• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UIQ3.0 Tắt Khởi Động Máy - PowerOffer Việt hoá

hungcobap

Tắt Khởi Động Máy UIQ3.0 - PowerOffer Việt hoá

Đầu tiên xin cảm ơn Đoananhtai đã cung cấp chương trình: UIQRrcEditor.Việt hoá khá nhanh và tiện lơi :D
Đây là chương trình PowerOffer Việt hoá.Các bạn hãy tải về dùng nhé.Có thể cài đè lên bản cũ b-)

Thank bác Congvoi 1 phát, mới đi em n95 nên dùng tam P990 xin qua đây ké mấy bác ít chương trình.
Các bác việt hóa nhiều cho anh em pda mình dùng với nhé.

mlsno7

Bác CongVoi lâu lắm rồi ko thấy hoạt động. mà box UIQ này chắc cũng sẽ ko có phần mềm việt hóa nào nữa đâu bác :(

leo168

Mình đã cài tiếng Việt 100%,nên mấy cái icon trở về mặc định ban đầu cả,mình cũng đã tìm hiểu nhưng không thấy cách chuyển đổi Icon theo bộ Mod mà mình muốn dùng (hoặc là mình chưa tìm thấy) Ai biết chỉ giùm mình với nhé! Thank nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!
Xin lỗi mọi người vì post câu hỏi ở đây,nhưng mình thấy mấy cái toppic kia lâu lắm ko hoạt động nên đành nhờ chút vây! Ae đừng chém,tội nghiệp^^