• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UcWep 6.7 Việt hóa (Sis File)

anhtamhcm

Ban 6.7 nay load cham hon 6.3 bun wa anh em oi
Em vào bằng 6260 nhưng tèo luôn trong khi bản 6.3 chạy rầm rầm.Bác 8 fix lại cái nhỉ
Bạn cũng giống tui nè
A 8 oj.Ban nay chac luc dog goj loj roj.E caj va chay dc 5s la tu uot ra ngoaj.Chua vao dc teo nao ca.Chan wa,a fjx laj cho ae dug voj.Mod thog cam em onli bag dt.May e dug 6peo a 8 ah.Fjx laj som dj a
Anhtam ơi bản ucweb 6.7 này máy em không dùng được. Nó cứ chạy mãi cái màn hình ban đầu rồi thoát ra. Em phải chép đè file lp_navi.cd_data của Ucweb6.5 thì mới chạy. Anh có thể edit cái lp_navi.cd_data và lỗi dùng phím bút chì để copy, paste thì Ucweb6.7 bị out ngay. Để máy 6680 của em chạy được không?

Sao thế nhỉ? Anhtam test trên 6681 trên 1 tiếng đồng hồ mà đâu gặp những tình trạng như các bạn nêu đâu. Nếu lỗi thì làm sao anhtam có thể chụp màn hình up lên được!!!
6681 chạy OK thì dòng khác cũng OK thôi

anhtamhcm

Anh tam thu fix laj file lp_navi.cd_data xem sao luc dau moi dowload ban 6.7 cua anh ve em cung khong dung duoc nhung khi chep de file lp_navi.Cd_data cua ban fix loi thj chay am am

Vậy thì anh em cứ theo cách đó mà làm. Vì bản thân anhtam chỉ Việt hóa RSC mà thôi.
Riêng đối với 6681 thì anh test không hề có một lỗi nào cả. Vậy thì biết lỗi chỗ nào mà Fix

vokhanhyen

Phiên bản 6.7 cũng chỉ mới ra thôi và nó cũng chỉ dừng lại là bản beta vậy nên anh em cứ bình tĩnh đừng nóng nảy thế thì làm ăn gì ! đợi nó ra bản anpha thì anh8 sẽ việt háo lại 1 lần nữa .Lo gì !!!!b-)

hoanghuy16vn

Sao thế nhỉ? Anhtam test trên 6681 trên 1 tiếng đồng hồ mà đâu gặp những tình trạng như các bạn nêu đâu. Nếu lỗi thì làm sao anhtam có thể chụp màn hình up lên được!!!
6681 chạy OK thì dòng khác cũng OK thôi
Sao lại thế nhỉ ! 6681 chạy không vấn đề gì mà 6680 không chạy được. Em chép đè file lp_navi.cd_data của Ucweb thì lại chạy tưng bừng. Vậy có khi nào tại font hoặc xung đột với phần mềm nào không ANHTAMHCM

anhtamhcm

Sao lại thế nhỉ ! 6681 chạy không vấn đề gì mà 6680 không chạy được. Em chép đè file lp_navi.cd_data của Ucweb thì lại chạy tưng bừng. Vậy có khi nào tại font hoặc xung đột với phần mềm nào không ANHTAMHCM

Anh cũng không rõ nữa. Nhưng 6681 không xảy ra những trường hợp mà các bạn đã nêu ở trên. Tóm lại chép đè file lp_navi.cd_data và chạy tưng bừng là OK rồi:D

hoanghuy16vn

Anh cũng không rõ nữa. Nhưng 6681 không xảy ra những trường hợp mà các bạn đã nêu ở trên. Tóm lại chép đè file lp_navi.cd_data và chạy tưng bừng là OK rồi:D
Nói thật với ANHTAMHCM là em rất thích cái lp_navi.cd_data cua anh vì nó tích hợp được nhiều trang web anh đã làm từ trước. Bản lp_navi.cd_data của Ucweb6.5 tích hợp được ít trang dùng ức chế lắm anh à!

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
neu chep kieu nay thi se bi loi trang dau anh a.Anh cu thu fix lai xem the nao

anhtamhcm

Nói thật với ANHTAMHCM là em rất thích cái lp_navi.cd_data cua anh vì nó tích hợp được nhiều trang web anh đã làm từ trước. Bản lp_navi.cd_data của Ucweb6.5 tích hợp được ít trang dùng ức chế lắm anh à!

Posted via Mobile Device
neu chep kieu nay thi se bi loi trang dau anh a.Anh cu thu fix lai xem the nao

Anh em thích thì có thể tạo riêng trang khởi đầu UCWEB cho mình bằng pm Personalized UC v1.08 mà NGUYENTRANDUNG đã UP Ở đây mặc dù nói là hỗ trợ cho UC 6.3 và 6.5 nhưng nó hỗ trợ luôn cho UC6.7. tự down về mà làm nhé:D

anhtamhcm

Ý kiến của các bạn làm cho anhtam hoang mang

Vì vậy anhtam đã lấy con QD cũ nát ra để test lp_navi.cd_data của UC 6.7
Kết quả vẫn chạy tốt>> điều này cho thấy bản Việt hóa trên là không có lỗi và rất ổn định

Các bạn nên xem lại máy của mình nhé

Đây là ảnh đã test trên QD cùi

anhtamhcm

anh tám ơi không hiểu sao em dùng n70 cài vào mở lên nó tự thoát ra ngoài?

Bạn down bản gốc cho N70 tiếng Trung Ở đây sau đó lấy cái RSC của anhtam đã Việt hóa mà chép đè vào. antam đã thử tất cả phiên bản từ QD đến N90 trên máy 6681 với cách này đều chạy OK

anhtamhcm

ban 6.7 ma anhtam up len la ban cua QD a hay sao ma em dung thj vao trang wap.mig33.com thj no bao la ban dang su dung trinh duyet QD ma em laj dang xaj 7610 ! Cac ban 6.3 va 6.6 thj bao dung trinh duyet

Làm theo cách trên nhé. Ai dùng máy nào thì vào thẳng trang chủ www.ucweb.com mà tải về theo từng loại máy rồi lấy RSC tôi đã Việt hóa mà đè vào
UC 6.7 từ QD tới N-90 cùng một bản, chỉ khác ở chỗ mã hóa RSC thôi

hoanghuy16vn

Làm theo cách trên nhé. Ai dùng máy nào thì vào thẳng trang chủ www.ucweb.com mà tải về theo từng loại máy rồi lấy RSC tôi đã Việt hóa mà đè vào
UC 6.7 từ QD tới N-90 cùng một bản, chỉ khác ở chỗ mã hóa RSC thôi
Ok. Đã làm theo cách của ANHTAMHCM: tải bản china về, chép đè file lp_navi.cd_data, và UcWeb60.rsc của ANHTAMHCM vào là chạy mượt mà, tốc độ nhanh...

anhtamhcm

Ok. Đã làm theo cách của ANHTAMHCM: tải bản china về, chép đè file lp_navi.cd_data, và UcWeb60.rsc của ANHTAMHCM vào là chạy mượt mà, tốc độ nhanh...

Không có gì là không giải quyết được, chỉ cần suy luận và động não tẹo là làm được thôi:D Quan trọng là RSC của anhtam làm dành All cho v2. (Rất quan trọng)=))=))

vokhanhyen

Không có gì là không giải quyết được, chỉ cần suy luận và động não tẹo là làm được thôi:D Quan trọng là RSC của anhtam làm dành All cho v2. (Rất quan trọng)=))=))

Sạc ! bản 6.7 này dùng chung cho tất cả các đời máy hả anh8 ?chán ghê ! cứ mong bản 6.6 sever E ra để việt hóa cho con QD ,ai ngờ ra luôn 1 phát bản 6.7 dùng cho tất cả các máy !=>nản thật !:( để về test thử xem là như thế nào,nếu là server china ko vào đc vài trang web thì dùng 6.3 cho nhanh )=))

anhtamhcm

Sạc ! bản 6.7 này dùng chung cho tất cả các đời máy hả anh8 ?chán ghê ! cứ mong bản 6.6 sever E ra để việt hóa cho con QD ,ai ngờ ra luôn 1 phát bản 6.7 dùng cho tất cả các máy !=>nản thật !:( để về test thử xem là như thế nào,nếu là server china ko vào đc vài trang web thì dùng 6.3 cho nhanh )=))

Vãi hàng:D muốn vậy thì tìm pm changeProxy mà sửa lại=))

vokhanhyen

Nhưng e ghét lắm.Huhu.Bọn china nó để server china thì ko vào đc opera.Ma opera thì e hay vào lém.Và còn nhiều trang khác nữa.Vào google thì vào google china lại càng ghét.Huhuhu

anhtamhcm

Nhưng e ghét lắm.Huhu.Bọn china nó để server china thì ko vào đc opera.Ma opera thì e hay vào lém.Và còn nhiều trang khác nữa.Vào google thì vào google china lại càng ghét.Huhuhu

Lo gì cưng, thế giới bao la, không có gì là không xảy ra. Chỉ thời gian ngắn nữa sẽ có mem Eng hóa nó thôi:D:D

vokhanhyen

Anh ơi,anh ơj.Kô xong rồi.E vừa down bản a việt hóa ở trên và bản china cho QD.Sau đó lấy RSC của a chép vào là system erro.Phiên bản dùng chung này nếu QD cài đc chắc mã hóa Acsii...

anhtamhcm

Anh ơi,anh ơj.Kô xong rồi.E vừa down bản a việt hóa ở trên và bản china cho QD.Sau đó lấy RSC của a chép vào là system erro.Phiên bản dùng chung này nếu QD cài đc chắc mã hóa Acsii...

Đã bảo chỉ hỗ trợ All V2:O:O QD hả >>> Gõ cửa xong rồi nhìn thèm chơi!!!