• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] Game Chơi bài Tiến Lên (luật miền Nam) V1.06 Uplate #51

nguyenhoang

cái này thì W950i đắp chiếu luôn, W950 làm gì có phím di chuyển ngoài trừ phím cuộn, cài vào thì ok còn chọt vào màn hình toàn thành bỏ qua , cuối cùng úng nguyên ván không ra được con nào

shadow141206

Thanks anh Công nhiều nhé !!! Bản này có nhiều cải tiến đang giá thật !!! Thích nhất là có chứng năng tăng, giảm cấp độ !!!

shadow141206

cái này thì W950i đắp chiếu luôn, W950 làm gì có phím di chuyển ngoài trừ phím cuộn, cài vào thì ok còn chọt vào màn hình toàn thành bỏ qua , cuối cùng úng nguyên ván không ra được con nào

Giống P1i của mình, nhưng bạn có thể xài bàn phím số mà !!!

CongVoi

Super V.I.P
Phiên bản 1.05

Tính năng :

Chơi với máy.
Chơi với bạn bè qua kết nối Bluetooth.
Vừa chơi với người vừa chơi với máy.
Chức năng tính điểm cho người tới nhất ,nhì ,ba , bị chặt hay bị úng
Chức năng thay đổi điểm đích theo ý người chơi.
Chức năng tùy chọn âm thanh, rung.
Tự chọn quân bài bằng 1 nút đơn giản.(Sẽ rất có ích khi bạn muốn bắt nhiều lá như sảnh(lốc), ba cây, chặt ..., đỡ mất công chọn từng con bài).
Chức năng thay đổi điểm tới, điểm hai, điểm đôi thông, điểm tứ quý,...
Chức năng hối người chơi bằng nút số 3.
Hiển thị tên người đánh bằng phím số 0.

Hiển thị điểm của ván đang chơi và tổng điểm hiện tại (phím *,#)
Cho phép thay đổi một số luật nhỏ cho phù hợp với từng vùng.
Download

shadow141206

Thanks anh Công nhé :D. Game cờ tướng này update cũng nhanh nhỉ ??? Hy vọng bản up kết tiếp sẽ có chức năng tăng giảm cấp độ :(

CongVoi

Super V.I.P
Thanks anh Công nhé :D. Game cờ tướng này update cũng nhanh nhỉ ??? Hy vọng bản up kết tiếp sẽ có chức năng tăng giảm cấp độ :(

Ax.Đây là game đánh bài mà có phải cờ tướng đâu :-?

khoa123

tiếc là hok chơi online đc nhỉ,đánh 1 mình chán wa,đánh với bạn cũng chán