• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng văn phòng - QuickOffice v6.1.88 (cập nhật trang 22)

Status
Không mở trả lời sau này.

MaiDinh

Các bạn cho hỏi, giữa QuickOffice này với OfficeSuite cái nào hay hơn vậy?

ML đây,
Như nhau cu ạ: thời gian khởi động, chức năng xem, hiệu chỉnh,... Có khác chăng là QO ít kén file (đặc biệt lả Excel) hơn OS.
Cứ tiếp tục với OS đi, đừng thử nghiệm thêm QO làm gì, mất công lắm.

Kojiro

Super V.I.P
QuickOffice Premier Upgrade v6.1.87 S60v3 Unsigned

Bản Full cập nhật

Chú ý: Khi vào chương trình nó sẽ hỏi đăng kí. Và cứ chọn DO not register nhé!!!

Anh em nào cài bản trên của CongVoi bị lỗi update eror thì cài bản này nhé, test ok trên N95 :)

Làm theo chú ý của CongVoi luôn nhé!

demon000

Bản cài của bác Kojiro khá ổn !!! E đã cài đc roài !!! Thanks bác nhìu !!!

Kojiro

Super V.I.P
Sao vào phần help vẫn có chữ đăng kí vậy hả các bác? Em cài trên e63

Thì mình đã nói là phải xem phần chú ý của Congvoi rồi mà, ko chịu đọc kỹ rồi còn hỏi nữa :-??

hunghg

Member
Sao Mình cài được một nửa nó báo '' không thể cài đặt '' rồi thoát ra.Máy của Mình N95-8GB,có cách nào khác không các Bạn.

endicay

Sao mình cài vào báo lỗi update error. là sao vậy?Mình đang sử dụng quickoffice 6.0.231

nvabkhn

Các bạn ơi mình đang dùng QO bản 6.0.70 đang dùng rất ổn, chỉ có điều khi muốn bỏ dấu tiếng Việt trên N95 là phím */+ thì trong QO nó hiểu là vào mục symbol, có cách nào gõ được tiếng việt mà không cần phải đụng đến symbol không các bạn

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi mình đang dùng QO bản 6.0.70 đang dùng rất ổn, chỉ có điều khi muốn bỏ dấu tiếng Việt trên N95 là phím */+ thì trong QO nó hiểu là vào mục symbol, có cách nào gõ được tiếng việt mà không cần phải đụng đến symbol không các bạn

Dùng bộ gõ vntelex :) Phải chịu khó mới dùng được :D

CongVoi

Super V.I.P
QuickOffice Premier Upgrade v6.1.88 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned

Bản Cập Nhật.Đừng quan tâm đến chuyện đăng kí làm gì cả nhé.Cứ ấn No nếu hỏi

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Update error! Thấy hiện lên cái QuickManager là thấy ko ổn rồi :(

Vâng những ai mà cài đc các bản trước trên ổ E thì mới cài đc bản này.Tác giả bảo là phải vào App. Manager xoá file đã cài trước.Và Quickoffice_LM mới cài đc.Em cài cũng bị Uplate error 8-|

baongoc557

cài vô bị báo lỗi "update eror",có cách nào remove bản cũ mà k phải format máy k các bác,

endicay

lúc trước mình đã update trên bộ nhớ máy phiên bản 6.0.231 rồi giờ update thêm cái này báo lỗi update error. vàp App Mânger thì không thấy ứng dụng đâu để remove chắc để khi nào format lại máy mới update được nữa quá.

Kojiro

Super V.I.P
cài vô bị báo lỗi "update eror",có cách nào remove bản cũ mà k phải format máy k các bác,

lúc trước mình đã update trên bộ nhớ máy phiên bản 6.0.231 rồi giờ update thêm cái này báo lỗi update error. vàp App Mânger thì không thấy ứng dụng đâu để remove chắc để khi nào format lại máy mới update được nữa quá.

Cứ bình tĩnh, mìng nghĩ sẽ có 1 bản mà ko bị lỗi đó ra trong nay mai, chờ nhé! Ko dùng được bản này thì ta dùng bản 6.1.87 cũng được vậy :D

Status
Không mở trả lời sau này.