• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Mortal Kombat™ 3 (World) v1.0.5 (Rồng Đen) ^^

huubinh1987

đánh easy rồi mà còn khó thế ko hiểu đánh mức master thì như thế nào :D thua nhiều ức quá đập nát máy ~X(

dungbrd

hic sao phần dễ em cũng kô qua dc cái thằng người ngựa có đuôi là sao?? Nó toàn đánh mình chết trắng à... cao thủ nào vào giúp em chút đi..

huubinh1987

hic sao phần dễ em cũng kô qua dc cái thằng người ngựa có đuôi là sao?? Nó toàn đánh mình chết trắng à... cao thủ nào vào giúp em chút đi..

chính vì thế nên ko hiểu qua thế nào đây tôi thì đánh đc thằng nhân mã rồi, còn con trùm mới vãi hàng

dungbrd

Hic em vật vã mãi mấy hôm mà chưa hạ dc thèng nhân mã đây. Mà bác đánh bằng thằng nào. Em toàn đánh bằng Liu Kang mà không biết hóa rồng kiểu gì nhỉ??Hay ở đây không biến dc??--

SF4 cũng có cái hay riêng...đánh phần khó nhất cũng phê thật...hình như đánh đến cuối còn giải khóa dc mấy thằng mới á..

huubinh1987

thằng nhân mã thì dùng thằng Jack tay sắt mà đập, cứ đấm liên hồi nó ko biến thân đc, qua đc con nhân mã đến con trùm thì mới bó tay, dùng đủ thể loại nhưng ko giết đc :( sao mà nó khó thế ko biết

dungbrd

hic cảm ơn bác, để em thử xem thế nào. Mà bác qua dc cửa 1 thì còn cửa 2 nom còn nhiều đối thủ hơn hic. Bác có hóa rồng dc chưa??

huubinh1987

ấn chữ i bên góc trái mở ra xem nó hướng dẫn fitality dragon ,cứ tập ấn theo các chiêu thức đó là luyện đc thôi

dungbrd

à o cảm ơn bác...Em đánh dc thằng trùm đó rôì...Em cứ lấy Liu Kang bắng chưởng liên tục là thắng à..

zenkie

2G fw 3.1.3 chạy được bạn àh, đã test roy, yên tâm luyện chưởng đi :D

HTC_VUTHANH

Moderator
Ultimate Mortal Kombat™ 3 (World) update Version 1.2.59
What's new in Version 1.2.59
** KOMBATANTS, YOUR DESTINY HAS BEEN CHOSEN! NOW FIGHT AS ALL 23 WARRIORS IN ALL 16 ARENAS AND LAYERS! ** Download this massive game update for the total Ultimate Mortal Kombat 3 experience.

In response to your feedback, additions include:
• 10 More Characters – Choose from all 23 warriors including Cyrax, Sektor, Kabal, Reptile, and more
• 6 More Arenas - Enter kombat in all 16 arenas and their hidden layers including Scislac Busorez and The Cave

http://fileape.com/?act=download&id=J1JSHKz9rxODwuWF&g=1