• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng quản lý nhạc chuông Best RandomRingtone 1.00 Việt hóa

tristant_Hong

thế để có được cai fram.... thì mình dơn ở đâu vậy anh??? anh share cho em cái link đó đi anh!!!

tristant_Hong

anh ơi em cũng đã down cái fram... roài mà vẫn ko mở được !!!! hay la em gởi imei qua cho anh rùi anh gởi cho em kkk nha!!!!

Thangnd31082

theo yêu cầu của conghungvn mình đã up file đính kèm cho PM này như vậy anh em có thêm nhiều lựa chọn tải file nhé ! thanks vì đã quan tâm !

tristant_Hong

Anh thangnd31082 ơi!!! anh cho em hỏi sao em cài vô thì làm theo các bước của anh nhưng sao ngay bước chèn list nhạc trong profile thì ko thấy cái list mà mình đã tạo vậy???? hay là em cài mà chưa hoàn chỉnh???

Thangnd31082

Anh thangnd31082 ơi!!! anh cho em hỏi sao em cài vô thì làm theo các bước của anh nhưng sao ngay bước chèn list nhạc trong profile thì ko thấy cái list mà mình đã tạo vậy???? hay là em cài mà chưa hoàn chỉnh???

Em dùng máy gì vậy ,xem hình hướng dẫn đi, vẫn có file conhac.rrg trong lúc chọn profile đó mà ! cái này nghe ra có vẻ không ổn với một vài loại máy thì phải, em có thể xem lại mấy bài trước có mấy Pro dùng rồi cho cách tháo gỡ xem sao ! Cái này anh xử lý lâu rồi nên cũng ngại động chân tay trở lại lém !:D

tristant_Hong

em dùng con 6680 anh ơi!!! có vẻ là soft này ko dùng được cho 6680 và n70 anh nhỉ?? tại em làm theo các bước trong hình nhưng ko thấy file nào có duoi là .rrg , vậy có khi nào con 6680 của em ko hỗ trợ đuôi đó???

TruBic

Well-Known Member
em dùng con 6680 anh ơi!!! có vẻ là soft này ko dùng được cho 6680 và n70 anh nhỉ?? tại em làm theo các bước trong hình nhưng ko thấy file nào có duoi là .rrg , vậy có khi nào con 6680 của em ko hỗ trợ đuôi đó???
6680,6681, N70 là những dòng máy thuộc S60V2 nên sài tốt ứng dụng này đấy bạn. Anh thangnd cũng sài v2 và test phần mềm này trên máy của anh thangnd được mà, bạn xem kỹ lại hướng dẫn xem sao nhé.

tristant_Hong

mình vô quản lý file thì thấy có file nhạc mà mình tạo trong mục thêm danh sách nhạc nhưng khi vào profile thi ko có hiện file đó??? hay là máy mình ko đọc được đuôi .rrg .Mình đã thử trên máy 6680 và n70 đều mắc phải như nhau!!! mong được trợ giúp hay gợi ý một soft cũng có chức năng tương tự

llTuyetTinhCocll

Anh thang ui, hình như cái pm này sao sao ý. em ko test lần này nữa là ko dưới 5 lần rồi anh ạh nhưng vẫn ko được.
Em ko tìm thấy file "conhac.rrg", em chỉ thấy file có tên "randomringtone.rrg". Nhưng sau khi chọn nó vẫn ko hoạt động. Tình hình là máy em có được những nhạc chuông rất sock. nhưng xài 1 cái thì nó uổng quá. anh rảnh thì coi lại giúp em.

llTuyetTinhCocll

Anh thang ui, hình như cái pm này sao sao ý. em ko test lần này nữa là ko dưới 5 lần rồi anh ạh nhưng vẫn ko được.
Em ko tìm thấy file "conhac.rrg", em chỉ thấy file có tên "randomringtone.rrg". Nhưng sau khi chọn nó vẫn ko hoạt động. Tình hình là máy em có được những nhạc chuông rất sock. nhưng xài 1 cái thì nó uổng quá. anh rảnh thì coi lại giúp em.

Thangnd31082

Ặc ! "Cổ nhạc" là do người dùng đặt tên từ File ban đầu "randomringtone.rrg" thôi.

EM add thêm bài nhạc chuông vào cái danh sách "randomringtone.rrg" của em sau đó chọn cái đó là được mà ! thử sau đó PM cho anh !

llTuyetTinhCocll

Ặc ! "Cổ nhạc" là do người dùng đặt tên từ File ban đầu "randomringtone.rrg" thôi.

EM add thêm bài nhạc chuông vào cái danh sách "randomringtone.rrg" của em sau đó chọn cái đó là được mà ! thử sau đó PM cho anh !

Sạc, nó tùm lum dữ. em test tùm lum luôn anh ạh. nhưng đâu lại vào đấy àh. Nếu anh có thời gian anh chỉ chi tiết bằng hình ảnh giúp em. em cũng kết model pm này nhưng pó tay với nó anh ui. Nếu anh chỉ bằng hình ảnh chắc nhiều mem dùng được hơn vì cũng có ít người ko biết cách sử dụng giống em nữa.

thegreatboss

tks nhé,cái mới này của bạn chắc ngon lắm đây,dạo trước mìng xài cái này mà chưa việt hóa,có KKK luôn mà xài chừng 7 ngày hết xài được,lại trở về nokia tune,sẹc,hết ý kiến

lecong1978

Chủ totip cho mình hỏi cái: hình như cái này có vẻ kg sài dc cho 1 số đời máy thì phải mình đã thử trên N70 music nhưng kg có tác dụng . toàn phát chuông mặc định kg ah (đã đọc kĩ trước khi sử dụng ) kg sai bước nào cã

Thangnd31082

Chủ totip cho mình hỏi cái: hình như cái này có vẻ kg sài dc cho 1 số đời máy thì phải mình đã thử trên N70 music nhưng kg có tác dụng . toàn phát chuông mặc định kg ah (đã đọc kĩ trước khi sử dụng ) kg sai bước nào cã

Vậy thì cần tìm bản EN sài tạm bạn nhé !:(

Thangnd31082

Mình đã thử cả 2 bản EN-VIET nhưng kg dc nên mới khổ chứ . pm hay mà lại kg dc thưởng thức buồn 2 phút bb
Posted via Mobile Device
Hi ! Vay thi po tay luon roi còn gì nữa . Qua đây cho thấy lỗi ko phai do Việt hóa.