• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up FW21 APAC bằng Phoenix (ko cần change code)

kidkylin

lên care họ ko nhận bảo hành.mình đến đó rồi.mình nghĩ nếu mua đc ở USA thì nên mua ở đó,hàng ở đó đảm bảo hơn

Care ở VN mà mua máy ở nc ngoài thì ko bảo hành là đúng rùi :)
Nhưng ở care nhận sữa chữa và mất fí cho các máy xách tay ( yên tâm hơn ở ngoài ) :D

NguyenDucDung

Nhưng ở care nhận sữa chữa và mất fí cho các máy xách tay ( yên tâm hơn ở ngoài ) :D

nhưng ko....chơi đc với mấy pác ở care đâu :|
họ bảo họ sẽ kiểm tra từ A -> Z.... :|
mình ko muốn như thế,bi giờ họ bảo hỏng cái này cái nọ thì mình cũng chịu....ai biết đc...

hellboy2389

Cho mình hỏi mình đang xài 5800 nhưng mà phiên bản nó ghi vậy nè. Software version: V 20.2.014. Type RM-428. Vậy nếu up lên fw v21 vậy còn cái RM từ 428 chuyển sang RM-356 thì có sao ko

hellboy2389

Vậy cho mình hỏi lun kid. Mình thấy up = phoenix có vẻ dễ hơn nên mình up bằng phoenix có được ko hay là nhất thiết phải dùng JAF. Mình thấy phoenix cũng có up ở chế độ dead phone đó

kidkylin

Vậy cho mình hỏi lun kid. Mình thấy up = phoenix có vẻ dễ hơn nên mình up bằng phoenix có được ko hay là nhất thiết phải dùng JAF. Mình thấy phoenix cũng có up ở chế độ dead phone đó

Cái đấy thì mình chịu :D wen xài J.A.F rùi, bạn làm thử xem sao :D

good luck :)

maximux3000

nếu sài ko chuyên thì đừng dùng jaf, vì khi đúg hay sai gì cũng chạy hết rất nguy hiễm, dùng phonix an toàn hơn kinh nghiệm xươg máu đó, chúc bạn vui

trunganh0412

cái này phải download firmware về sẵn mới up được hả bạn.Có ai tìm Firmware Tiếng Việt cho N82 giúp mình với

Johnny2907

dùng phoenix khôi phục lại deadphone là sao vậy>>>>đang xài ver 30.00 giờ đổi qua 21. đc ko vậy????

Hoden

Super V.I.P
dùng phoenix khôi phục lại deadphone là sao vậy>>>>đang xài ver 30.00 giờ đổi qua 21. đc ko vậy????

không hạ ver xuống được đâu bạn 99,9% die phone...deadphone là chế dộ flash khi không mở nguồn