• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Python Pack v6 (Hỗ trợ tất cả ứng dụng Py)

ki3pc0d0n

bạn xóa xong !
Dùng xplore thấy trên ổ C hay e có folder tên python !
Del cái rụp

ghostrider97nd

mình làm vậy rồi nhưng không thấy với lại khi cài bản này mình bị cái trường hợp là lỗi cập nhật là sao ta :(:-?:|

tuan1811995

mình làm vậy rồi nhưng không thấy với lại khi cài bản này mình bị cái trường hợp là lỗi cập nhật là sao ta :(:-?:|

lúc cài đặt bạn bỏ dấu chọn cái pip installer là đc. Nếu vẫn ko đc thì bỏ dấu thử mấy cái khác xem sao. Mình cài đc rồi đó. Chúc bạn thành công.

axxaax113

lúc cài đặt bạn bỏ dấu chọn cái pip installer là đc. Nếu vẫn ko đc thì bỏ dấu thử mấy cái khác xem sao. Mình cài đc rồi đó. Chúc bạn thành công.

mình muốn cài pips luôn thì làm sao hã bạn????tại mìnn thấy thích cái xpress note lắm,mà muốn chạy được thì phải cài pips

ch3mistry

hỏi

èo, lỗi cập nhập là sao ta :| trc mình làm gì cài python đâu? hiện đang có cài qt 4.7.3