• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] Game Chơi bài Tiến Lên (luật miền Nam) V1.06 Uplate #51

CongVoi

Super V.I.P
Cho mình hỏi luật miền nam có gì khác so với luật miền bắc nhỉ mọi người?

Miền bắc là đánh theo kiểu : Rô Cơ Tép Bích.Nói chung là cùng màu cùng chất...
Miền Nam thì là đánh: Lộn Xộn,ko cùng màu cùng chất chỉ cần to hơn là đc.Các dọc khác màu ghép với nhau chỉ cần có thứ tự là đc vd: 6789 (6 rô,7tép.8 cơ.9 bích..) .Nói chung miền nam đánh phong phú hơn :D

bkboy

cái này mà có chơi thông qua bluetooth anh em cùng ngồi lấy điện thoại chơi chắc vui và tếu lắm đây!!!

kisianhtrangls

Miền bắc là đánh theo kiểu : Rô Cơ Tép Bích.Nói chung là cùng màu cùng chất...
Miền Nam thì là đánh: Lộn Xộn,ko cùng màu cùng chất chỉ cần to hơn là đc.Các dọc khác màu ghép với nhau chỉ cần có thứ tự là đc vd: 6789 (6 rô,7tép.8 cơ.9 bích..) .Nói chung miền nam đánh phong phú hơn :D
Mình người miền bắc nên chưa chơi theo luật này bao giờ ^^ Cài vao chơi thử xem thế nào, chỉ sợ đánh kiểu này nó loạn xì ngầu hết cả lên :D

19toan74

cài vào nó đứng yên luôn chẳng bấm nút nào được cả có ai bị như mình kô mình cài trên p990i

khoa123

mà cái này chơi hay lém anh ơi,thanks anh nha,tiếc là hok có online,nếu có anh kỉm tra lại dùm rùi pm em nha

vnpt1706

nó chơi dở quá à! Mình bàn nào cũng về nhất cả (hình như nó có bài lớn là đánh)

tmt1

hình như kết nốt blutool không được, bạn nào có cách kết nối 2 người chơi hướng dẫn mình với.

shadow141206

hình như kết nốt blutool không được, bạn nào có cách kết nối 2 người chơi hướng dẫn mình với.

2 người thì mua bộ bài chơi lun cho rồi >___<"

P/S: hình như mấy games như đánh bài, bi-a v.v... đc nhiều người mê lắm thì phải :-?. Chưa thấy game nào thảo luận sôi nổi như game này :|

CongVoi

Super V.I.P
Phiên bản 1.04
Tính năng :

* Chơi với máy.
* Chơi với bạn bè qua kết nối Bluetooth. ( Sẽ hữu ích lúc đi dã ngoại mà quên mua bài đây )
* Vừa chơi với người vừa chơi với máy (bản 1.0.4).
* Chức năng tính điểm cho người tới nhất ,nhì ,ba , bị chặt hay bị úng
* Chức năng thay đổi điểm đích theo ý người chơi.
* Chức năng tùy chọn âm thanh, rung ( khi bị chặt hai hay hàng nó sẽ rung lên ).
* Tự chọn quân bài bằng 1 nút đơn giản.(Sẽ rất có ích khi bạn muốn bắt nhiều lá như sảnh(lốc), đỡ mất công chọn từng con bài).
* Chức năng thay đổi điểm tới, điểm hai, điểm đôi thông, điểm tứ quý,...

Các tính năng sẽ bổ sung trong tương lai :

* Cho phép chọn cấp độ chơi. ( Hiện tại bạn có thể dùng phím 7 để hạ cấp độ, phím 9 để tăng cấp độ khi choi -> lưu ý đây chỉ là giai đoạn test, khi nào OK thì sẽ được đưa lên menu một cách chính thức )
* Cho phép thay đổi một số luật nhỏ cho phù hợp với từng vùng.
* Lưu lại ván hiện tại để chơi tiếp lần sau.
* Đánh qua mạng internet( sẽ làm nếu thấy có yêu cầu ).