• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UIQ-3x -Thống kê số người mod sound thành công.

Status
Không mở trả lời sau này.

lungtung

Mình mod bản cuối cùng 1 phát thành công luôn, trước chưa mod gì cả vì nghĩ nó không quan trọng. Hôm đó rảnh nên mod thử,thấy cái loa ngoài nghe to hơn hẳn nên thích thú lắm, sau đó không để ý nữa vì mình ít khi nghe nhạc. Đến 1 ngày đẹp trời lại rảnh ( thế mới phiền ) đeo cái tai nghe vào nghe nhạc chút cho đỡ buồn. . . bật nhạc xong mặt mày tái mép, bần thần mất 1 lúc, thằng con trai thấy thế hỏi : Bố làm sao thế ? - à, Bố vừa gặp ma ! Kinh di qua, đeo cái tai nghe mà quên không giảm âm lượng chắc có ngày đau tim , đứt dây thần kinh vì bất ngờ.

tuanhung1433

P9 Gw2 mod lite 1.2 part của p1 tai nghe HPM 82 chạy xe ngoài đường mà chỉ dám để volum 40%. Mod lung tung đủ cả. Chỉ có hồi xưa dại dột chép font vô C sau đổi font thế là tèo phải up lại. Bác nào muốn đổi font khi đã chép vô C lưu ý nha.
Posted via Mobile Device

XiaoGui

Ngỏm là sao em? CDA của Thái, anh mod tùm lum kg thấy bị gì hết, chỉ có 2 lần mod Start up bị sai phải Update firmware :D. Chứ mod wifi, web, sound máy anh đều OK hết, wifi thì thấy khả năng dò sóng tốt hơn dc tí. Còn mod sound thì nghe bằng tai nghe chỉ dám để 70%, không dám để max.

Posted via Mobile Device

P1i CDA Singapore Mod xong ngỏm củ tỏi luôn. Thế nên em cạch luôn trò này,chưa mod thêm phát nào nữa.hix. Mà loa của em nghe bình thường đã ầm ĩ lắm rồi nên chắc cũng ko cần phải mod thêm nữa

eo, ở Mô cũng gặp Xẻo gùi vào xì strum. Thế ngỏm là ngỏm làm Răng? Chả như P990i của mìn, hack hít, chuyển cda, ăp up fw, mót mủng lùng tùng fèng, chả bị seo cả, bền kinh dị!

mới thi xog tâm trạng vui quá mà vào diễn đàn thấy bùn quá à,ko sôi nỗi như hồi xưa nữa

ừa, còn nhớ ngày này năm xưa, người người, nhà nhà, con em bỏ bê học hành thi cử thi nhau vào box UIQ quậy ầm ĩ, ..
Bây giờ thì vắng quá, cũng tại SE kiêu ngạo quá mắc bẫy lời khiêu khích: "Ôi giời, thách mi dám chạy thi window mobile và Androi với teo đấy!". Vậy là SE cũng ngưng luôn cả P5i, Pxi đang dở dang. :(( Được thể, nhiều người cứ dèm fa :" Uiq bị từ bỏ, uiq bị từ bỏ" mịa nó chứ. Bỏ đưa đây teo xin lun.>:)

Ngỏm là sau khi em thử mod sound thì reset liền tù tì không làm thế nào được,phải up lại fw. Còn mod wifi thì cũng bị reset,nhưng tháo thẻ nhớ ra thì lại hết. Sau đó em xóa file mod đi thì lại vào được bình thường. Chẳng hiểu nó làm sao luôn. Mà rõ ràng em thấy mod wifi ở ổ C,chẳng liên quan j đến thẻ nhớ,thế mà vẫn bị.hixxx.

dengrumingzi

P9 Gw2 mod lite 1.2 part của p1 tai nghe HPM 82 chạy xe ngoài đường mà chỉ dám để volum 40%. Mod lung tung đủ cả. Chỉ có hồi xưa dại dột chép font vô C sau đổi font thế là tèo phải up lại. Bác nào muốn đổi font khi đã chép vô C lưu ý nha.

Hươ hươ, vậy mầ p9 của mình GW1 toàn chép font vào ổ C thế mới quái dị chứ. Trước chép ở D, rút thẻ nhớ ra là thi thoảng fiền fức.

Topic này mới lập mà mình thấy thu được kết quả ngoài mong đợi, vui quá, chứng tỏ đại đa số người mod thành công.

xenosensi

Topic này mới lập mà mình thấy thu được kết quả ngoài mong đợi, vui quá, chứng tỏ đại đa số người mod thành công.
thành công là thành công thế nào?
ở đây phải nói là rất............................rất thành công là đằng khác....
W950 sau khi up lên R6E28 , mod vào nghe nhạc tai nghe lẫn loa ngoài hay hơn nhìu so với khi chưa up FW... với bản 4.2 nghe cực khủng . hiện tại ko dám mod bản lite 1.2 nữa vì sợ 1 ngày nào đó những người xung quanh mình sẽ bị lủng tai khi lỡ dại bật hết cỡ

ngoisaole

thành công là thành công thế nào?
ở đây phải nói là rất............................rất thành công là đằng khác....
W950 sau khi up lên R6E28 , mod vào nghe nhạc tai nghe lẫn loa ngoài hay hơn nhìu so với khi chưa up FW... với bản 4.2 nghe cực khủng . hiện tại ko dám mod bản lite 1.2 nữa vì sợ 1 ngày nào đó những người xung quanh mình sẽ bị lủng tai khi lỡ dại bật hết cỡ

mình cũng từng xài w950 mod giống như bạn + mod lite 1.2 nghe chiu ko nỗi lun phê phê:-/:-/

caotunglam

Posted via Mobile Device
w950 chưa mod sound nghe đã rất hay rồi , hôm nào bảo ông anh mod thử xem nó còn lên phê cỡ nào

thaiminh40

Mới thử nghiệm một bản mod mới tăng âm thoại lên gấp rưỡi luôn :D he he ! nghe mà nhức nhối cái lỗ tai.
(chưa có trên các forum nhé)

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Mới thử nghiệm một bản mod mới tăng âm thoại lên gấp rưỡi luôn :D he he ! nghe mà nhức nhối cái lỗ tai.

Nếu được thì bạn có thể chia sẻ cho anh em luôn, Pro!! ;) =D> ;)

shadow141206

Hoàn toàn đồng ý :D:D:D. Trước giờ toàn nghe ae than về việc loa thoại nhỏ của P1i :(:(:(

dengrumingzi

mod lên 4.1 nghe rất hay,P990i của mình R6E28 đó.nhưng nói chung topic này thừa.

Gặp ông này ở ngoài là mình úynh liền.
Topic này lập ra Minh chứng cho tính khoa học Thực tiễn chắc chắn của mod sound để sau này không ai nghi ngờ nữa. Qua đó tôn vinh vai trò, công sức của những người đã dồn tâm huyết sáng tạo ra nó.

Ps: Gặp ông này ở ngoài là mình úynh liền....bằng độc chiêu "Ù TÉ QUYỀN" ^^

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi thaiminh40 Xem Bài gửi
Mới thử nghiệm một bản mod mới tăng âm thoại lên gấp rưỡi luôn he he ! nghe mà nhức nhối cái lỗ tai.
Nếu được thì bạn có thể chia sẻ cho anh em luôn, Pro!!

"Chia sẻ", đây chính xác là điều các mem mới (trong đó có mình) chờ đợi. :"Các Vip già thì khó tính, các mem mới thì còn 'non"".^^

thaiminh40

Chờ vài hôm nữa nhé vì mình muốn chắc chắn nó đạt kết quả như mong muốn không.Vì thử nghiệm trên máy mình thì nó làm mình giật mình vì bất ngờ.

dengrumingzi

Topic này mình mạnh dạn lập ra, đến nay đã được 4 trang, thừa sức chứng minh tính hữu ích cũng như tác dụng thực tế của Modsound. Thay mặt mọi người cám ơn những thành viên đã giới thiệu Mod sound cho anh e pdaviet, điển hình là Dongxanh.=D>

Nhân tiện cám ơn các bạn đã ủng hộ topic, nhiệt tình vào thảo luận ! =D>

Cuối cùng Khuyến khích Động viên Cảm ơn bạn mingzi đã lập chủ đề :D

Chủ đề để lâu không cần thiết dễ gây nhàm chán nên Xin phép các Mod đóng lại topic!

--------------CẢM ƠN-THANK YOU-XIE XIE! ----------

dengrumingzi

quên mất là mọi người đang chờ bản mod của bạn thaiminh 40.:-?? Thảo nào mà mod chưa close topic này. Chả bít làm sao giờ. Lúc nãy trót nhờ mod close topic rồi. Thôi thì tùy duyên hành sự vậy.:D

ngoisaole

quên mất là mọi người đang chờ bản mod của bạn thaiminh 40.:-?? Thảo nào mà mod chưa close topic này. Chả bít làm sao giờ. Lúc nãy trót nhờ mod close topic rồi. Thôi thì tùy duyên hành sự vậy.:D

khi nào cần đóng thì các mod sẽ đóng ấy mà lo gì chứ bạn ?
:)):))

Status
Không mở trả lời sau này.