• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up FW21 APAC bằng Phoenix (ko cần change code)

maximux3000

tại thấy có mấy người up hỏng đc nên nghĩ chắc là khó làm lém :(
để cuối tháng này jh mua nếu hok co v21 chắc cần may bro giúp đỡ nhiều :D

có tìền thì lượm đi bạn, bạn cứ yên tâm PDA viet là bạn đồng hành cho mọi người khi sử dụng dtdd và nhiều hơn thế nữa....b-)

dinhquy

mình down 4 file Phoenix mà không biết sao để cài vào hết, mình củng có down Hjsplit như chủ topit mà không biết nén sao.
Mình mới mua 5800 hôm qua nên còn ngỡ ngàn, mong các Bro chỉ giáo.

LeMyChinh

mình down 4 file Phoenix mà không biết sao để cài vào hết, mình củng có down Hjsplit như chủ topit mà không biết nén sao.

nếu khó quá thì dùng JAF cũng được mà bạn.=D>

maximux3000

bạn down về chép vô cùng 1 thư mục, rồi mở cái chương trình Hj lên bấm vào jonh rồi dẫn đến thư mục bạn để mấy file vừa down .....rồi ok thế là xong..

kennh0x

Bạn thử tím thủ công thử xem, cài hình ... bên cạnh đó.
Theo mình nghĩ là gói Apac kg có gói ngôn ngữ theo Code của bạn nên Phoenix kg tìm thấy.
Thử đi bạn nhé :)

Máy của tớ hok nhận ra product code. Code của tớ là: 0574888. mình hok hiểu tại sao lại như vậy. Bạn chỉ dẫn cho mình được hok?

Mong các bác chỉ dẫn em cái :D. Thx các bác nhiều

em củng bị lỗi này nè.em đã chép file plash vào thư mục product rồi mà.sao Phonenix tìm không thấy

maximux3000

em củng bị lỗi này nè.em đã chép file plash vào thư mục product rồi mà.sao Phonenix tìm không thấy

tắt lại hết đi , khởi động lại máy làm từng bước 1 bình tĩnh đừng nôn nóng, máy các bạn đã scan produce thành công rồi chỉ coi lai phần file nguồn ...

kennh0x

tắt lại hết đi , khởi động lại máy làm từng bước 1 bình tĩnh đừng nôn nóng, máy các bạn đã scan produce thành công rồi chỉ coi lai phần file nguồn ...

em tắt máy làm nhiều lần rồi vẩn vậy.chắc phải đổi code mới up đc quá.em đang ở ver 30.0.018.anh biết code của ver 31.0.015 của n95 8g rm320 không anh.

maximux3000

em tắt máy làm nhiều lần rồi vẩn vậy.chắc phải đổi code mới up đc quá.em đang ở ver 30.0.018.anh biết code của ver 31.0.015 của n95 8g rm320 không anh.

sax bạn giỡn hay thiệt vậy, ko bi xóa bài là may rùi đó ở đây là dành cho S60v5 vesion mới nhất là 20 mà, bạn dùng N95 thì phải kiếm FW cho nó chứ, bạn ko có FW nên ko chạy đc là đúng rồi

kennh0x

sax bạn giỡn hay thiệt vậy, ko bi xóa bài là may rùi đó ở đây là dành cho S60v5 vesion mới nhất là 20 mà, bạn dùng N95 thì phải kiếm FW cho nó chứ, bạn ko có FW nên ko chạy đc là đúng rồi

em có firmware chứ.mà nó không nhận.cám ơn anh nhắc nhở

kennh0x

làm lại đi em trai,vì bấm nút nguồn chậm đó sao ko up bằng JAF đi tiện lợi và nhanh:D

anh ơi em làm lại rồi em chú ý không thấy nó báo PRESS POWER.thì làm sao rm nhần được.chắc chưa tới bước đó quá anh.anh cho em hỏi em vô NSU up thì nó báo là phiên bản mới nhất.phải đổi code mới có bản mới.vậy khi up bằng phoenix có cần đổi code không anh.

kidkylin

anh ơi em làm lại rồi em chú ý không thấy nó báo PRESS POWER.thì làm sao rm nhần được.chắc chưa tới bước đó quá anh.anh cho em hỏi em vô NSU up thì nó báo là phiên bản mới nhất.phải đổi code mới có bản mới.vậy khi up bằng phoenix có cần đổi code không anh.

Topic có tựa đề to tướng " ko cần change code " bạn ko đọc kỹ àh ? :-?
thử kiểm tra lại xem có sai bước nào hem :p
good luck !