• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UIQ3.0 Tắt Khởi Động Máy - PowerOffer Việt hoá

CongVoi

Super V.I.P
Tắt Khởi Động Máy UIQ3.0 - PowerOffer Việt hoá

Đầu tiên xin cảm ơn Đoananhtai đã cung cấp chương trình: UIQRrcEditor.Việt hoá khá nhanh và tiện lơi :D
Đây là chương trình PowerOffer Việt hoá.Các bạn hãy tải về dùng nhé.Có thể cài đè lên bản cũ b-)

Caohieu88

Vụ Swiss chắc mấy anh em hợp sức cho xong thôi anh ạ, để lâu quá rồi, nhiều cái em cũng ko biết dịch thế nào cho chuẩn..hichic

CongVoi

Super V.I.P
Vụ Swiss chắc mấy anh em hợp sức cho xong thôi anh ạ, để lâu quá rồi, nhiều cái em cũng ko biết dịch thế nào cho chuẩn..hichic

Anh Tài đang làm rồi mà e ;;).^^ anh ý làm thì chuẩn lắm yên tâm.Anh em mình làm cái khác cũng đc ;)

Son_Do

Well-Known Member
Cả ngày nay mình đi tỉnh nên bây giờ mới vào mạng, Anh Tài cũng cay cái SMP lắm nên anh ấy nhận là yên tâm rồi. không ngờ tốc độ viết Tool của Anh Tài nhanh quá.

saoxathu

Cái này lúc khởi động lại tắt phụt như kiểu rút nguồn, như vậy có ảnh hưởng gì không nhỉ

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Phong trào VH cho UIQ đang trên đà phát triễn , anh em cố gắn phát huy hết sức mình đễ gây dựng UIQ lớn mạnh nào

CongVoi

Super V.I.P
cho mình hỏi với sao hok ấn nút tắt nguồn mà phải xài đến cái này dzị ?!?!?!?

Ấn nút tắt thì làm sao có tự khởi động lại hả bạn ;;).Ấn nhìu liệt phím á,cái này tiện lợi lém,hem tin dùng thử coi :D

cantienwa100

fim nào liệt chứ cái nút tắt nguồn kiểu gì thì kiểu cũng liệt sau bàn fim :)) restars máy ư đơn giản nháy 2 phát là được mờ :))

CongVoi

Super V.I.P
fim nào liệt chứ cái nút tắt nguồn kiểu gì thì kiểu cũng liệt sau bàn fim :)) restars máy ư đơn giản nháy 2 phát là được mờ :))

Chẹp ý mình bảo là sự tiện lợi.Để giống như được ở bên S60v3 kìa.:-??

cantienwa100

S60v3 có gì hay không bạn mình cũng dùng mà vất xó ah :( chả bao h sờ vào có cái gì hay hơn UIQ thì cho mình xin link nha thank trước hé :D

CongVoi

Super V.I.P
S60v3 có gì hay không bạn mình cũng dùng mà vất xó ah :( chả bao h sờ vào có cái gì hay hơn UIQ thì cho mình xin link nha thank trước hé :D

Ax S60v3 PM nhìu phải gấp 15 lần UIQ mà.Bạn sang khu s60v3 đi,nhìu cái hay lắm,khu VH cũng nhìu nữa

cantienwa100

hjx phần mềm này lúc khởi động lại máy kêu bụp 1 cái rõ to nghe phát khiếp hjx hjx có vấn đề gì không dzi

thanhtamlx

Nhờ các Mod tạo các nút khởi động và tắt máy dạng như IconIphone, vì 02 thanh tắt và mở này sát nhau quá không thuận tiện thao tác. Có thể bỏ luôn hộp thoại yes hoặc no sau khi lựa chọn tắt hay mở máy vì không cần thiết cho lắm.

tri_etech2008

Cảm ơn bác Congvoi nhé, phần mềm này thật là tiện dụng đấy. Thỉnh thoảng nút tắt máy của mình bị dắt, cứ tự động tắt máy. Có phần mềm này thì ổn quá rồi