• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng chat đa tính năng

daokay

Nó bắt đăng kí, có bác nào chỉ cho em phải đăng kí sao với!
Ah, cho em hỏi giữa IM+ và Nimbuzz thì cái nào tiết kiệm hơn?
Các bác thông cảm, sinh viên mà.:D
nếu bạn qua dc ngày thứ 7 sau khi cài đặt ct thì coi như đã CR rùi, nếu mừk ko đến ngày thứ 7 nó bắt nhập key thì cài Nimbuzz vào, do là lần đầu CR nên ko thể nào full dc với 1 số máy, Thông Cảm cho e nha:D:D:D

quangdct

nếu bạn qua dc ngày thứ 7 sau khi cài đặt ct thì coi như đã CR rùi, nếu mừk ko đến ngày thứ 7 nó bắt nhập key thì cài Nimbuzz vào, do là lần đầu CR nên ko thể nào full dc với 1 số máy, Thông Cảm cho e nha:D:D:D
Posted via Mobile Device Ai trót chưa wa 7 ngày mà bấm fím trái thì có thể vào xplore= >ổ C= > system= > data= > tìm 4 file hoăc 2 file có tên IMlus... Và Ip... ở đầu xóa đi là full ngay. keke

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Thông cảm, em vào diễn đàn bằng đi động, ko click thanks dc.
Biết là dùng mobi thì ko click thank được. Nhưng ko thể thông cảm cho bạn được vì ai cũng như bạn thì diễn đàn sẽ loạn và đầy rác. Nên bạn thông cảm cho chúng tôi, bởi chúng tôi chỉ làm theo quy định, và trách nhiệm của Ban Quản Trị giao thôi bạn à.
Nếu muốn thank xin dùng PC click thank chứ đừng post bài thank nhé các bạn. Chúc tất cả vui khi đến với PDAViet!

lecong1978

Biết là dùng mobi thì ko click thank được. Nhưng ko thể thông cảm cho bạn được vì ai cũng như bạn thì diễn đàn sẽ loạn và đầy rác. Nên bạn thông cảm cho chúng tôi, bởi chúng tôi chỉ làm theo quy định, và trách nhiệm của Ban Quản Trị giao thôi bạn à.
Nếu muốn thank xin dùng PC click thank chứ đừng post bài thank nhé các bạn. Chúc tất cả vui khi đến với PDAViet!
Anh em post bài thanks hoài làm cho Trubic nhắc nhở hoài cũng mệt và dễ mất lòng anh em lắm chứ. Nhưng Trung à theo anh biết thì có 1 pm chuyên dùng để thanks trên DT đó em trai . Tại anh em kg ai chịu sài đó chứ

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Anh em post bài thanks hoài làm cho Trubic nhắc nhở hoài cũng mệt và dễ mất lòng anh em lắm chứ. Nhưng Trung à theo anh biết thì có 1 pm chuyên dùng để thanks trên DT đó em trai . Tại anh em kg ai chịu sài đó chứ
Dạ đúng rồi, nó đây nè anh http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=73388 nhưng do nó load lâu nên có lẽ anh em ko sài.
P/ s: em pm cho anh trai mà ko thấy anh trả lời. Anh trai kiểm tra lại tin nhắn riêng và dành ít thời gian trả lời em thắc mắc ấy nhé. Em cảm ơn anh rất nhiều.