• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Mortal Kombat™ 3 (World) v1.0.5 (Rồng Đen) ^^

danny_guan

Ultimate Mortal Kombat™ 3 (World)

*$9.99
* Category: Games
* Released: 16 December 2010
* Version: 1.0.5
* 1.0.5
* 171 MB
* Languages: English, Chinese, French, German, Italian, Korean, Spanish
* Seller: ElectronicArtsBV
* © 2010 Electronic Arts Inc. All Rights Reserved. ULTIMATE MORTAL KOMBAT 3 is a trademark of and © Warner Bros. Entertainment Inc.

Rated 12+ for the following:

* Frequent/Intense Cartoon or Fantasy Violence
* Frequent/Intense Horror/Fear Themes
* Frequent/Intense Realistic Violence

Requirements: Compatible with iPhone, iPod touch and iPad. Requires iOS 3.0 or later.

Link DOWNLOAD
^^

^^

http://www.mediafire.com/?62my5axmx86agj5

Chỉnh sửa cuối:

HTC_VUTHANH

Moderator
vãi./mình mới đọc tin sắp có mà bác đã up lên zùi\-/
ps:3g vào cái văng za ngay.hix lại fai? chờ zui:(

Chỉnh sửa cuối:

TatDat_Canon

thật khâm phục bác dany_guan quá, games nào mới ra lò cũ đều là games cũ đối với topic của bác hết. hihi để tối nay rãnh em up qua mediafire bản này cho AE dơn. canh me game này lâu rồi, thanks anh danny!

m0nk3y86

Bội thực game mất hix hix :(

Phải công nhận là cuối năm n game khủng nên bội thực thật, lúc thì chẳng có game hay nào :)) Chỉ dám cài vài game, chơi chán lại đổi chứ ko thì máy khỏi chạy lun :p

bạn up link mf đi :) niềm mơ ước bấy lâu

Đã có bên dưới nhé, he he ;;)

vãi./mình mới đọc tin sắp có mà bác đã up lên zùi\-/
ps:3g vào cái văng za ngay.hix lại fai? chờ zui:(

Mình 3G-W 16Gb iOS4.2.1 chạy vô tư, bạn nên cài bằng iTunes thì chạy thoải mái :D

Linh MF (HOT): http://www.mediafire.com/?62my5axmx86agj5

TatDat_Canon

Phải công nhận là cuối năm n game khủng nên bội thực thật, lúc thì chẳng có game hay nào :)) Chỉ dám cài vài game, chơi chán lại đổi chứ ko thì máy khỏi chạy lun :p

Đã có bên dưới nhé, he he ;;)

Mình 3G-W 16Gb iOS4.2.1 chạy vô tư, bạn nên cài bằng iTunes thì chạy thoải mái :D

Linh MF (HOT): http://www.mediafire.com/?62my5axmx86agj5

mới up xong mà bác có rồi thanks nhé :p

huubinh1987

Mình hay đánh Liu kang , có mấy cái tuyệt chiêu đá song phi ( lùi + S) và đá liên hoàn trên không (tiến S) + bắn chưởng kame (tiến + B) còn nữa nhưng chưa nhớ hết :)

m0nk3y86

Mình hay đánh Liu kang , có mấy cái tuyệt chiêu đá song phi ( lùi + S) và đá liên hoàn trên không (tiến S) + bắn chưởng kame (tiến + B) còn nữa nhưng chưa nhớ hết :)

Ngày xưa chơi trò này fải miết mòn tay cầm, chơi trên IP khó miết :))

HTC_VUTHANH

Moderator
các tuyệt chiêu và cách đánh bạn chỉ cần ấn chữ i bên tay trái đó là biết liền mà:D

huubinh1987

các tuyệt chiêu và cách đánh bạn chỉ cần ấn chữ i bên tay trái đó là biết liền mà:D

đúng rồi bây h mới để ý :) có bác nào phá đảo đc chưa ? mấy con trùm đánh khiếp quá, ấn lõm màn hình mà ko đánh nổi nó

m0nk3y86

đúng rồi bây h mới để ý :) có bác nào phá đảo đc chưa ? mấy con trùm đánh khiếp quá, ấn lõm màn hình mà ko đánh nổi nó

Chơi cảm ứng nên khi miết mấy fím tiến lùi ko có cảm giác, ko chuẩn để luyện chưởng...đánh bh mới xong :))