• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb v6.01 Việt Hóa- PM lướt web ổn định nhất

calvinklein87

PM này với PM skyfire thì thằng nào ngon hơn nhỉ?? PM này có thể nghe nhạc xem film dc hok?? mình muốn mở nh pape thì làm sao?? và chuyển động giữa 2 trang

ps:skyfire của mình lúc thì vào zing nghe nhạc dc lúc ko lúc coi film dc lúc ko
lúc thì bấm vào skyfire thì nó chạy dòng startingup... sau đó bắn ngc ra lun

dangduc

Ko bít các bạn sao ! Mình thấy cái này cứ Loading một lúc mà cưs thấy chayj thanh vàng vàng loading hơi lâu thì phải ! Skyfire thì vào bt và nhanh hơn mấy cái duyệt web khác, thứ 2 là Opera Mini , cái này cài vào là gỡ ra :D

Caominh171

Ko bít các bạn sao ! Mình thấy cái này cứ Loading một lúc mà cưs thấy chayj thanh vàng vàng loading hơi lâu thì phải ! Skyfire thì vào bt và nhanh hơn mấy cái duyệt web khác, thứ 2 là Opera Mini , cái này cài vào là gỡ ra :D

Mình thì xài cái này thấy ổn định lắm, load vào diễn đàn cũng nhanh nữa nhưng nếu so với Skyfire thì thấy cái này thua Skyfire về giải trí trực tuyến, load web thì same same nhau :D