• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng văn phòng - QuickOffice v6.1.88 (cập nhật trang 22)

Status
Không mở trả lời sau này.

thien13311

Active Member
Bản V6.263 thì free rồi,bản V6.270 chỉ là bản dùng thử thôi nhưng được thử tới hơn 11 triệu ngày cơ mà>Bạn mà hết hạn dùng thử thì máy của bạn cũng không xài được nữa rồi,hết date lâu rồi.Cứ thoải mái mà dùng bạn ah!
Mình đã update bản v6.0.263 thành công nhưng chỉ cho dùng thử 7 ngày thôi. Cứ đòi Unlock code. Làm thế nào để được dùng miễm phí vậy. Chỉ còn 2 ngày nữa hết hạn dùng thử. Đang dùng bản mặc định E63, khi hết ngày 'trail' thì có thể quay lại dùng bản cũ được không. Hic hic, bản đó đang dùng ngon mà..
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
minh đã test!! cài thì rất ngon, nhưng khi cài lên bản 6.0.270 thì báo update error ! úp lên từ từ bằng bản 5.0 cũng tương tự!! mình nhớ trước cũng đã có một toppic về vấn đề này, nhưng hình như ko có kết quả, các pro đều pó tay:(

Như mình nói ở trên bạn nên cài bản 270 của illusion :) Hy vọng là bạn đã update error bằng bản của BiNPDA :p

Mình đã update bản v6.0.263 thành công nhưng chỉ cho dùng thử 7 ngày thôi. Cứ đòi Unlock code. Làm thế nào để được dùng miễm phí vậy. Chỉ còn 2 ngày nữa hết hạn dùng thử. Đang dùng bản mặc định E63, khi hết ngày 'trail' thì có thể dùng quay lại dùng bản cũ được không. Hic hic, bản đó đang dùng ngon mà..
Posted via Mobile Device

Vậy bạn down bản 270 up tại trang 11 cài vào máy, bản đó full đó.

i_love_baby387

Như mình nói ở trên bạn nên cài bản 270 của illusion :) Hy vọng là bạn đã update error bằng bản của BiNPDA :p

Vậy bạn down bản 270 up tại trang 11 cài vào máy, bản đó full đó.

mình đã thử hết!! hy vọng đã bị dập tắt:-/

ANHTUAN9791

Mình đã update bản v6.0.263 thành công nhưng chỉ cho dùng thử 7 ngày thôi. Cứ đòi Unlock code. Làm thế nào để được dùng miễm phí vậy. Chỉ còn 2 ngày nữa hết hạn dùng thử. Đang dùng bản mặc định E63, khi hết ngày 'trail' thì có thể quay lại dùng bản cũ được không. Hic hic, bản đó đang dùng ngon mà..
Posted via Mobile Device

Sao lạ nhỉ,máy mình cài vào là full luôn rồi.Đã từng format máy và cài lại nhiều lần,lần nào cũng ổn.Mình chỉ bị update error khi downgrade từ bản cao xuống bản thấp thôi chứ không bị dùng thử!

Hieu3210

mình đã thử hết!! hy vọng đã bị dập tắt:-/

Mình cũng đã từng thử như bạn và công toi. Nhưng mà bây giờ thì hiểu nguyên nhân rồi.
Do dùng các bản cr*** khác nhau mà, nên update không được.
Bản 6.0.263 ở trang 11 cr*** bởi illusion, còn bản 6.0.270 cr*** bởi DiL. Đó là nguyên nhân chính.:D:D:D
Khắc phục: mình thường là up lên 5.0.32 trước, sau đó up lên 6.0.263, bản này thì dùng cũng Okie rùi (6.0 mà :D), còn nếu thích thì có thể up lên 6.0.270. Nhưng phải lấy các file mà mình có ở đây, vì chúng cùng cr*** by illusion.
Tested OK N95. Dùng rất tốt, có hiệu ứng transition nữa, hỗ trợ cả docx, xlsx, pptx. :D

Nhớ THANKS nha. Up lên host của mình đóa. (mediafire dạo này dở người lém :p).
Link:
Mã:
[URL="http://dbp.vn/hieu3210/QuickOffice_s603rd_Kit_by_Hieu3210.rar"]QuickOfficeKit[/URL]
P/S: Pass giải nén: no PASS :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

i_love_baby387

Mình cũng đã từng thử như bạn và công toi. Nhưng mà bây giờ thì hiểu nguyên nhân rồi.
Bản 6.0.263 ở trang 11 cr*** bởi illusion, còn bản 6.0.270 cr*** bởi DiL. Đó là nguyên nhân chính.:D:D:D
Khắc phục: mình thường là up lên 5.0.32 trước, sau đó up lên 6.0.263, bản này thì dùng cũng Okie rùi (6.0 mà :D), còn nếu thích thì có thể up lên 6.0.270. Nhưng phải lấy các file mà mình có ở đây, vì chúng cùng cr*** by illusion.
Tested OK N95. Dùng rất tốt, có hiệu ứng transition nữa, hỗ trợ cả docx, xlsx, pptx. :D

Link:
Mã:
[URL="http://dbp.vn/hieu3210/QuickOffice_s603rd_Kit_by_Hieu3210.rar"]QuickOfficeKit[/URL]
P/S: Pass giải nén: Hieu3210 :)):)):))

:)):)):))nguyên nhân này ai cũng biết mà!! chỉ có điều cài của bạn cũng như vậy thôi!! không được!!

Hieu3210

:)):)):))nguyên nhân này ai cũng biết mà!! chỉ có điều cài của bạn cũng như vậy thôi!! không được!!

Ai cũng biết. Nhưng xin thưa trên diễn đàn này không có file 6.0.270 cr*** by illusion đâu. Cái này mình lấy bên trang của nước ngoài đó. Có cả của DiL, illusion và BinPDA.

Không tin cứ search trong diễn đàn xem, không có của illusion đâu :D.
Mình đã test rồi. Kết quả OK.
Bạn down về và test thử chưa mà khẳng định nhanh thế :p

i_love_baby387

Ai cũng biết. Nhưng xin thưa trên diễn đàn này không có file 6.0.270 cr*** by illusion đâu. Cái này mình lấy bên trang của nước ngoài đó. Có cả của DiL, illusion và BinPDA.

Không tin cứ search trong diễn đàn xem, không có của illusion đâu :D.
Mình đã test rồi. Kết quả OK.
Bạn down về và test thử chưa mà khẳng định nhanh thế :p

mình cũng tìm ở trang nước ngoài mà!! và vừa nãy cũng dow của bạn rồi!! thất bại:D

Hieu3210

stopped!!!

mình cũng tìm ở trang nước ngoài mà!! và vừa nãy cũng dow của bạn rồi!! thất bại:D

Có khi thôi không tranh cãi với bạn nữa (vì chưa biết bạn dùng máy gì:-??). Nhưng ngày trước mình gặp những lỗi giống với các bạn post trên. Nhưng từ khi format lại máy và làm như trên thì kết quả đã OK(N95-1).
Bạn nào có N95-1 thì test lại nha. Mình khẳng định đó.

Kojiro

Super V.I.P
Có khi thôi không tranh cãi với bạn nữa (vì chưa biết bạn dùng máy gì:-??). Nhưng ngày trước mình gặp những lỗi giống với các bạn post trên. Nhưng từ khi format lại máy và làm như trên thì kết quả đã OK(N95-1).
Bạn nào có N95-1 thì test lại nha. Mình khẳng định đó.

N95 thì khác nha bạn, N95 đã có file gốc chỉ cần cập nhật còn máy của các bạn kia khi cài bị báo ko có file gốc :) vấn đề là chỗ đó, N95 thì từ 3.8 up thẳng lên 023 rồi 270 ok, ko việc gì cả.
Vấn đề chỗ này là N95 khác với máy các bạn kia đang dùng.

ANHTUAN9791

N95 thì khác nha bạn, N95 đã có file gốc chỉ cần cập nhật còn máy của các bạn kia khi cài bị báo ko có file gốc :) vấn đề là chỗ đó, N95 thì từ 3.8 up thẳng lên 023 rồi 270 ok, ko việc gì cả.
Vấn đề chỗ này là N95 khác với máy các bạn kia đang dùng.

Bác KJR nói đúng.Vấn đề là các bác ấy làm sao mà kiếm được cái file setup của Qick.Các bản này chỉ là các bản cập nhật thôi mà.Không có thì cập nhật cái gì ạh!
Em có ý kiến là bác nào chưa có bộ cài đặt thì vào trang chủ down về rồi cài đặt bản upgrade của illusion hay Dil xem sao!
http://www.quickoffice.com/

Chỉnh sửa cuối:

i_love_baby387

Bác KJR nói đúng.Vấn đề là các bác ấy làm sao mà kiếm được cái file setup của Qick.Các bản này chỉ là các bản cập nhật thôi mà.Không có thì cập nhật cái gì ạh!
Em có ý kiến là bác nào chưa có bộ cài đặt thì vào trang chủ down về rồi cài đặt bản upgrade của illusion hay Dil xem sao!

bộ chuẩn là bộ 3.8 trong trang chủ không có đâu bạn ơi!! bác Kojiro đã up ở trên rồi kìa!!

hunghg

Member
Cảm ơn Bạn nhiều.Mình đã cài được bản "270" với phần mềm của Bạn,trước đó với phần mềm cũng như vậy nhưng do khác nhau như Bạn nói Mình không thể cài đặt được.Các Bạn làm theo Bạn Hieu 3210 chắc chắn là thành công đấy.

Kojiro

Super V.I.P

bộ chuẩn là bộ 3.8 trong trang chủ không có đâu bạn ơi!! bác Kojiro đã up ở trên rồi kìa!!

Ờ hen! Anh em thử cài đặt bộ chuẩn dùng thử vào chưa? Mình cài nó vào trước rồi cài đè bản của illusion vào sau xem thế nào :-?

theday1

Link:
Mã:
P/S: Pass giải nén: Hieu3210 :)):)):))
Minh download xuong, dung pass Hieu3210 nhưng toàn bị báo lỗi thôi. Nhờ bạn xem lại hộ

Hieu3210

Vẫn lỗi bạn ơi, chỉ được cho 6.0.263 thôi

Mình đã check rất kĩ rồi bạn à. Có lỗi gì đâu.
Nhưng vì bạn cần nên mình up lại.
Vẫn link cũ. Không pass nhé.
Mã:
http://dbp.vn/hieu3210/QuickOffice_s603rd_Kit_by_Hieu3210.rar

Chỉnh sửa cuối:

theday1

Mình đã check rất kĩ rồi bạn à. Có lỗi gì đâu.
Nhưng vì bạn cần nên mình up lại.
Vẫn link cũ. Không pass nhé.
Mã:
http://dbp.vn/hieu3210/QuickOffice_s603rd_Kit_by_Hieu3210.rar

Cám ơn bạn, mình đã download được rồi, nhưng khi upgrade thì vẫn báo lỗi "Update Error". Dầu sao cũng cảm ơn bạn một lần nữa

Hieu3210

Cám ơn bạn, mình đã download được rồi, nhưng khi upgrade thì vẫn báo lỗi "Update Error". Dầu sao cũng cảm ơn bạn một lần nữa

Về vẫn đề này bạn xem kĩ các bài viết trước nhé. AE có bàn cụ thể đấy. Nếu bạn dùng N95 thì PM mình. Các máy khác mình chưa test nên không chắc.b-)

Status
Không mở trả lời sau này.