• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng itv xem truyền hình nghe nhạc coi phim đỉnh nhất hiện nay

BietSoSoThoi

VTC có đầu số là 8x30 mà ta.. số 6x77 này đâu phải của TVC đâu.. cho nên chất lượng dịch vụ còn hên xui..

cái này mấy diễn đàn khác có bản crack ko cần nt rồi mà. Mí bạn lên google search oy down về xài. S60v5 thì down thêm bàn fím ảo nữa là ok.

badman_87

Member
bác nào cho em số điện thoại tổng đài được k ? mất 40 ngàn nhắn tin mà chẳng thấy nó hồi âm tin nào. công nhận mấy nhà mạng tào lao thiệt..tiền thì nó trừ trong tài khoản mình, tin nhắn thì không thấy đến

e đã từng khá tốn kém về cái itv này hồi cài trên nokia nên jờ chắc cạch tới lúc "giàu" lun.

hoangdongnd89

cái này v5 dùng được ko vậy mấy bác? test sang v5 thì cứ vào chỗ đăng nhập là out thui. híc

chelsea12a

sài còng ngon có điều full màn hình là bị delay, có bác nào có cách khắc phục không

pda_tuan

con imagio của mình cũng bị tình trạng này xem full là bị lag khó chịu thật. hok lẽ tại em imagio yếu chạy hok nổi flashlite

saivnn

em cài cho con HD1 vô tới cho xem TV nó loading xong rồi im lặng luôn. Đợi dài cổ vẫn ko thấy gì. Hix

vanlekhacdo

em cài cho con HD1 vô tới cho xem TV nó loading xong rồi im lặng luôn. Đợi dài cổ vẫn ko thấy gì. Hix

Các bạn ơi, minh xài con Xperia X1 va con samsung Omnia I8000 , tình trang tương tự, khi mở chương trình, nó cứ hiện màn hình download riết. 2 con cùng bệnh. có lẽ mạng wifi chậm??? Nhờ giúp đỡ.
Thanks