• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng chat đa tính năng

chauquangnhat

xin lỗi mình không biết cách xóa đuôi .7z . Kiến thức mình còn kém mong các bạn thông cảm và giúp đỡ mình. xin cám ơn

lecong1978

xin lỗi mình không biết cách xóa đuôi .7z . Kiến thức mình còn kém mong các bạn thông cảm và giúp đỡ mình. xin cám ơn
Anh kg biết em trai có nói thiệt kg nửa nhưng thôi anh cũng giúp em nè: em dùng 1 pm quản lý file nào đó chẵng hạn như x-plore đi đến file implus viet by hai phanthiet.sis.7z chọn đỗi tên thành implus viet by phamthiet.sis rồi tiến hành cài đặt chúc em trai thành công!

daixitrum

hì,vui quá.theo mình down xong thì nháy chuột phải chọn rename rồi del cái .7z đi thế là xong

ThaiChienvn

Chỉ chuột xuống Tập tin đính kèm.
Bấm chuột phải--> Chọn Save Target--> khi ra Save As chỉ chuột xuống chỗ File name Xóa .7z đi rồi save tải về.:|

lucky_luong

ý bạn nói là cài thử chứ gì. Vì máy mình cài nhiều chương trình lắm rồi..và chủ topic sử dụng máy 6681 nên muốn hỏi cho chắc trước khi cài thôi.

ThaiChienvn

ý bạn nói là cài thử chứ gì. Vì máy mình cài nhiều chương trình lắm rồi..và chủ topic sử dụng máy 6681 nên muốn hỏi cho chắc trước khi cài thôi.
Mình thường thấy N72 mua về đã có IM sẵn roài, nếu thích thì cài thêm phiên bản mới vào là Oke.!

lucky_luong

Mình đã thử nghiệm trên N72, Chương trình chat rất nhanh nhưng giao diện chat thì không được đẹp cho mấy. Cám ơn bạn rất nhiều vì chướng trình.

zerolovethuy

Nó bắt đăng kí, có bác nào chỉ cho em phải đăng kí sao với!
Ah, cho em hỏi giữa IM+ và Nimbuzz thì cái nào tiết kiệm hơn?
Các bác thông cảm, sinh viên mà.:D

DreamLand

Bản này là ver mấy vậy bác ?
Version 5.66 bẻ răng bởi Daokay !
Nó bắt đăng kí, có bác nào chỉ cho em phải đăng kí sao với!
Ah, cho em hỏi giữa IM+ và Nimbuzz thì cái nào tiết kiệm hơn?
Các bác thông cảm, sinh viên mà.:D
Bạn thử remove cài lại, hoặc nhập "răng" tùy ý thử xem !
Nimbuzz vẫn hấp dẫn hơn về tính năng và phù hợp túi tiền sinh viên .

vid_vid

Version 5.66 bẻ răng bởi Daokay !
Bạn thử remove cài lại, hoặc nhập "răng" tùy ý thử xem !
Nimbuzz vẫn hấp dẫn hơn về tính năng và phù hợp túi tiền sinh viên .
em làm theo cách của bác rồi mà vẵn ko được, em đang dùng 6 béo.