• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng hiện thư mục System trên PC Suite_S60v2

jeffer2

Bạn cứ thử đi xem có được ko

oh mình bỏ đồ đọc thẻ vào chỉnh như vậy thì hiện,còn PC Suite thì chưa thử, tại mất cab rùi.Bạn test thử xem cách đó được ko :)

thanhtungsx

oh mình bỏ đồ đọc thẻ vào chỉnh như vậy thì hiện,còn PC Suite thì chưa thử, tại mất cab rùi.Bạn test thử xem cách đó được ko :)

Pc suite thì làm sao mà chỉnh cho view system hả bạn . Cài ứng dụng nhỏ gọn của ku Nguyễn Mạnh Tú là ok thôi mà !

manhtu

Its by "Sreejesh" not by "Manhtu"...Atleast mention his name...

Why do you know? Do you has any of evidence? :D

i personally know its programmer...Just ask the thread owner, from where he get it...

Tại sao hai bạn không viết tiếng Việt nhỉ, đây là một diễn đàn của người Việt, dành cho người Việt. Nhập gia thì phải tùy tục, mình biết Vipin4u là người nước ngoài, nhưng người Việt Nam tham gia các diễn đàn nước ngoài đều tuân thủ quy định về ngôn ngữ khi viết bài.

Xin nói thêm về cái tiện ích này. Thực ra nó là 1 phần của ứng dụng Griffon - một chương trình quản lý tập tin và có chức năng tạo lối tắt như một ổ đĩa ảo; trước đây Hoàng Chiêu Ly đã dịch nó sang tiếng Việt và hướng dẫn tạo thêm các lối tắt vào các thư mục.

Ở bài 1, mình có đề cập đến chuyện mình viết ra tiện ích này đâu. Mình nói bản quyền ở đây nghĩa là mình phát hiện ra nó cho phép hiện hai thư mục SYSTEM của ổ C, E trên PC Suite; một điều mà rất nhiều người dùng PC Suite muốn có để thực hiện các thao tác mà mình muốn làm. Với điều này thì mình chưa gặp trên diễn đàn nào ở VN hay nước ngoài như: Dotsis, ipmart-forum hay fullzama...

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
ý mình là con 6600 của mình không cài được.

Cái này cài và chạy trên cấu hình PC bạn à!!!_Với máy 6600 cũng chạy hệ điều hành Symbian nên dĩ nhiên nó vẫn hoạt động tốt khi kết nối với PC!!!Bạn nên kiểm tra lại các chân rắc của dây cáp DKU-2 và chân rắc ở trên máy 6600 nhé!!!;;)

DreamLand

Tại sao hai bạn không viết tiếng Việt nhỉ, đây là một diễn đàn của người Việt, dành cho người Việt. Nhập gia thì phải tùy tục, mình biết Vipin4u là người nước ngoài, nhưng người Việt Nam tham gia các diễn đàn nước ngoài đều tuân thủ quy định về ngôn ngữ khi viết bài.

Xin nói thêm về cái tiện ích này. Thực ra nó là 1 phần của ứng dụng Griffon - một chương trình quản lý tập tin và có chức năng tạo lối tắt như một ổ đĩa ảo; trước đây Hoàng Chiêu Ly đã dịch nó sang tiếng Việt và hướng dẫn tạo thêm các lối tắt vào các thư mục.

Ở bài 1, mình có đề cập đến chuyện mình viết ra tiện ích này đâu. Mình nói bản quyền ở đây nghĩa là mình phát hiện ra nó cho phép hiện hai thư mục SYSTEM của ổ C, E trên PC Suite; một điều mà rất nhiều người dùng PC Suite muốn có để thực hiện các thao tác mà mình muốn làm. Với điều này thì mình chưa gặp trên diễn đàn nào ở VN hay nước ngoài như: Dotsis, ipmart-forum hay fullzama...
Ngôn ngữ giao tiếp Quốc tế là tiếng Anh mà bạn :-? Trừ khi đó là 2 người Việt Nam nói chuyện với nhau !
Mình hỏi lại để xem bạn ấy có bằng chứng gì khi nói vậy ko thôi.
(Hok lẽ viết tiếng Việt rồi bắt người ta Translate, hiểu sai ý "nữa" thì sao =)))

DreamLand

Cái này cài và chạy trên cấu hình PC bạn à!!!_Với máy 6600 cũng chạy hệ điều hành Symbian nên dĩ nhiên nó vẫn hoạt động tốt khi kết nối với PC!!!Bạn nên kiểm tra lại các chân rắc của dây cáp DKU-2 và chân rắc ở trên máy 6600 nhé!!!;;)
Ý người ta là ko cài file sis trên 6600 đc đó anh, chắc bạn ý không chú ý password giải nén.

saodoingoi142

Moderator
sao ko down dc file đính kèm nhỉ

manhtu ơi up giúp lên media hộ mình.thanks bạn nhiều.

không tải được file đính kèm, bác up lên MF hay 4shared đi

Tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn từ lâu không còn Download được nữa rất mong các bạn thông cảm!.Bây giờ đã cập nhật lại Linkdown mới, xin mời các bạn lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;)

Chỉnh sửa cuối:

chilaaogiac

e xin file

có bác nào down đc rùi xin cho e xin với ạ!
E dùng điện thoại ko down đc,bác nào hảo tâm gửi giúp e vào mail : youareonlymytoy@gmail.com
gửi thì gửi giúp e file ko có pass ạ vì đt e ko giải nén đc, thank các bác nhìu
thanks bác Manhtu nhìu!!

saodoingoi142

Moderator
có bác nào down đc rùi xin cho e xin với ạ!
E dùng điện thoại ko down đc,bác nào hảo tâm gửi giúp e vào mail : youareonlymytoy@gmail.com
gửi thì gửi giúp e file ko có pass ạ vì đt e ko giải nén đc, thank các bác nhìu
thanks bác Manhtu nhìu!!

Linkdown của chủ Topic giờ đã Update lại rồi bạn nha!Bạn chịu khó lên mạng vào PC để Download và giải nén về nhé!!!;;)

chilaaogiac

dạ,e ko nhập được pass ạ
có ai nhập được và down đc cho e với
pass là j các bác nhỉ?