• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up Rom 6.5 cho atom

thanhbinh123

mình cũng bình thường thôi thấy bản nào mới thì test:D.nếu có vấn đề gì thì bạn cứ post lên mọi người sẽ giúp bạn

hoanglong20

rom nay chay cung duoc nhung toc do hoi cham thoi chu khong co van de gi het.minh da up roi co sao dau.minh dang sai mang mobi.noi chung la good.

Xuanlap

Bản rom này chán was các bác ơi.cứ chạy như rùa vậy đó.mà cũng chẵng có gì mới cả, chỉ thay đổi mổi giao diện thôi

thanhbinh123

giờ đã có ROM cho atom cua Khoa_ha rồi bạn dow về up không phải up rom của atom exec nữa
mod đóng topic giùm

ironheart

Tôi up ROM này cho Atom mà có được đâu,mọi thứ vẫn giữ nguyên như ROM 6.1.Up xong cung chỉ như hard reset,mất công cài lại phần mềm.

TheZeus9x

Sao lại có mấy pác nè pùn cừi dzi nè. Người taz có bản rom ring cho O2 Atom từ lầu òy các pac hok thếy sao còn up kái rom cho Exec nè.Hix:(