• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng quản lý nhạc chuông Best RandomRingtone 1.00 Việt hóa

Thangnd31082

Ứng dụng Best RandomRingtone 1.00 giúp bạn tạo ra một danh sách nhạc chuông sẽ chạy theo chế độ ngẫu nhiên mỗi khi bạn có cuộc gọi đến. Bạn sẽ thấy nhạc chuông của mình có một phong cách riêng, thật khác biệt, không nhàm chán.
Bạn có thể lựa chọn tùy ý các bài nhạc chuông khác nhau, không giới hạn. Mỗi số liên lạc trong danh bạ cũng có thể được cài đặt một nhạc chuông riêng biệt, giúp người sử dụng dễ nhận biết.
Bạn cài đặt như thông thường đối với HĐH Symbian S60. Bước đầu tiên, ở ngăn Random Ringtones, bạn chọn Tùy chọn ---> Thêm để tạo ra một danh sách nhạc chuông mới. Bạn đặt tên cho danh sách này. Sau đó, bạn nhấn vào danh sách này, phần mềm sẽ hiển thị là chưa có bài nhạc chuông nào trong danh sách. Bạn đưa các bài nhạc chuông mình muốn vào bằng lệnh "Thêm". Bạn chọn nhạc chuông theo đường dẫn tùy ý. Các bài nhạc chuông này sẽ hiển thị ngay lên màn hình của ứng dụng . Để xóa bài, bạn chọn Tùy chọn --> "Xóa" (hoặc phím tắt C).
Cuối cùng, bạn có thể cài đặt các chế độ khác trong Profiles đối với danh sách mình vừa tạo ra.

Tui vừa lục lọi thấy thằng này hay hay và đơn giản nên Việt hóa chơi và chia sẻ cùng anh em, nếu đã có trong 4rum mong MOD del giúp. Chân thành cảm ơn ! Sau đây là vài hình ảnh của em nó

Cuối cùng các bạn tải PM Việt hóa tại đây thuốc đặc trị cho em nó các bác tải ở tệp đính kèm nhé ! thông cảm quy định mới mà!

Vừa học lỏm ít Post bài chơi vậy , Pro nào cao minh xin chỉ giáo thêm ![/COLOR][/B]

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Ứng dụng Best RandomRingtone 1.00 giúp bạn tạo ra một danh sách nhạc chuông sẽ chạy theo chế độ ngẫu nhiên mỗi khi bạn có cuộc gọi đến. Bạn sẽ thấy nhạc chuông của mình có một phong cách riêng, thật khác biệt, không nhàm chán.
Bạn có thể lựa chọn tùy ý các bài nhạc chuông khác nhau, không giới hạn. Mỗi số liên lạc trong danh bạ cũng có thể được cài đặt một nhạc chuông riêng biệt, giúp người sử dụng dễ nhận biết.
Bạn cài đặt như thông thường đối với HĐH Symbian S60. Bước đầu tiên, ở ngăn Random Ringtones, bạn chọn Tùy chọn ---> Thêm để tạo ra một danh sách nhạc chuông mới. Bạn đặt tên cho danh sách này. Sau đó, bạn nhấn vào danh sách này, phần mềm sẽ hiển thị là chưa có bài nhạc chuông nào trong danh sách. Bạn đưa các bài nhạc chuông mình muốn vào bằng lệnh "Thêm". Bạn chọn nhạc chuông theo đường dẫn tùy ý. Các bài nhạc chuông này sẽ hiển thị ngay lên màn hình của ứng dụng . Để xóa bài, bạn chọn Tùy chọn --> "Xóa" (hoặc phím tắt C).
Cuối cùng, bạn có thể cài đặt các chế độ khác trong Profiles đối với danh sách mình vừa tạo ra.

Tui vừa lục lọi thấy thằng này hay hay và đơn giản nên Việt hóa chơi và chia sẻ cùng anh em, nếu đã có trong 4rum mong MOD del giúp. Chân thành cảm ơn ! Sau đây là vài hình ảnh của em nó

.

Cuối cùng các bạn tải PM Việt hóa tại đây và thuốc đặc trị cho em nó tại đây

Vừa học lỏm ít Post bài chơi vậy , Pro nào cao minh xin chỉ giáo thêm !
hihi anh bắt đầu uh rồi hả anh trai. Tối em dl rồi ý kiến sau nhé

Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Cái này cũng chỉ chỉnh đơn giản thôi ! Post lên để anh em rầy la cho chút cho nó tiến bộ chứ cứ xem anh em tranh luận mãi chán rồi !

anhtamhcm

Cái này cũng chỉ chỉnh đơn giản thôi ! Post lên để anh em rầy la cho chút cho nó tiến bộ chứ cứ xem anh em tranh luận mãi chán rồi !

Dạng như phim Hàn Quốc đấy:
Ví dụ:
Kim Su Dong trong vai >> Post xong Dong>:)

Last edited by a moderator:

Thangnd31082

Ka ka , các bác xin cho mấy lời phê phán cho em nó hoàn thiện nha !

Chỉnh sửa cuối:

Ha_Vip_Pro

Ka ka , các bác xin cho mấy lời phê phán cho em nó hoàn thiện nha !

Cảm ơn bác nhé, Việt hóa thì chưa hoàn thiện lắm nhưng nói chung là dùng được, cái thằng này thấy mấy Forum Post rồi nhưng có bản Việt hóa của bác chắc là dùng sẽ ngon ăn hơn đấy_ đúng là có tiếng mẹ đẻ vào ngon ngay !=)):))>:);;):-??:D

Thangnd31082

Cảm ơn bác nhé, Việt hóa thì chưa hoàn thiện lắm nhưng nói chung là dùng được, cái thằng này thấy mấy Forum Post rồi nhưng có bản Việt hóa của bác chắc là dùng sẽ ngon ăn hơn đấy_ đúng là có tiếng mẹ đẻ vào ngon ngay !=)):))>:);;):-??:D

Không có chi ! Cảm ơn vì đã cho đánh giá !

trungc0

tui làm theo hướng dẫn nhưng sao chỉ có rung mà ko đổ chuông.em gà các bác chỉ giáo dùm.em dùng n72

Thangnd31082

tui làm theo hướng dẫn nhưng sao chỉ có rung mà ko đổ chuông.em gà các bác chỉ giáo dùm.em dùng n72

Bạn phải Gán bài vào danh sách trước nhé :

1. Tạo một danh sách mới : " Cổ nhạc" Chẳng hạn.

2. Thêm bài vào danh sách cổ nhạc ( tùy ý cụ ) VD thêm 03 bài : Sàng sê líu , dạ cổ hoài lang, Trăng thu dạ khúc chẳng hạn

3. Mở Profile của máy, mở cấu hình hiện thời của mình, phần nhạc chuông khi có cuộc gọi đến chỉ cần chọn kiểu chuông "Cổ nhạc.rrg" là Ok

chúc may mắn !

trungc0

tui cũng làm như vậy rùi nhưng mà ko được.chắc phải format lai máy rùi.dạo này nghịch nhìu ứng dụng linh tinh nên máy hơi có vấn đề.thank bạn nhé

Thangnd31082

tui cũng làm như vậy rùi nhưng mà ko được.chắc phải format lai máy rùi.dạo này nghịch nhìu ứng dụng linh tinh nên máy hơi có vấn đề.thank bạn nhé

Không có chi ! Chúc bạn may mắn nhé ! Có gì cứ PM cho mình !

Thangnd31082

cho mình key em:353667011116588
thanks
:)

Không xin linh tinh trên diễn đàn nhé ! Làm như vanduan nói dưới này đi :
Tải cái "thuốc đặc trị" ở trên về rồi copy cái link dán vào trình duyệt Web và tải xuống rùi chạy file ke.ygen.exe trên pc rùi... tự lấy code đc mà bạn :-?

Thôi phá lệ PM cho bạn code rồi đó !

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
Mem moj ma cha chju doc ro noj quy j ca:(
Co xjn key thj ban cu pm voj Mod hoc bat ky thanh vjen nao trog 4rum la dc

Còn bạn là mem cũ mà cũng chả chịu thực hiện quy định gì cảX-(
đừng có biện lý là online mobile nên tha hồ mà gõ không dấu là không hay nhé
Cần làm gương cho các mem mới nhé;;)

Thangnd31082

mấy anh oi cho em xin "thuoc dac tri voi" so IME:357927000410368! May em chạy k e y hok được cam~ ơn trước nghen!

Cài netframWork của Microsoft cung cấp miễn phí cho máy tính của bạn (lên Google.vn gõ tên PM là OK ) là có thể chạy ngon lành mọi KKK bạn nhé ! Không xin trên diễn đàn nhé ! Có gì PM cho chủ topic !

Thôi nghe lời mod minhthang phá lệ cho bạn lần này , cứ tìm MINHTHANG mà thanks nhé :
IMei : 357927000410368

email : PDAVIET@yahoo.com

Code : 45446561

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Còn bạn là mem cũ mà cũng chả chịu thực hiện quy định gì cảX-(
đừng có biện lý là online mobile nên tha hồ mà gõ không dấu là không hay nhé
Cần làm gương cho các mem mới nhé;;)

Biết quá đi chứ ko phải biết mà chống đối đâu, máy 6péo có bộ gõ Unikey by anhtam nhưng con bạn mượn, vào bằng BB thì sao mà đánh tiếng việt được, ko biết cái khó của tui hả:D

Thangnd31082

Biết quá đi chứ ko phải biết mà chống đối đâu, máy 6péo có bộ gõ Unikey by anhtam nhưng con bạn mượn, vào bằng BB thì sao mà đánh tiếng việt được, ko biết cái khó của tui hả:D

Có lẽ hunterViet có cái khó đấy ! bình thường vẫn hay nhắc nhở new mem lém đó ! Anh em thông cảm cho hunterviet cho tới khi mod tới nhé !