S60v3 pm này là pm duyệt web tốt nhất nhé!
Posted via Mobile Device

tuankbt

Công nhận VH rồi thì quá tốt, dễ sử dụng hơn. thank bác caominh171
Em test bản 6.03 rùi vẫn vậy à. Hy vọng bản sau họ sẽ fix 2 lỗi trên để có phần mềm duyệt wed hoàn hảo

Caominh171

A đã vh thế thì hay wá rồi.
E đồng tình với a!
Bản này e rất là hài lòng :)
Posted via Mobile Device

Phải thik nó thui,ai biểu giao diện nó đẹp wa' làm chi :))

Công nhận VH rồi thì quá tốt, dễ sử dụng hơn. thank bác caominh171
Em test bản 6.03 rùi vẫn vậy à. Hy vọng bản sau họ sẽ fix 2 lỗi trên để có phần mềm duyệt wed hoàn hảo

Hì chủ yếu VH cho ae dễ xài mà,có gì đâu.Ko bik bản sau có hay hơn ko chứ mình thấy bản này là tuyệt lắm rùi :D.Thân!!

Caominh171

Những ai dùng bản này xin lưu ý!!

Để trang Web đc tải nhanh thì các bạn chỉnh sang chế độ zoom,bảo đảm bấm địa chỉ chưa đầy 10s kể từ khi Enter,trang web sẽ đc tải :D

Đối với bản Việt Hóa:

Cài đặt->Chế độ trình duyệt->Chế độ Zoom->Tận hưởng kết quả :))

Đối với bản Tiếng Anh:

Options->Browse Mode->Zoom-Mode->Enjoy your result :))

Chúc thành công!!=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

hunter19000

Bạn caominh171 việt hóa được thì việt hóa bản 6.03 lun đi mình thấy dùng bản đó nhanh hơn mà. ps: bạn tên cao gì minh vậy Trùng họ trùng tên với mình lun *_*
Posted via Mobile Device

Caominh171

Bạn caominh171 việt hóa được thì việt hóa bản 6.03 lun đi mình thấy dùng bản đó nhanh hơn mà. ps: bạn tên cao gì minh vậy Trùng họ trùng tên với mình lun *_*
Posted via Mobile Device

Hì mình tên CaoMinh lun đó bạn :D.Mình đã xài wa bản 6.03 rùi,thấy sao sao ấy,connect hoài ko đc:( nên mới làm bản này chứ bộ

hunter19000

Hì mình tên CaoMinh lun đó bạn :D.Mình đã xài wa bản 6.03 rùi,thấy sao sao ấy,connect hoài ko đc:( nên mới làm bản này chứ bộ
Posted via Mobile Device sao kì vậy mình thì dùng bản 6.03 dùng gprs nhanh hơn hẳn bản 6.01 Mình ko biết ưiệt hóa

khigiomayvtc

Hehe nhanh hơn hẳn cái trình duyệt web có sẵn trong máy mà lại tiếng Việt nữa quá đã à nha. Cám Ơn bác Cao Minh vì những gì bác đã đóng góp cho anh em :D

dangduc

Mình thấy có phần mềm UCWEb thế này nhưng mà bằng file .jar, 2 cái này chắc khác nhau chứ bạn ?

i_love_baby387

Mình thấy có phần mềm UCWEb thế này nhưng mà bằng file .jar, 2 cái này chắc khác nhau chứ bạn ?

về tính năng cơ bản thì giống nhau!! nhưng bản sis thì dùng mượt mà hơn nhiều, chứ bản jar mình thấy hay bị đơ lắm;)