• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng itv xem truyền hình nghe nhạc coi phim đỉnh nhất hiện nay

oplat

cái này các bài bên các khu vực khác đả có người đưa lên.nhưng bên trong này chưa có nên mình đưa lên đây giới thiệu cho mọi người.
mình cũng mới sử dụng từ ngày hôm qua và rất ưng ý.1 phần mềm tuyệt đỉnh rất đáng đồng tiền bát gạo.
MITV bản quyền do vtc phát triển.ứng dụng itv xem truyền hình nghe nhạc xem phim qua wifi .
bạn chỉ mất tổng cộng 18.000 đ cho hai lần nhắn tin.và sử dụng mãi mãi
1, đăng ký bạn soạn tin nhắn theo cú pháp sau MITV gửi đến 6777
2, đăng ký nich soạn tin nhắn theo cú pháp sau DK tên ních 6377

khi đó tổng đài sẻ gửi đến cho bạn 3 tin nhắn.1 là mã kích hoạt,2 đường dẩn tải pm.cái này thi đả có ở cuối bài.3 hd đăng kí nich.

KINH NGHIỆM, xem tivi hinh rộng ,nhấn nhanh vào giữa màn hình hai lần,chỉnh âm thanh,hình ảnh nhấn tiếp vào màn hình.
xem video nhấn nhanh vào tiêu đề phim dưới màn hình 2 lần.nhấn nhanh vào giữa màn hình hai lần để xem hình rộng.còn nhiều chức năng khác các bạn tự khám phá nhé.

mã kích hoạt của mình các bạn hảy thử xem...251709

link tải phần mềm; http://www.4shared.com/file/8xXq6s9O/windown_mobile_itvi.html

Chỉnh sửa cuối:

Hoanglong_lc

có vẻ là tốn gprs đây.nhưng liệu xem tivi có bị giật k bác vì nó chạy wa gprs mà?bác đã test chưa vậy?

emxinhang

xem qua wifi thì không phải chỗ nào cũng có và xài chùa được,còn xem qua net thì tốn xiền lắm.tốt nhất là đăng ký mobitv 3g mà xem cho nó lành

Hoanglong_lc

xem qua wifi thì không phải chỗ nào cũng có và xài chùa được,còn xem qua net thì tốn xiền lắm.tốt nhất là đăng ký mobitv 3g mà xem cho nó lành

mobitv thì chỉ hỗ trợ máy có 3g thui còn ae 2g như o2 atom của em thì chịu luôn.tuy không down nhưng vẫn thank để khích lệ anh em cái đã:)):)):)):))

tdmavth175

toàn lừa đảo đấy các bạn, tôi mất tiền tải và cài đặt (lấy mã). sau đó tạo đến 2 tài khoản mà ko cái nào đăng nhập đc cả

oplat

toàn lừa đảo đấy các bạn, tôi mất tiền tải và cài đặt (lấy mã). sau đó tạo đến 2 tài khoản mà ko cái nào đăng nhập đc cả
NÀY CÓ NÓI LÁO THÌ NÓI VỪA THÔI

gì mà lừa đảo hay ko lừa đảo, [đã tải về và cài đặt (lấy mã)]. đả có mã rồi thì kích hoạt phần mềm rồi còn gì nửa,nếu vtc lừa đảo bạn thì bạn làm gì có mã mà sử dụng. nói bạn biết PM này nếu có mã mới vào được màn hình chính để vào cửa sổ đăng nhập.mà bạn đã vào cửa sổ đn rồi đúng chưa.
mình đã nói rõ từ trên rổi PM này chỉ tối ưu hóa trên wifi thôi,nếu bạn vào bằng 3g thì yêu cầu là sóng phải căng đét ,nếu ko hình sẽ bị hơi dật.còn vào bằng gprs thì tuyệt đối là ko được.

nhà mình có máy phát wifi xem phim &tivi chạy vù vù hình ko biết dật rẹo là gì cả xem phim còn nhanh hơn cả pc cả 2 đều cùng 1 đường chuyền mà tốc độ ppc nhỉnh hơn cả pc.

ko biết là máy dt cũa bạn là máy gì ,và bạn cài đặt ra sao thì mình chưa biết .theo mình ngỉ có thể bạn tạo tài khoản chưa đúng hoặc DN sai hoặc kết nối iternet cũa bạn ko ổn định.nên dn ko được.
còn máy của mình thì 1 phát từ a tới z từ tải về , cài đặt ,đăng kí,đăng nhập và sử dụng chơn chu từ hôm đó tới giờ .chỉ thích nhất là lúc nào về nhà rổi dải hoặc tối đến trèo lên dường bật lên mở video ra xem luc nào danh sách cũng có gần 300 bộ phim đặc sắc cập nhật liên tục.chỉ có cái tội máy cứ phải sạc liên tục vì ngốn pin.

Chỉnh sửa cuối:

sbc

Mình vừa Test thử trên HD2 bằng mạng gprs một số kênh mượt có một số kênh hơi giật..nó chung là chạy trên gprs vẫn tốt nhé bạn.
Thanks !

0913100606

Trước dùng trên E71 thấy rất ổn, nhưng có nhiều lúc bị treo, chắc do nhiều người truy cập.

quocthanhjs

phần mềm này khá hay, lúc trước tôi dùng i900 khi xem toàn màn hình thì bình thường, sau này đổi i8000 khi xem toàn màn hình thi bị lag, có bro nào có thể giúp đỡ vấn dề này không, thanhks.

Chỉnh sửa cuối:

oplat

Trước dùng trên E71 thấy rất ổn, nhưng có nhiều lúc bị treo, chắc do nhiều người truy cập.

máy treo có 2 nguyên nhân.
1, mạng kém,chập chờn.
2,pm này ngốn ram cao.chạy cái này bạn nên tắt hết ứng dụng khác.
chứ ko phải là do nhiều người truy cập.

tmainco

mình sài htc p3600i xem tv k được, đk gói cước tv7 tốn cả khối tiền rùi, nên thấy cái này mình rất sợ

nhotaixinh

Sao ở tin nhắn thứ 3 của bạn lại nói là "Ma kich hoat: 251709. Ma kich hoat chi co tac dung trong vong 30 ngay ke tu ngay nhan" Không lẽ sau khi tốn 18k tin nhắn thì chỉ nhận được cái mã kích hoạt sử dụng được có 30 ngày thôi sao?

emxinhang

Sao ở tin nhắn thứ 3 của bạn lại nói là "Ma kich hoat: 251709. Ma kich hoat chi co tac dung trong vong 30 ngay ke tu ngay nhan" Không lẽ sau khi tốn 18k tin nhắn thì chỉ nhận được cái mã kích hoạt sử dụng được có 30 ngày thôi sao?

đúng rồi đó.tốn 18k là để đăng ký dv,còn mã kích hoạt là dùng để kích hoạt dv đã đăng ký,mã này chỉ có tác dụng trong khoảng thời gian 30 ngày kể từ ngày nhận được,nếu trong thời gian này bạn không sử dụng để kích hoạt dv thì mã này sẽ không còn giá trị sử dụng và tất nhiên dv bạn đã đăng ký cũng bị hủy bỏ do không được kích hoạt.

TLV

Active Member
Các bác ơi!

Nếu một người có 2 điện thoại, dùng chung 01 mật khẩu của chương trình này có được không nhỉ?

quocthanhjs

Không được đâu bác ơi, khi nhập mã kích hoạt thì nó cập nhật IMEI của máy và lưu trên máy chủ rồi, khi đó ta hardset máy nếu máy đó có đăng kí thì tự động chạy và không còn hỏi mã kích hoạt nữa.

tuhai1903

bác nào cho em số điện thoại tổng đài được k ? mất 40 ngàn nhắn tin mà chẳng thấy nó hồi âm tin nào. công nhận mấy nhà mạng tào lao thiệt..tiền thì nó trừ trong tài khoản mình, tin nhắn thì không thấy đến