• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up ROM tiếng Anh cho Toshiba TG01?

thanhtri87

There is also a combination of health

is 1PIN +2 PIN 2PIN +3 PIN combination. the screen will appear TEST MODE 3G TG01w data cable to connect computers that drive, but I did not find drive,
I believe this is the Brush Mode.my English is not good, please forgive
bác minhanhtran thử cái này đi, trên xda người ta kêu đó

minhanhtran

Well-Known Member
There is also a combination of health

is 1PIN +2 PIN 2PIN +3 PIN combination. the screen will appear TEST MODE 3G TG01w data cable to connect computers that drive, but I did not find drive,
I believe this is the Brush Mode.my English is not good, please forgive
bác minhanhtran thử cái này đi, trên xda người ta kêu đó

Những cái funtion của kết hợp các Pins mình có rồi, nhưng quan trọng là vào Test Mode xong làm gì?? Không có Tool thì cũng chẳng giải quyết vấn để, mình vẫn đang tìm cách khắc phục nhưng máy của mình là bị lỗi NVRAM, chưa có ai viết Tool để fix cả! Thanks bạn nhiều nhé.

thanhtri87

bác minhanhtran nè, thử hỏi bác 123vn mượn cái thẻ nhớ của hắn up lại rom coi được hông

thanhtri87

thi mượn cái thẻ nhớ giống tui hôm qua nhà ông úp rom đó, nó co rom sẵn khỏi chuyển tải

Sontantap

TG01 Úp Rom co ok trên thẻ được các bạn ạ, mình mới vừa úp Rom bên Xda :Rom (Eng): Debranded TG01 Orange UK ROM + Manila Sense 2.5 (Sincerly Thnks hdubbli). Phần status như sau:
Nếu chỉnh qua sen se:
Storage
Total: 257.53 MB
In use: 14.90 MB
Free: 242.63 MB

Program
Total: 205.10 MB
In use: 150.07 MB
Free: 55.03 MB
Còn nếu chỉnh qua WD de faul thì Ram còn được > 70 M. Tuy nhiên phải cài vài PM để fix lỗi và có vẻ như rom này tiếm dụng Ram nhiều, qua vài thao tác kết nối vv thì Ram chỉ còn khoảng 30M. Có bạn úp chưa ? Nó cũng khá mượt chứ! Để mình thử lại kỉ sẽ thông báo sau nhé!
Các bạn nên úp V. 2 vì V. 11 nặmg dễ treo máy .

Chỉnh sửa cuối: