• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UcWep 6.7 Việt hóa (Sis File)

vokhanhyen

Siêu dịch trên Di động cũng bó tay >>> UltraRSCEditor trên PC cũng chịu chết >> Mọi pm trên PC đều pó chiếu=))=))=))
Ủa ! vậy hả anh ???Đúng là pó tay thật ! chẹp chẹp! không anh ???Chưa down về test thử vì chắc nghĩ QD chịu chết !HE HE HE ! chắc mã hóa khác rồi,(chưa thử với Mobihex) !định mở ra kiểm tra cái tệp RSC 1 chút thế mà ...

TruBic

Well-Known Member
Haha anhtam ơi Mobíhex thấy rsc rồi. Hehe sieu dich vào lâu quá. Anh dùng mã hoá gì thế anhtam
Posted via Mobile Device

anhtamhcm

Em biết rồi mà em hỏi anh dùng mã hoá gì để được như thế hả anh?

Tóm lại bước đầu như vậy là OK rồi. Biết nhiều nhức đầu lắm. Làm như vậy để sau này không ai có thể Edit được vậy thôi... Chẳng hạn như Vokhanhyen là hay sửa bậy bạ lắm>:)>:)

RACKQUAN

N7610 không chạy được!Toàn tự thoát,chưa 1 lần được nghía qua giao diện.Có ai như tôi không?Khắc phục được không?
Sao anhtam không để tên nó vẫn là ucweb mà lại là Ucwep????

TruBic

Well-Known Member
Tóm lại bước đầu như vậy là OK rồi. Biết nhiều nhức đầu lắm. Làm như vậy để sau này không ai có thể Edit được vậy thôi... Chẳng hạn như Vokhanhyen là hay sửa bậy bạ lắm>:)>:)
hehe em đoán anh chỉnh sửa đừơng dẫn đâu đó , em sẽ tìm hiểu sau. Mà mobihex cũng thấy nên ai biết dùng sẽ edit được mà. Hehe

Posted via Mobile Device

anhtamhcm

Không hiểu bạn muốn nói gì? Dịch trực tiếp từ tiếng Trung nên chắc chắn sẽ còn sót lại một vài chỗ là hiện thị tiếng Trung. Máy không có fonts hỗ trợ tiếng Trung sẽ như vậy thôi.

hitago

Hjx,pac tam cao thu qua,m0i nho pac hom wa ma h0m nay len mang da thay co rui,pv mat di pac tam thi kh0ng k0n j thu vi nua nhi.Thank pac nhieu,e xai ultra rsc tren pc ma ko lam dc j n0.Xai edit rsc thi kh0ng d0c du0c tieng trung,p0 kang nen m0i p0st pai nho pac giup day.1 lan nua cam 0n pac nhieu.
Posted via Mobile Device

hitago

Hjx,pac tam cao thu qua,m0i nho pac hom wa ma h0m nay len mang da thay co rui,pv mat di pac tam thi kh0ng k0n j thu vi nua nhi.Thank pac nhieu,e xai ultra rsc tren pc ma ko lam dc j n0.Xai edit rsc thi kh0ng d0c du0c tieng trung,p0 kang nen m0i p0st pai nho pac giup day.1 lan nua cam 0n pac nhieu.Xin g0p y 1 xju la ten tieu de a tam ghi sai rui.
Posted via Mobile Device

vokhanhyen

Chỉ có Mobihex 0.99 Fix mới thấy RSC này thôi, ngoài ra chịu hết.
Cái Anh8 này !ai thèm sửa bậy bạ làm gì (em mà đã thực sự muốn thì làm gì có chuyện không tìm cách xem đc cái RSC đó)!:D ! anh nghe em nói rõ này ! lúc trước em thấy có bạn gì đó post bản việt hóa ! em tưởng là bạn đó việt hóa nên định dùng ultraRSC bung ra để xem việt hóa hết chưa =>ai ngờ đó là do anh việt hóa => rõ ràng em dùng ultraRSC bung ra dù rằng đã chuyển mã ra acsii mà vẫn không đc em nghĩ ngay rằng 1 là anh dùng freeRSC, 2 là anh phải dùng MObihex =>nhưng xét cho cùng QD ko xài đc(vì rõ ràng dùng ultraRSC mà không mở đc) =>cũng ko có v2 để test =>nên thôi post luôn bài nói chuyện với anh cho đỡ buồn =))

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

hehe em đoán anh chỉnh sửa đừơng dẫn đâu đó , em sẽ tìm hiểu sau. Mà mobihex cũng thấy nên ai biết dùng sẽ edit được mà. Hehe
Chẳng chỉnh sửa gì đâu bạn ! Vì anh8 đã dùng mobihex thì chắc chỉ có mobihex xem đc thôi ,nếu như bạn download bản từ tiếng trung thì có thể dùng UltraRSC đc đấy ! nói chung tự tìm hiểu thêm !=D>

TruBic

Well-Known Member
Chẳng chỉnh sửa gì đâu bạn ! Vì anh8 đã dùng mobihex thì chắc chỉ có mobihex xem đc thôi ,nếu như bạn download bản từ tiếng trung thì có thể dùng UltraRSC đc đấy ! nói chung tự tìm hiểu thêm !=D>
ko đâu vokhanhyen mấy cá PM khác dù Vh = mobihex thì siêu dich vẫn xem được chỉ có cái Ucweb này thật khó hiểu.

Posted via Mobile Device

hoanghuy16vn

Anhtam ơi bản ucweb 6.7 này máy em không dùng được. Nó cứ chạy mãi cái màn hình ban đầu rồi thoát ra. Em phải chép đè file lp_navi.cd_data của Ucweb6.5 thì mới chạy. Anh có thể edit cái lp_navi.cd_data và lỗi dùng phím bút chì để copy, paste thì Ucweb6.7 bị out ngay. Để máy 6680 của em chạy được không?

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

N7610 không chạy được!Toàn tự thoát,chưa 1 lần được nghía qua giao diện.Có ai như tôi không?Khắc phục được không?

Bạn cũng giống tui nè

hunterviet

Well-Known Member
A 8 oj.Ban nay chac luc dog goj loj roj.E caj va chay dc 5s la tu uot ra ngoaj.Chua vao dc teo nao ca.Chan wa,a fjx laj cho ae dug voj.Mod thog cam em onli bag dt.May e dug 6peo a 8 ah.Fjx laj som dj a