• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNI WM5 T-Mobile 2.00.41 unbranded

iloveugirl

ROm này hình như bị lỗi nhận thẻ Sd, lâu lâu là ko nhận thẻ...ai có cách chũa trị ko?

hoangmlp

tất cả link đều chết rồi , có ai có link khác không cho em xin với , đang cần up lại để xem xét so sánh

hoangmlp

bản này ko có Smart dialing , bạn nào giúp mình với , ngoài ra thì mọi thứ đều okie

vettau

Ai làm ơn Up lên cho xin với, đang cần chuyển về W5 dùng cho ổn ap. các Link kia die hết rồi:(

LuongQuang

Super V.I.P
Link ở bải đầu vẫn tải tốt mà sao bảo không tải được nhỉ? :-??

PsiDOC đã tháo bỏ các hình ảnh của T-Mobile trong splash screen và dialer skin, thay bằng các hình ảnh của O2, rất tiện cho người dùng O2.

Bỏ hình ảnh đặc trưng của Tmobile từ bản Rom gốc thì đúng nhưng đâu có hình ảnh của O2 gì trong đó chứ?! :-??

Đã EDIT lại bài giới thiệu của minhsu: add lại hình ảnh minh họa của bản Rom và thêm 1 số thông tin để các bạn tiện tham khảo! :D

connguab

mình up bản Rom nì xong thì máy mất sóng lun, up lại bản Rom khác thì bình thường , thật khó hiểu
còn hình ảnh đầu tiên khi khởi động vẫn là T-mobile mà các bạn ?????

hoangmlp

mình cài và sóng rất khỏe , ko có hiện tượng đó bro
cho hỏi là cái file cab SDHC bên trên có fix được bug nhận thẻ chập chờn của bản rom này không /

bumkeo

trước tiên thank mínhu 1 cái, nhân tiện cho mình hỏi có phân biệt G3 hayG4 gì không các bạn, hay máy nào cũng uo được?

thieuta

mình cài và sóng rất khỏe , ko có hiện tượng đó bro
cho hỏi là cái file cab SDHC bên trên có fix được bug nhận thẻ chập chờn của bản rom này không /

bản này bị lỗi lâu lâu không nhận thẻ SD.
Có cách nào khắc phục chưa vậy các bác.

vmap

Link ở đầu bài luôn báo IP đang download. Các link khác die hết rồi.
Có bác nào up lên link khác nữa không cho em xin với.
Cảm ơn trước nhé.

XuanTruong

Super V.I.P
Link ở đầu bài luôn báo IP đang download. Các link khác die hết rồi.
Có bác nào up lên link khác nữa không cho em xin với.
Cảm ơn trước nhé.

Link Rapid ở bài giới thiệu vẫn tốt, có điều giờ mà xài WM5 chi nữa Bạn, dùng 6.1 đi!;;):))

hoangmlp

bản này bị lỗi lâu lâu không nhận thẻ SD.
Có cách nào khắc phục chưa vậy các bác.

em xài cái HTC SD gì đó bên trên có bác up thì hết bệnh này , xài okie , ổn định , nhưng em gặp cái lỗi là cứ thỉnh thoàng trong máy lại báo là đang chạy active sync , phải tắt đi , có bác nào bị như em hông ?

rockone1909

em xài cái HTC SD gì đó bên trên có bác up thì hết bệnh này , xài okie , ổn định , nhưng em gặp cái lỗi là cứ thỉnh thoàng trong máy lại báo là đang chạy active sync , phải tắt đi , có bác nào bị như em hông ?

lỗi này bình thường mà bạn, ngay cả trên 6.1 mình cũng hay bị, nó cũng k ảnh hưởng lắm đâu, cứ xài vô tư

thieuta

bạn có thể cho chính xác cái file mà bạn xài không lỗi được không?
Mình đã cài thử rất nhiều file cab SDHC nhưng vẫn cứ bị: tắt màn hình lâu, mở máy lên là không nhận thẻ toàn phải reset mới nhận. :((

hoangmlp

bạn có thể cho chính xác cái file mà bạn xài không lỗi được không?
Mình đã cài thử rất nhiều file cab SDHC nhưng vẫn cứ bị: tắt màn hình lâu, mở máy lên là không nhận thẻ toàn phải reset mới nhận. :((

đúng là HTC SDHC đó bro , mấy trang trước có , tình hình là không biết có phải m,ình xài thẻ 1G hay ko mà không thấy bị gì hết ( tất nhiên là trước khi cài thì có bị lâu lâu lại mất thẻ )
thẻ mình là Twinmos Ultra X 150 1G thôi

hoangmlp

lỗi này bình thường mà bạn, ngay cả trên 6.1 mình cũng hay bị, nó cũng k ảnh hưởng lắm đâu, cứ xài vô tư

hic , mình xài chưa bao giờ bị từ wm6 đến Wm6.1 , hic, tự nhiên qa đây lại bị , nó chạy nó làm tụt gần 1.5 -> 2mb ram đó bro , hic

thieuta

đúng là HTC SDHC đó bro , mấy trang trước có , tình hình là không biết có phải m,ình xài thẻ 1G hay ko mà không thấy bị gì hết ( tất nhiên là trước khi cài thì có bị lâu lâu lại mất thẻ )
thẻ mình là Twinmos Ultra X 150 1G thôi

oh. Thẻ của mình là Kingston Micro SDHC 4G. Cứ off máy một thời gian rồi mở lên là không nhận thẻ!