• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up Rom 6.5 cho atom

thanhbinh123

Hiện tại do chưa có ai build rom 6.5 cho atom nên mình up rom 6.5 của atom exec cho atom(cảm ơn KID2034 đã hướng dẫn). các bạn nhớ chỉ up OS.nếu bạn cài trên thẻ nhớ thì đổi diskimage thành diskimg(mình đã up thành công và không gặp vấn đề gì). trong system ifnormation atom được thay bằng atom exec :D
p/s: Nếu bạn muốn quay về rom của atom thì up lại bình thường(cái này mình đã làm)
attachment.php
attachment.php
attachment.php

http://depositfiles.com/files/25lyl726t

các bạn có thể đọc nhận xét ở đây:http://pdaviet.net/showthread.php?t=49052

thanhbinh123

bình thường.đây là bản beta nên vẫ còn bug chủ yếu là để text là chính.hy vọng sớm có rom cho atom

Chỉnh sửa cuối:

thanh_s90

ông ThanhBinh123 ui bản này úp rom cho atom có còn bị ố mầu không thế . chạy có ổn định chio aỏom không?

emam55

my frind i agine donald thí rom in my phone atom and work very good work no broblem fast oll thiks

daulom

Toàn mấy bờ zồ tiếng anh em đọc chóng cả mặt :-/ Em thấy nhiều người nói rom này chạy vừa chậm vừa nhiều lỗi. Ko biết ai đã up 6.5 cho atom thì cho ý kiến với. Nhìn thèm quá mà chả dám up :D

thanh_s90

hehe

ông Thanhbinh123 ui .ông có bản mới không? bản này chạy có mượt không ,vi hôm trước tui đã cài thử rồi. nhưng chạy chậm lắm .hay máy của mình là atom up rom đó không hợp . mà ông dùng máy gì?

thanhanqn

tui thấy nó chạy chậm quá mà chỉ có giao diện thay đổi thui chứ cũng không thấy thêm được gì cả

tronghienk32

Cài một lúc thì màn hình bị mờ và hiện lên các sọc ngang:O. làm sao khắc phục xin bro chi giáo! thank nhiều!
:-?

thanhbinh123

bạn qua bên box atom exec up ROM của Khoa_ha đó.mình thấy ổn định nhất tại thời điểm này

anhducvn2002

hi! hình như pro thanhbinh123 cũng xài atom đúng ko??? có j pro chỉ mình với nhé! cũng mới "sắm" được 1 em Atom và đang vọc!!
up thử 6.5 xem sao!!
hi hi... thanks pro thanhbinh123 nhe'